Gái ngân hàng họ hàng ngon ha

Con bé nhìn mặt ngoan hiền, nói chuyện cũng ngoan.
Mới 22t còn dại. Bị thằng ml chủ thớt ngọt nhạt phông bạt đi lừa rồi còn up mặt lên.
Mà có khi ko ăn được nên cay cú up ảnh lên.
Coi chừng lộ topic ra ngoài đời anh em bạn bè bé nó xiên chết mày.
Vừa mất dậy vừa ngu.

Sửa lần cuối:
Mà cái diễn đàn đéo khá lên được đâu nếu cứ tồn tại những thể loại đàn ông như thằng chủ thớt.
Ăn chơi cũng cho nó tử tế một tí ti thôi. Thiếu đéo gì cách hả?

Các mod nên có quy định với thể loại này. Vì những cái thằng như này thì con gái còn đâu tin tưởng để cho các ae khác được vui?

Sửa lần cuối:
Giỏi thì đăng mẹ cái mặt mày lên đây, cho chị em nó tránh thằng đĩ đực. Dkm có tố chất làm iq cao đấy.

rồi có ngày có thằng chén người yêu, vợ mày hay con mẹ mày rồi up ảnh full mặt full lồn lên đây :)) Lúc đấy thì lại bảo sao nước biển nó lại mặn.

Tao đéo bênh đứa nào cả. Nhưng m xem cái wed này có ai chìa mặt ra không mà mày đòi đứng trong bóng dâm đâm lol người khác. Đàn ông đàn an con kẹc gì mà ích kỷ

Che làm cặc gì ? Che lại để mấy thằng trai đàng hoàng vớ nhầm con lồn này ah ? Ủng hộ đéo che. Có phải bồ hay ny vợ cặc đâu mà che. Vodka thằng thớt đã và địt vào mồm bọn đạo đức học. Tao có người thân mà nứng lồn như con này tao cũng ủng hộ đăng lên. Chịu đéo nỏi nhiệt thì nhảy cầu mẹ đi.
nó làm cđj mà mày bảo con loz :v, lần đầu gặp ôm tạo cảm giác thân mật chứ em nó đồng ý gạ địt đâu mà chửi :v

Chúng mày đi ăn gái đc mà đòi ngta phải đàng hoàng, đàn bà cũng như đàn ông ai chả có nhu cầu dkm còn đòi ngta phải zin phải lành à, xin phép ỉa vào mồm mấy thg đạo đức lồn