Gái Tinder tao nghĩ không khó để chốt.

Chia tiền là phải những con có tiền và tư duy hiện đại. Chứ mấy con béo thì hay dở hơi lắm.
Uh mấy con có tiền tư duy hiện đại nhiều mà, 1 tuần nay t ăn 2 kèo như thế xong bh bứ vl rồi, chuẩn bị giải nghệ kèo xôi thịt đi tìm mấy e mình dây xem ntn =))

Uh mấy con có tiền tư duy hiện đại nhiều mà, 1 tuần nay t ăn 2 kèo như thế xong bh bứ vl rồi, chuẩn bị giải nghệ kèo xôi thịt đi tìm mấy e mình dây xem ntn =))
Tao gặp e nào béo là quẹt trái, trừ khi mặt nó rất xinh.

Tao gặp e nào béo là quẹt trái, trừ khi mặt nó rất xinh.
Béo ở đây là đậm đậm ng thôi m ơi, trừ khi m gặp mới phát hiện ra, chứ con nào béo từ profile thì đương nhiên cho nghỉ.
Nhưng mà con nào ngon thì tốn cả thời gian lẫn tiền bạc, và t ko thích kiểu thế.

Béo ở đây là đậm đậm ng thôi m ơi, trừ khi m gặp mới phát hiện ra, chứ con nào béo từ profile thì đương nhiên cho nghỉ.
Nhưng mà con nào ngon thì tốn cả thời gian lẫn tiền bạc, và t ko thích kiểu thế.
Con nào không để ảnh body tạo quẹt trái luôn. Chơi tinder nhàn vcd vì có match con nào đâuz

Con nào không để ảnh body tạo quẹt trái luôn. Chơi tinder nhàn vcd vì có match con nào đâuz
vl chơi gì khô khan thế =)) T có 2 acc 1 acc 200 match 1 acc 150 match, mà cả 2 mới lập dc 2 tuần =)) t toàn để thẳng là tìm fwb mà

vl chơi gì khô khan thế =)) T có 2 acc 1 acc 200 match 1 acc 150 match, mà cả 2 mới lập dc 2 tuần =)) t toàn để thẳng là tìm fwb mà
Tao ko muốn gặp ác mộng sau khi chịch các con xấu, nên tao quẹt trái thôiii

may thang los moi vao sai gon duoc it nam , tao o 6 nam sai gon, saio gon an gai thì đơn giản hơn ngoai bắc nhiều. tao mo quan cafe o quận 10, các em sv huflift qua tay tao phải 20 em, còn mấy em sv khác với khách qua quán tao đều qua tay tao nhiều :)

thế khả năng đúng cmnr. 92 hoặc 93. Nhà quan nhân. Có cái nốt ruồi ở cánh mũi :))
Thế mày match chưa? E ấy có bàn tay đẹp vkl, nếu đúng , mắt hơi xếch, nhìn dâm ngầm

Trong SG, dân tình trong đó tư tưởng, suy nghĩ cũng thoáng hơn chút so với ngoài Bắc này nên có vẻ là nhiều FWB hơn. Các em cũng thoải mái hơn trong vấn đề đó
Chuẩn đấy, trong đấy dễ match, dễ gặp hơn, lại không choảnh chóa như mấy em ngoài này

mé t trai Bắc mà mũi cao với mắt 1 m lại được giọng ấm mé vào SG bị nhầm zai Hàn 2 lần
Còn tao thì 10 lần đến 8 lần các em cứ tưởng tao là người Đài Loan. Đến khu người Hoa thì 99% họ đều nghĩ tao là người Đài Loan mới sang. kkkk =))

t thấy cứ match được thì ban đầu nói chuyện bình thường đi đã, đừng có sồn sồn lên, nch từ từ hợp nhau thì cái gì đến sẽ đến thôi, t dùng tinder cũng chẳng xác định gì, profile ko để ảnh mặt, cũng chẳng nhiều tiền nhưng vẫn đc sung sướng như thường, quan trọng là kiên nhẫn :d

:sweat: tao có vk giống mày, tao macth cũng được cơ số nhưng éo hẹn hò được mấy, các em toàn thích đi chơi tối, ăn uống xong phi khách sạn qua đêm cơ! dm tao mà tự do thì 2 ngày thay 1 đứa !

:sweat: tao có vk giống mày, tao macth cũng được cơ số nhưng éo hẹn hò được mấy, các em toàn thích đi chơi tối, ăn uống xong phi khách sạn qua đêm cơ! dm tao mà tự do thì 2 ngày thay 1 đứa !
Chuẩn đấy bác ạ, giờ cái gì cũng phải sòng phẳng, nó cho ae mình xxx thì đổi lại cũng phải đx cái gì chứ làm gì có bữa ăn nào miễn phí đâu

Phần lớn trên này toàn có vợ nhỉ, mấy thằng tre méo có vợ thì méo có tiền chỉ mong reallove để chịch lâu dài, giờ có tiền có vợ sợ vcđ :)))

Phần lớn trên này toàn có vợ nhỉ, mấy thằng tre méo có vợ thì méo có tiền chỉ mong reallove để chịch lâu dài, giờ có tiền có vợ sợ vcđ :)))
hồi tao độc thân đéo có tiền, toàn chơi bài tình cảm, realove để còn có chỗ nướng nhờ củ khoai chứ :)) có tiền mà độc thân nữa thì gái để đâu cho hết

Trước giờ t toàn quan niệm fwb là cứ ném cục tiền cho nó rồi đi fuck. Thế chắc tao hiểu sai mẹ rồi.

Fwb là mày đi chơi đi ăn đi xem phim với nó rồi chịch, cơ mà đéo phải ngy. Mày thích ngủ với đứa khác cũng đc. Đéo phải lo bị bóc phốt.

Nói chung có reallove ngắn hạn vẫn hơn, t thấy khi có tình cảm thì mình chỉ muốn gắn bó và chịch 1 đứa thôi chúng mày ạ, còn hết tình cảm mới nghĩ chuyện lăng nhăng

Thì real love ngắn hạn là fwb chứ cái gì nữa. Đầy con nó có nói là tìm fwb đâu mà đi chơi xong ưng vẫn chịch đều đấy thôi.

Có.1 e tinder xin fb tao. T bảo ko dùng fb chỉ dùng zalo. Thế là nó unmatch luôn mới vc mất tml à