Gái Tinder Xàm đã địt- Chúng Mày Đừng Lấy Làm Vợ (Giết chết những con đĩ nứng lồn,đạo đức rẻ nát,lồn thiên hạ)

Chiến tranh với các em là đéo ổn rồi. Tinder Checker đã xuất hiện trên face, các tml đong các em cản thận được bôi lên báo nhé.

Vợ - Chồng là duyên phận không biết đâu mà chọn lựa . Đã đến là sẽ đến ... Không cưỡng cầu được , cứ thuận theo tự nhiên . Kể cả nếu lấy đĩ về làm vợ mà hạnh phúc cơm lành - canh ngọt .. còn hơn lấy vợ rồi lại cắm sừng .
mày có phần đúng đó tml ạ , đã mời mày vk .

1. Đối với các loại gái gold digger, dùng lồn kiếm tiền, không chịu lao động mà mong chờ rút tiền từ háng - bank thì loại này nên cảnh báo để anh em còn biết mà địt chơi thôi chứ không nên lấy về, vì một khi tư tưởng lười làm mà muốn có ăn hình thành từ hồi trẻ, sẵn sàng dùng thân xác kiếm tiền thì khó có thể thay đổi được, lấy về thì nó chỉ làm loạn gia đình lên thôi. Trường hợp này thì nên đưa lên để anh em tránh dẫm phải cứt.

2. Đối với các em gái đi tìm real love nhưng có lối sống và tư tưởng thoáng, coi tình dục là xúc tác và gia vị cho tình yêu thì ok, commit mối quan hệ 1 - 1 trong khoảng thời gian quen nhau chứ không sáng một con cu, tối một con cu khác là được. Các em gái thuộc trường hợp 2 thì không nên đưa lên vì không đáng bị như thế.

topic xàm lồn nhất năm :)) mày có lấy dc gái còn trinh ko :)) ko xamvn địt thì cũng thằng nyc nó địt. khác đéo gì nhau. cái loại ko bỏ qua dc quá khứ như chủ thớt thì lấy vợ lại nghĩ đến cảnh con vợ nó bú cu thằng nyc của nó chắc đéo ngủ đc mất :))
nyc khác với chăn chuối tml. cứ cho là gái nó bắt đầu chịch từ năm 16-17 tuổi đi. 25-26 tuổi lấy chồng. cứ cho là 1 năm yêu 1 thằng (chia tay xong nghỉ 1-2 tháng) thì tối đa nó chịch tổng cộng 10 người là hết. đó là t đã tính trường hợp "maximum" theo kiểu thống kê số liệu chứ thực tế thì gái bình thường, trước khi lấy chồng thì quen cỡ 5 thằng nyc là hết. t năm nay gần 40, rất hiếm thấy em nào tính cách đàng hòagn mà quen quá con số 5.
còn những con đi chăn chuối thì 1 tuần thôi nó đã chịch chục đứa rồi.
bản thân tao đéo có sở thích chăn rau. nứng cặc thì bỏ tiền ra chơi phò. tiền trao cháo múc. lao động nghiêm túc có thu nhập. t rất ghét mấy tml đi lừa gái và cũng rất ghét bọn rau dễ dãi. (t nói cho các tml biết là t đã du học châu âu và gái tây nó đéo dễ dãi như trên film cine đâu)
t có vợ con rồi nên cũng đéo quan tâm chuyện sợ lấy trúng mấy con giẻ rách này nhưng t ủng hộ topic này để cho mấy thằng trẻ về sau khỏi dính chưởng.
đm t đã xài tinder ở nhiều nước nhưng chỉ thấy tinder vn và philippin là cặn bã nhất. đến nổi mấy thằng tây bạn t cứ kháo nhau gái vn và gái phil là mạt hạng dễ ăn. ở nhửng nơi khác, t chưa nói tây, chỉ quanh quanh châu á như thái, hàn, nhật, đài, hongkong thì tinder cũng như 1 dạng giao lưu làm quen, có thể chịch đấy nếu cực kì hợp nhau nhưng riêng vn với phil đầy gái cặn bã, chịch dễ hơn chịch phò !!!

