Facebook date và tinder khác gì nhau & sao tụi con gái giờ thích chơi trần thế nhỉ ???

Ngu loz mà kên face - quét tinder cho nhanh, unmatch cũng nhanh bọn con gái khác đéo gì bọn con trai - địt nhau xong chán luôn, mà 0 note thì càng nhanh chán nhé —-

dm vào cái group tinder trên fb toàn real love đạo đức vãi loz

gái trong cái group đấy đéo bao giờ tao la cà luôn, lơ mơ nó quăng mình lên group thì thôi rồi
Đầu tiên khi match 1 em nào đó, tao sẽ lên group tinder search xem em nó có là thành viên không, nếu có thì phải dè chừng haha.
Group đó toàn tự sướng với nhau là chính, những em hot ngon lành thì bận nhắn tin với trai mỏi tay rồi làm gì có thời gian lên group đó.

Trai hay gái thì đều thích chơi trần hơn, nhưng thích là 1 chuyện, an toàn là chuyện khác.
Tao đang thắc mắc là sao giờ tụi con gái dễ dãi ko bao vậy dm.
Tưởng tượng mày dắt được 1 em ngon vkl vô ks, lúc đeo bao thì nó nói em chỉ thích không bao. Lúc đó mày làm gì, chịch hay ko chịch, cám dỗ vl.
Tao bỏ, quay tay tml ạ

trc có nhân trần với 1 em ons sợ vl lúc đầu ẻm bảo 98 sau thành fwb mới lòi ra là 2k2 học trường trên phố -_- con gái giờ chiến vl

Hồi xưa tao học VĐ bọn gái đú con nào chẳng chịch như gà :))
Chắc vài năm nữa các cháu cấp 2 cũng theo gương anh chị cấp 3 ăn kem trước cổng luôn :))

Chắc vài năm nữa các cháu cấp 2 cũng theo gương anh chị cấp 3 ăn kem trước cổng luôn :))
Thấy mấy con VD bem nhau như gà luôn , cách dây 10 năm đã thế r, h chắc phịch hết từ lớp 10

sau này mua quyển hướng dẫn phóng chống bệnh xã hội
zô NN cái là đập quyển ý xuống, 2 đứa cùng đọc trước khi làm =))

VD chả chơi vl =)) toàn con nhà điều kiện chạy vào xong ăn chơi hư cả bọn học giỏi

VD chả chơi vl =)) toàn con nhà điều kiện chạy vào xong ăn chơi hư cả bọn học giỏi
Hồi đấy tao ngoan vl. Đéo biết gì luôn. Sau này tao mới biết tao bị ysl nên đéo biết gì :still_dreaming:

Hồi đấy tao ngoan vl. Đéo biết gì luôn. Sau này tao mới biết tao bị ysl nên đéo biết gì :still_dreaming:
thật ra là do m đéo ngon zai đi =))) t c3 học dân lập thôi nma vẫn cứ thích yêu mấy em trường trên phố

Đầu tiên khi match 1 em nào đó, tao sẽ lên group tinder search xem em nó có là thành viên không, nếu có thì phải dè chừng haha.
Group đó toàn tự sướng với nhau là chính, những em hot ngon lành thì bận nhắn tin với trai mỏi tay rồi làm gì có thời gian lên group đó.
Group đấy là cái nào, cho t info với