Gái Tây ngon ở HN và Sài Gòn cũng có giá đẹp 5m 1 giờ cho thằng nào nhanh tay

nhân đây tao nói luôn này. Điểm yếu của các em này là THỜI GIAN. Chúng nó chỉ có vài ngày ở đây để đi khách. Vậy thì chúng mày hộc lên khi deal làm gì. Cứ ểnh ương chầm chậm chầm chậm mà deal. Chúng nó vội chứ chúng mày vội cái gì. Và đừng ngồi hỏi ảnh rồi lăn tăn làm gì vì ảnh thì thường đéo thật nhưng cái ảnh nó mặc cái váy hoa thì tao xác nhận đúng là nó nhé (đm chắc có mỗi cái đầm này). Theo tao giá tầm 3-3.5 củ/sh thì cứ mạnh dạn mà đến thử, cần cái lồn gì ảnh. Và khi deal xong thì nhanh mà đến, những thằng đéo có tiền hỏi cho sang mồm thì ngồi im đừng set kèo rồi đéo đến làm mất thời gian của các em. Còn những thằng bánh, vì các em nó ko có nhiều thời gian, hãy set giá hợp lý để vợt được nhiều khách thay vì set giá ngất ngưởng đéo có thằng củ lồn nào đi hoặc cứ hỏi linh tinh rồi đéo thấy mặt mũi đâu.

Bố mày nói chân tình như thế thôi.
Đã có ly vk cho bác, rất hay và ý nghĩa

Anh em nào đã đi rồi cho nhau cái RV cụ thể cho anh em đi sau có động lực ra cây rút tiền nạp đạn vào súng để bắn cái...

Sửa lần cuối:
Vừa chén em nó xong tức thì, nói chung là ngon nhưng không nhiệt tình lắm. Hàng đẹp, sạch sẽ với giá 5m thì 1 shot hơi buồn. Xin em kiểu ảnh em nó đéo cho thế mới đau

Vừa chén em nó xong tức thì, nói chung là ngon nhưng không nhiệt tình lắm. Hàng đẹp, sạch sẽ với giá 5m thì 1 shot hơi buồn. Xin em kiểu ảnh em nó đéo cho thế mới đau
lồn có rộng lắm ko mày, tao cũng định đi nhưng mấy hôm toàn vướng công việc.