t rất mong chính phủ vn hợp pháp hóa mãi dâm để anh em có nứng cặc thì bỏ tiền ra mà đi giải tỏa, đừng làm chuyện lừa bịp gái chịch nữa thất đức lắm. còn các em muốn dùng lồn làm công cụ lao động cũng ok thôi cứ đăng ký hành nghề, đóng thuế đầy đủ. t tôn trọng các em phò, các em lao động, chứ các thể loại giẻ rách lồn chùa lại còn thích nói chuyện thanh cao. trên tinder t match mấy chục em, gặp khoảng dưới 10 em rồi , dm nói chuyện thì cứ như tiểu thư sang chảnh đài các, nhưng đéo cần lâu, vài câu thôi là lộ ra bộ mặt đê tiện dm t có tiền cũng đéo bao giờ đút cho loại cặn bã đó, thà qua nhật chơi gái soapland 4 man 1 lần cho tê tái con cu vẫn sướng hơn dm.

Sửa lần cuối:
nyc khác với chăn chuối tml. cứ cho là gái nó bắt đầu chịch từ năm 16-17 tuổi đi. 25-26 tuổi lấy chồng. cứ cho là 1 năm yêu 1 thằng (chia tay xong nghỉ 1-2 tháng) thì tối đa nó chịch tổng cộng 10 người là hết. đó là t đã tính trường hợp "maximum" theo kiểu thống kê số liệu chứ thực tế thì gái bình thường, trước khi lấy chồng thì quen cỡ 5 thằng nyc là hết. t năm nay gần 40, rất hiếm thấy em nào tính cách đàng hòagn mà quen quá con số 5.
bản thân tao đéo có sở thích chăn rau. nứng cặc thì bỏ tiền ra chơi phò. tiền trao cháo múc. lao động nghiêm túc có thu nhập. t rất ghét mấy tml đi lừa gái và cũng rất ghét bọn rau dễ dãi. (t nói cho các tml biết là t đã du học châu âu và gái tây nó đéo dễ dãi như trên film cine đâu)
t có vợ con rồi nên cũng đéo quan tâm chuyện sợ lấy trúng mấy con giẻ rách này nhưng t ủng hộ topic này để cho mấy thằng trẻ về sau khỏi dính chưởng.
đm t đã xài tinder ở nhiều nước nhưng chỉ thấy tinder vn và philippin là cặn bã nhất. đến nổi mấy thằng tây bạn t cứ kháo nhau gái vn và gái phil là mạt hạng dễ ăn. ở nhửng nơi khác, t chưa nói tây, chỉ quanh quanh châu á như thái, hàn, nhật, đài, hongkong thì tinder cũng như 1 dạng giao lưu làm quen, có thể chịch đấy nếu cực kì hợp nhau nhưng riêng vn với phil đầy gái cặn bã, chịch dễ hơn chịch phò !!!

t rất mong chính phủ vn hợp pháp hóa mãi dâm để anh em có nứng cặc thì bỏ tiền ra mà đi giải tỏa, đừng làm chuyện lừa bịp gái chịch nữa thất đức lắm. còn các em muốn dùng lồn làm công cụ lao động cũng ok thôi cứ đăng ký hành nghề, đóng thuế đầy đủ. t tôn trọng các em phò, các em lao động, chứ các thể loại giẻ rách lồn chùa lại còn thích nói chuyện thanh cao. trên tinder t match mấy chục em, gặp khoảng dưới 10 em rồi , dm nói chuyện thì cứ như tiểu thư sang chảnh đài các, nhưng đéo cần lâu, vài câu thôi là lộ ra bộ mặt đê tiện dm t có tiền cũng đéo bao giờ đút cho loại cặn bã đó, thà qua nhật chơi gái soapland 4 man 1 lần cho tê tái con cu vẫn sướng

