Gà trống nuôi con

Tao hỏi con rồi, nó bảo nó muốn ở cả bố lẫn mẹ. Tao nghe xong khóc mẹ luôn. Mà con vợ tao nó quyết tâm bỏ rồi. Dkm con chó
Mảy kể qua về việc lục đục được ko? Tại sao vợ lại quyết bỏ :sad:
Nếu ko phiền thì chia sẻ cho ae đọc với.

Chọn môi trường nào tốt cho con m ạ cùng chỗ nào mà m công việc xong là dễ về thăm con ý. Anh trai m tốt còn chị dâu m thì sao? Bác dâu cũng tốt nữa thì nhờ 2 bác. Xem xét kỹ càng nhé
[/QUOTE/]
Nói chung cũng tính toán nhiều rồi. Do bắt đầu có hiện tượng nhà ngoại cản trở gặp con. Nên phải đưa vào nội thôi. Cũng may bên nhà chị dâu cũng tốt. Tạm thời cứ vậy đã. Nhà có 2 anh em mà ông anh cũng 2 con gái cmnr. Nên phải đưa thằng cu vào sau này còn nối dõi.

Tao hỏi con rồi, nó bảo nó muốn ở cả bố lẫn mẹ. Tao nghe xong khóc mẹ luôn. Mà con vợ tao nó quyết tâm bỏ rồi. Dkm con chó
Tạm thời nên chia ra nuôi đã. Rồi từ từ tính tiếp. Nhưng mấy kèo này rất dễ come back.

Mày nói đùa hay đấy.
Tao không phải người ác tâm như thế. Chỉ là đéo chịu nổi cảm giác ngày đêm ko đc chăm sóc con cái thôi. Mà sau này con nó biết chuyện nó đéo coi mình ra cái gì.
Quay lại cảnh ra tòa với vợ mày không cho nuôi con rồi post youtube sau này con nó có hỏi bật lại cho nó xem

Mảy kể qua về việc lục đục được ko? Tại sao vợ lại quyết bỏ :sad:
Nếu ko phiền thì chia sẻ cho ae đọc với.
Do tao đợt trước làm ăn với bạn trúng quả, sinh hư ra lô đề rồi chơi chứng khoán bitcoin mất sạch, lỗ thêm gần tỷ mượn nhà vợ. Rồi có đợt nản chí chỉ ở nhà chơi với bế con. Nó chán thôi. Nghĩ lại mình ngu vkl. Giờ đang làm lại từ con số 0. Đợi vài tháng nữa xem khả quan ko. Cũng nhờ nó mà tao cũng hiểu chả có cái đb gì là mãi mãi. Ngày xưa thề non hẹn biển mãi mãi ko rời xa :)).