Gái Tinder Xàm đã địt- Chúng Mày Đừng Lấy Làm Vợ (Giết chết những con đĩ nứng lồn,đạo đức rẻ nát,lồn thiên hạ)

T tao có cả một file docx 73,8 mb mấy con đĩ, sgbb, phò (có mặt) reserch được trên xàm, chúng mà cứ tìm tên là ra chứ ko phải đọc checkvar nữa , danh sách hơn 200 con, t đã mất hơn 3 tháng để ngồi thu lượm.
Share ko bro

Vợ - Chồng là duyên phận không biết đâu mà chọn lựa . Đã đến là sẽ đến ... Không cưỡng cầu được , cứ thuận theo tự nhiên . Kể cả nếu lấy đĩ về làm vợ mà hạnh phúc cơm lành - canh ngọt .. còn hơn lấy vợ rồi lại cắm sừng .
Chuẩn nhiều em hàng sau thời gian lang bạt về lấy chồng ngoan như cún, còn nhiều con gái ngoan hiền lấy chồng về mới lộ cắm cho chồng đéo phải sừng Tê Giác mà là sừng hươu với Nai. Đời không biết thế nào mà lần vợ chông nó là cái duyên cái số

Mình thấy không nên!
Chẳng bênh, cũng chẳng ủng hộ. Cái duyên cái số!!!
Các bác nông dân vs thầy dạy địt...địt chán chê xong rồi còn lôi mặt con nhà người ta lên đây.
1 cách giết người không dao đấy bạn.
Đúng vậy bạn ah, cuộc đời sống phải có đức chút hay ho gì mà đăng lên. Xin lỗi bạn Tôi chửi ĐM cái thằng lập ra cái thớt nay

Tuy tao chăn rau cỏ,địt bậy này nọ nhưng ko thích mấy trò bẩn bựa này,khác đéo gì giết người