Vodka cho mày

Sửa lần cuối:

t rất mong chính phủ vn hợp pháp hóa mãi dâm để anh em có nứng cặc thì bỏ tiền ra mà đi giải tỏa, đừng làm chuyện lừa bịp gái chịch nữa thất đức lắm. còn các em muốn dùng lồn làm công cụ lao động cũng ok thôi cứ đăng ký hành nghề, đóng thuế đầy đủ. t tôn trọng các em phò, các em lao động, chứ các thể loại giẻ rách lồn chùa lại còn thích nói chuyện thanh cao. trên tinder t match mấy chục em, gặp khoảng dưới 10 em rồi , dm nói chuyện thì cứ như tiểu thư sang chảnh đài các, nhưng đéo cần lâu, vài câu thôi là lộ ra bộ mặt đê tiện dm t có tiền cũng đéo bao giờ đút cho loại cặn bã đó, thà qua nhật chơi gái soapland 4 man 1 lần cho tê tái con cu vẫn sướng hơn dm.
Chuẩn rồi bác, truyền thông nó làm quá vãi lồn. E ở châu Âu, yêu cũng 2, 3 em rồi. Quẹt Tinder tụt quần, vẫn phải hẹn hò ăn uống đi chơi dating 3-4 buổi. Được cái các em Tây thì thẳng thắn, thích là nhích chứ không vòng vo như gái Việt. Còn về khoản chịch thì không giữ, nhưng cũng phải có cảm xúc chứ ko bục cái là Phang

up mặt con đĩ đấy lên đị.tội th chồng n vl
Mày nên nấy nick là 'Xuân Hèn" đéo phải " Xuân Hạ" DKM ăn chơi chán chê rồi bỏ. Mày chén mòn cả buồi rồi cứ đòi lấy gái trinh. Có mà ăn cái Máu lồn ấy. DKM, tao ít khi chửi bậy nhưng thấy mày ko bằng... ah mà thôi, tội mấy con chó, cứ phải mang ra so sánh.

Tml nghĩ con gái thời nay chịch 5 thằng trở lên là ko đàng hoàng á? Thế mày có chịch trên 5 con ko?

trai ko chịch thì gái nó chịch gốc cây à. Hay tây nó chịch trên 5 thì nó cũng ko đàng hoàng nốt?

đúng là 40 tuổi. Cổ hủ vãi lol :)))

Tml nghĩ con gái thời nay chịch 5 thằng trở lên là ko đàng hoàng á? Thế mày có chịch trên 5 con ko?

trai ko chịch thì gái nó chịch gốc cây à. Hay tây nó chịch trên 5 thì nó cũng ko đàng hoàng nốt?

đúng là 40 tuổi. Cổ hủ vãi lol :)))

nếu mày là trai:
mấy thằng ranh con đi cổ động cho lối sống buông thả để thỏa thích đụ gái chùa chứ còn gì

nếu mày là gái:
câm mẹ cái mồm đi con đĩ lồn chùa. Tao đã nói là thà mày làm nghề đĩ vì ko có học hành, ko có khả năng làm nghề khác, buộc phải mưu sinh thì tao còn thông cảm chứ thể loại đem lồn cho cả thiên hạ đụ , đi chăn chuối thì tao coi khinh hơn chó ghẻ

và:
mày đi tây chưa mà biết tây nó chịch như chịch gà? ở những nước thiên chúa giáo ngặt nghèo, nó còn giữ trinh trước khi lấy chồng kìa. những nước ko theo thiên chúa giáo chính thống thì tuy có cởi mở hơn nhưng đéo như trên phim sex mà lũ cặn bã chúng mày hay tưởng tượng đâu. Và trong mắt lũ tây thì chỉ có bọn hạ đẳng, dân mọi rợ như kiểu thái lan, phi lip pin mới nứng cu nứng lồn lên là lao vào nhau phang bừa bãi đéo cần biết gì. VN cũng là 1 điểm đến ưa thích của bọn tây vì gái ở đây dễ dài, sẵn sàng ngửa lồn ra cho đụ, điều mà gái tây đéo làm, nên bọn trai tây loser mới kháo nhau đổ xô qua VN chén rau.

