Gái ngân hàng họ hàng ngon ha

Nó làm j kệ cha nó. Ảnh hưởng đến tụi m ah mà lông loz dựng ngc lên v :feel_good:

Không. Và nó đéo liên quan đến chuyện núp phím up mặt gái đúng k tml?
Ở đây có ai nói về chuyện đi chịch phải up mặt mình lên ah

Là tao ví dụ cho việc đéo ai muốn hình ảnh của mình bị mang ra đàm tiếu
Hơn nữa tao nhớ là pháp luật có quy định về việc tự ý đưa thông tin cá nhân người khác lên mạng thì phải

Là tao ví dụ cho việc đéo ai muốn hình ảnh của mình bị mang ra đàm tiếu
Hơn nữa tao nhớ là pháp luật có quy định về việc tự ý đưa thông tin cá nhân người khác lên mạng thì phải
Ah tao vừa tay nhanh hơn não. Srr mày :)))

T có nói t không khốn nạn không thằng mặt lồn? Cơ bản là cách ứng xử giữa người nên và người không nên thì đứa nào cũng làm được. Còn t thích thì t vào đọc đấy, m cấm được t không lêu lêu
ko nên hạ thấp bản thân mình cho bằng mấy thanh niên dân trí thấp.
Nhưng lời khó nghe thực ra chỉ là tiếng sủa bên tai thôi mà ;)
Bỏ qua và bước tiếp

Sửa lần cuối:
Tao ghét nhất đứa nào như mày tại sao lại đăng ảnh em nó lên đây ... Mày ăn hay chưa ăn thì cũng đừng đăng ảnh người ta lên đây ... Ảnh hưởng đến em nó ... Không hiểu mày khoe cái gì ... Thử hỏi mày hoặc em gái mày hay người thân của mày bị đăng ảnh trên những trang như này có vui không
Chửi nhau làm cái đéo gì thế ko biết
Mày có thể report nó được mà

Sửa lần cuối:
tao đéo cần ảnh che hay ko che, tao cần ảnh chịch để biết ăn đc hay xạo lồn
Đọc đoạn chat kia mà còn phải show thêm nựa chệu mày. Vs lại chủ yếu ném lên ai quét đc để biết có ăn đc thôi. 10 em đến 8 e đòi tắt đèn thì khó để chụp. Mà tao cũng k khoái chụp lăm trừ e nào cực ngon

Sao xem mày chat cảm giác nó ez vl nhỉ. Tao toàn gặp bọn đéo thích địt bọp
Nồi nào vung đấy, tư tưởng lên tinder địt bóp thì hiếm khi m sẽ gặp đc mấy em thích địt bóp, chúng nó sẽ match vs bọn ngon trai hơn m :)) Còn con kia vs thằng kia đang bàn về chuyện date buổi đầu, t cá tiền là thằng thớt k múc đc em ý buổi đầu đâu ;) Đọc sách nhiều vào cho có nhiều thông tin chủ đề mà nói chuyện, địt gái cần nhiều hơn 1 con cu nứng và cái não nchuyen nhạt nhẽo đ có gì ngoài địt

Đm chát thì ai chả chát đc , đm tao đây vào n2 rồi nó còn đéo cho địt cơ, có cái ảnh chat mỗi thế mà thằng thớt kêu là pải tin nó thì t nói thật là éo tin :)))

Nồi nào vung đấy, tư tưởng lên tinder địt bóp thì hiếm khi m sẽ gặp đc mấy em thích địt bóp, chúng nó sẽ match vs bọn ngon trai hơn m :)) Còn con kia vs thằng kia đang bàn về chuyện date buổi đầu, t cá tiền là thằng thớt k múc đc em ý buổi đầu đâu ;) Đọc sách nhiều vào cho có nhiều thông tin chủ đề mà nói chuyện, địt gái cần nhiều hơn 1 con cu nứng và cái não nchuyen nhạt nhẽo đ có gì ngoài địt

Để mà nc ba lăng nhăng vui vẻ thì ko có gì khó. T đang nói đến đoạn set kèo luôn kia kìa.
Forum mình có ông shivan chat chit set kèo đi địt luôn, bá vl

Để mà nc ba lăng nhăng vui vẻ thì ko có gì khó. T đang nói đến đoạn set kèo luôn kia kìa.
Forum mình có ông shivan chat chit set kèo đi địt luôn, bá vl
Maybe ông ý ngon trai và gặp đc mấy em gái nứng l cần đc đụ, đẹp trai đã chiếm 50% thiện cảm rồi

Buồn cười địt mẹ lên xàm thì đéo dám đăng mặt mình lên còn mặt gái chưa địt được đã đăng lên khoe. Tiêu chuẩn kép vãi lồn

Đéo hiểu nghĩ gì mà đăng ảnh lên đây, đề nghị xóa đi.
Mày khoe chiến tích oai vài giây nhỡ may bạn bè hay người thân nó thấy thì sao
Súc vật

Chửi đúng mẹ nó rồi còn gì nữa. Dùng cái smartphone mà ko biết che mặt ng ta bằng cái icon hay bôi đen đi hả thớt. Còn mấy anh bảo ng ta đạo đức giả thì đúng là cuộc sống các anh tăm tối như cái lồn chị Dậu rồi. Mình đéo có đạo đức gặp người có đạo đức thì bảo ng ta giả. Thà là đạo đức giả còn hơn đéo có đạo đức nha các liền anh.

Cuối cùng xàm toàn lũ óc chó. Đm nó có tội lồn gì mà chúng mày up ảnh lên. Chúng mày thử nghĩ xem nó up ảnh chúng mày lên bóc phốt thì sao.
Hãm loz mấy thằng xàm óc chó