Gái Tinder Xàm đã địt- Chúng Mày Đừng Lấy Làm Vợ (Giết chết những con đĩ nứng lồn,đạo đức rẻ nát,lồn thiên hạ)

Hôm trước mới gặp em này ở phố cổ.
Tên Hằng, quê Lạng Sơn, thấy bảo sống cùng chị gái ở 106 Trần Nhật Duật.
Tao quen qua Tinder, xong rồi bây giờ không thể đọc lại tin nhắn trên Tinder nữa.
Có một số Zalo : 035xxx4516. Anh em nên tránh xa, chỉ đòi uống rượu và hút bóng xong rồi té. :)

Xin

vào Telegram @dongthienthai88 vào link check xem có trùng bạn địt trên tinder ko nha :))) thằng anh tôi nó nhận ra mặt khá nhiều em ghệ nó chèn đấy

Tml nhạy cảm quá, có câu "lấy đĩ về làm vk còn hơn lấy vk về làm đĩ"...kệ mịa họ đi
Đàn ông cũng địt dạo tè he ra thì chị em nó cũng có nhu cầu thôi...chứ k lấy lol đâu cho mày đệt

Tml nhạy cảm quá, có câu "lấy đĩ về làm vk còn hơn lấy vk về làm đĩ"...kệ mịa họ đi
Đàn ông cũng địt dạo tè he ra thì chị em nó cũng có nhu cầu thôi...chứ k lấy lol đâu cho mày đệt
Cứ đưa lên để biết con nào là loại hay địt dạo, dẩm lol cho anh e còn biết. Thằng nào chấp nhận thì chấp nhận dc thôi, chỉ là k muốn bị chúng nó lừa thôi.
Có điều là chúng mày nên dùng lời lẽ tôn trọng tí

Đá lên phát

Tôi là tôi ủng hộ anh em nhé, dcm nhìn cái cảnh một ông tử tế, ngoan ngoãn, chăm lo phấn đấu bị 1 con qua dái bao nhiêu thằng giả nai chăn dắt rồi còn làm cao chảnh chó là tôi đéo thể ngửi nổi, ủng hộ mạnh
Bọn tử tế ít nhất nó có quyền được biết qúa khứ các em, còn lựa chọn hay chấp nhận là quyền của nó. Cái gì cũng phải rõ ràng

Để bảo vệ anh em XàmVN, tránh lấy những cái lồn đã quăng quật với cả trăm thằng về làm người yêu hoặc vợ:beat_shot::beat_plaster::beat_brick:, được sự ủy quyền của admin ManhThuong tao lập ra thớt này để cho chúng mày post hết ảnh cũng như thông tin của những con mặt lồn đấy lên
:vozvn (24)::vozvn (25)::matrix:

Đối tượng
: những con chơi tinder.sugar baby. những con rau chúng mày đã chén,,,

Nội dung: Ảnh mặt (tối quan trọng), thông tin liên lạc trường lớp địa chỉ thường trú, hồ sơ ăn chơi,....

Nội quy: Nghiêm cấm đâm sau lưng anh em, làm anh hùng rơm đi báo tin cho phều vì lờ đổ bát canh chua, phát hiện được sẽ úp sọt đánh cho sấp mặt lồn.:boss::boss:

Hãy hiểu rằng thớt này được lập ra vì chính tương lai của chúng mày đấy mấy tml ạ.:go::go:
tao cũng bị lừa nặng

Sự thật gì?
Sự thật là thế giới này hết đàn ông thì con gái nó cũng đéo bao giờ ngủ với loại như mày. Hiểu không?

Con gái nó thích ngủ với những thằng như Zoky, hay là tao chẳng hạn : )
Vì bọn tao có kiến thức, ngọt ngào, tôn trọng và giữ bí mật cho các em.

Muốn cua gái thì cần học để trở thành 1 người đàn ông đã. Loser hận đời hận gái mãi loser thôi.
Mày là thằng xàm lồn. Phải đăng lên cho mấy thằng đàng hoàng biết mà tránh chứ đâu phải thằng nào cũng đi chăn rau như tụi bây.

Mày là thằng xàm lồn. Phải đăng lên cho mấy thằng đàng hoàng biết mà tránh chứ đâu phải thằng nào cũng đi chăn rau như tụi bây.
đúng rồi ng ae. chúng ta có quyền bỏ qua những con đó

Hôm trước mới gặp em này ở phố cổ.
Tên Hằng, quê Lạng Sơn, thấy bảo sống cùng chị gái ở 106 Trần Nhật Duật.
Tao quen qua Tinder, xong rồi bây giờ không thể đọc lại tin nhắn trên Tinder nữa.
Có một số Zalo : 035xxx4516. Anh em nên tránh xa, chỉ đòi uống rượu và hút bóng xong rồi té. :)

Gặp mẹ booking rồi mà bị chăn xong mới nhận ra hả bác?