để tao dạy cho bọn ranh con mày phân biệt: ở tây, tinder và các app dating (hẹn hò) khác là do cuộc sống nó quá vất vả làm việc căng thẳng, nên cần có những app tiết kiệm thời gian tìm kiếm , tìm hiểu. những nước làm việc quá căn thẳng như nhật bản còn có những gameshow lớn để dating. còn ở VN thì tinder chỉ là phương tiện cho lũ nứng cu nứng lồn tìm tới nhau mà phang phập. tao đéo cấm lũ cặn bã chúng mày đụđịt nhau nhưng đã chơi nhau rồi thì tránh xa mấy đứa đàng hoàng ra,đừng có chơi cho nhừ lồn ra rồi đi tìm 1 thằng trai nhà lành, tội nghiệp nó.
tao từng ở tây 1 thời gian và từng xài tinder để hẹn hò, dẫn đi ăn uống, du lịch tìm hiểu nhau ,nói chuyện hợp nhau thích lắm thì mới đụ nhau, chứ đéo phải kiểu bọn phò rách chúng mày vừa câu trước câu sau là dẫn nhau đi đụ.

Chuẩn rồi bác, truyền thông nó làm quá vãi lồn. E ở châu Âu, yêu cũng 2, 3 em rồi. Quẹt Tinder tụt quần, vẫn phải hẹn hò ăn uống đi chơi dating 3-4 buổi. Được cái các em Tây thì thẳng thắn, thích là nhích chứ không vòng vo như gái Việt. Còn về khoản chịch thì không giữ, nhưng cũng phải có cảm xúc chứ ko bục cái là Phang

Sửa lần cuối:
viết dài đéo thèm đọc.
Mày chắc đi tây từ lâu rồi còn tao sống vài năm gần đây nên đừng dạy đời :)) mày đúng thể loại già ưa dạy đời và phán xét. Đúng kiểu gia trưởng mà tao nói ở trên.

ừ thì tây nó còn trinh :))))

chưa kể tao cũng đéo nói gì đến tây đàng hoàng hay ko, tao chỉ nói đến cái sự áp đặt tư tưởng của mày thôi. Ai dè đọc hiểu còn có vấn đề thì...thôi tao thua. Mày nói tiếp đi :))

Anh ngủ thêm đi anh
Em phải dậy lấy chồng
Mùa thu vừa rụng lá
Lòng em đã sang đông.

Đừng cười và đừng khóc
Đừng tin và đừng nghi
Hãy bình thường mà sống
Em lấy… kẻo lỡ thì

Anh bảo rằng rất yêu
Rất thương và rất nhớ
Rất cần nhưng không thể
Cưới em? Chuyện trong mơ

Chẳng cần phải lí do
Giải thích và phân bua
Chỉ cần anh im lặng
Em đã hiểu: Mình thừa

Ừ! Thôi em lấy chồng
Chẳng còn gì luyến tiếc
Ừ! Thôi lên xe hoa
Bên chồng mà câm điếc

Anh cứ ngủ say thôi
Em dậy đeo nhẫn cưới
Kẻ mắt môi cô dâu
Tim ngực buồn rười rượi

Yêu mà sao lại thế
Thương mà sao vậy anh
Em - đàn bà yếu đuối
…Muốn đời mình duyên lành

Nhưng anh đã không thể
Mạnh mẽ để làm chồng
Cởi áo mà không dám
Mặc cho em váy hồng?

Thì thôi anh ngủ đi
Nhắm mắt và câm điếc
Em cười nụ cuối cùng
Giễu đời này quá nghiệt
Hay lắm Ziji

vẫn chưa thấy mấy con ml bị up hình lên , toàn comments =))
tao đéo bao giờ làm trò đi gạ địt nên cũng đéo có tấm hình nào cả. có thì tao cũng up để làm phúc cho các thằng khác.

Thế gái nó làm topic ảnh mặt những ông đi check hàng với đi đỵt dạo, sgdd ,fwb chắc xoá mẹ cái xàm quá. NGHĨ lồn GÌ VẬY BRO??