Gái Tinder đòi đi Zara shopping

Không có gì là free cả, không nuôi được thì cho nó đi shopping. Zara nhẹ nhàng 2-3 món tầm 5m quay đầu nếu đợt sale với hàng rẻ thì 2-3m

Không có gì là free cả, không nuôi được thì cho nó đi shopping. Zara nhẹ nhàng 2-3 món tầm 5m quay đầu nếu đợt sale với hàng rẻ thì 2-3m
Đồng ý là k có gì là free cả, tinder em cũng chén 2-3 đứa rồi nhưng toàn là tình trước tiền sau. Vụ này ngược lại nên phải post hỏi đề phòng mất tiền ngu

Đồng ý là k có gì là free cả, tinder em cũng chén 2-3 đứa rồi nhưng toàn là tình trước tiền sau. Vụ này ngược lại nên phải post hỏi đề phòng mất tiền ngu
Cần thiết thì ngửa bài, anh cần tình em cần tiền anh ko có thời gian đưa em đi mua sắm. Chén xong anh có ít quà cảm ơn

Con này em đi cafe 1 buổi rồi, đúng kiểu mình thích mới cay chứ không đã cho cút mẹ luôn. Chén được thì tiền không tiếc, dạo này kiếm được. Quan trọng là làm như nào để không vào trường hợp mất tiền ngu :(

Mẹ quăng cho nó tháng 4-5 củ đi zara mà xơi được em rau là ngon rồi. Em của tao suốt ngày toàn LV, gucci, ysl, chanel đây này
Bố đã đi BMW, em đi SH thôi :( con này sinh viên nên cũng chơi tới mức chơi sang lắm

Em này ko đơn giản đâu, cũng đang đong thằng bạn tao. M có clip này chưa :))

chén thoả mãn nhu cầu sinh lý chứ phải chăn làm gấu đâu mà để nó quay vòng vòng, bí quá thì ngửa bài, ko đc con này có con khác gái còn nhiều. Đất lành chim đâu. Đất thổ tả thì né cho lành

Mẹ quăng cho nó tháng 4-5 củ đi zara mà xơi được em rau là ngon rồi. Em của tao suốt ngày toàn LV, gucci, ysl, chanel đây này
Em của bác có phải chơi hàng hiệu chuyên nghiệp khôg, nếu không thì bác order hàng siêu cấp chỗ em full phụ kiện không khác gì store giá bằng 1/5 store

Đéo hiểu sao bọn mày chăn rau tốn tiền vcl thế !
Tao đéo mât tiền còn được rau bao đi xem phim.

Các đồng dâm giải quyết giúp em Case này. E muốn chén nó
View attachment 15276
View attachment 15277
View attachment 15279
Nó gọi mày là bác kìa
Bác có nghĩa gọi thay con nó
Nó coi mày là a trai đó
Thế mày mua cho cô em gái đồ đi còn gì? Làm bạn và làm anh thích hơn địt nhiều. Kkk ? Với những con khắm lò như này thì mày đưa em nó đi mua đồ xong chọn tứ tung tới lúc trả tiền mày đi con mẹ nó về. Kệ cụ nó là xong
Yêu mà tình tiền mai sau nó úp cả giổ buồi vào mặt mày

Nó gọi mày là bác kìa
Bác có nghĩa gọi thay con nó
Nó coi mày là a trai đó
Thế mày mua cho cô em gái đồ đi còn gì? Làm bạn và làm anh thích hơn địt nhiều. Kkk ? Với những con khắm lò như này thì mày đưa em nó đi mua đồ xong chọn tứ tung tới lúc trả tiền mày đi con mẹ nó về. Kệ cụ nó là xong
Yêu mà tình tiền mai sau nó úp cả giổ buồi vào mặt mày
Yêu loz gì, t muốn xịch nó thôi. Mua thì mua chứ cl gì, nhưng phải xịch được cái đã.

M
Yêu loz gì, t muốn xịch nó thôi. Mua thì mua chứ cl gì, nhưng phải xịch được cái đã.
ấy con này nó không lăm. Tao gặp suốt. Bây giờ mầy chốt hạ như thằng trên kia bày luôn. Ko có thời gian đi chơi . giúp anh có niềm vui trong cuộc sống anh gửi ít tiền em đi mua sắm.

tđn nó bảo mai m lại nhanh nhảu hẹn tối luôn, đáng nhẽ phải tối tìm cách chịch, xong xuôi thấy ổn rồi hẵng hứa hẹn. Tối dẫn nó đi mua đồ xong đéo làm gì đc thì ăn lòn à?

Mày có tiền k và xác định bỏ tiền ra chén k mà phải hỏi trả lời nghiêm túc xem :))
Xác định bỏ tiền ra mà, cơ bản ở đây xin anh em cách chống mất tiền ngu chứ đưa đi mua xong rồi éo ra gì thì ăn loz

tđn nó bảo mai m lại nhanh nhảu hẹn tối luôn, đáng nhẽ phải tối tìm cách chịch, xong xuôi thấy ổn rồi hẵng hứa hẹn. Tối dẫn nó đi mua đồ xong đéo làm gì đc thì ăn lòn à?
Đm mai đi chơi lâu ngày nên mới hẹn tối @@