Facebook date và tinder khác gì nhau & sao tụi con gái giờ thích chơi trần thế nhỉ ???

8383

Hạt giống tầm thần
1 - Mấy tml cho tao hỏi, khi tụi con gái chơi tinder thì phần lớn là tìm fwb nên dễ bắt sóng, còn khi tụi nó chơi facebook date thì tụi nó tìm cái gì nhỉ ?
Tại tao có gấu, tinder thì tao còn ẩn đi được, chứ facebookdate không ẩn được nên tao chưa dám nhắn thử dù match rất nhiều, lỡ đâu tụi nó toàn tìm hẹn hò nghiêm túc thì mệt.
Tỉ lệ match trên fb date phải gấp mấy lần tinder vì mình thích nó thì nó thấy và thích lại mình chứ không random như tinder.

2- Tao từng có 2 em fwb, cả 2 em đều không bao nhưng vấn đề là tụi tao cũng biết rõ thông tin của nhau, tin tưởng nên oke không bao.
Nhưng mà tml bạn tao, nó chuyên ONS mà nó lầy nó đéo xài bao, mịa mấy em đó mới gặp không biết rõ gì về partner mà không bao, không sợ baby đã đành, lại ko sợ cả bệnh xã hội à, nghe thằng bạn tao nói mà tao thấy hoang mang ghê gớm.
Tụi mày đi chịch mấy em gái fwb hay ons tụi nó nghĩ gì về xài bao ???

Sửa lần cuối:
Về chơi trần thì đứa nào chả thích, phê lôl hơn chứ sao, mấy đứa đã muốn nắc thì phải nắc không bao.
Còn bệnh xã hội thì sợ vkl, ONS thì coi chừng chết cụ, còn FwB còn trẻ thì khả năng sida cu ghẻ thấp hơn.
Nhưng nhìn chung vẫn cẩn thận cho chắc cú con ku. Đem bệnh về cho ghệ mày chắc ỉa mẹ cả đám nha con.29748

Về chơi trần thì đứa nào chả thích, phê lôl hơn chứ sao, mấy đứa đã muốn nắc thì phải nắc không bao.
Còn bệnh xã hội thì sợ vkl, ONS thì coi chừng chết cụ, còn FwB còn trẻ thì khả năng sida cu ghẻ thấp hơn.
Nhưng nhìn chung vẫn cẩn thận cho chắc cú con ku. Đem bệnh về cho ghệ mày chắc ỉa mẹ cả đám nha con.View attachment 29748
Trai hay gái thì đều thích chơi trần hơn, nhưng thích là 1 chuyện, an toàn là chuyện khác.
Tao đang thắc mắc là sao giờ tụi con gái dễ dãi ko bao vậy dm.
Tưởng tượng mày dắt được 1 em ngon vkl vô ks, lúc đeo bao thì nó nói em chỉ thích không bao. Lúc đó mày làm gì, chịch hay ko chịch, cám dỗ vl.

Với t con nào đòi chơi trần t cho next. Kinh bỏ mẹ. Đến cái xác còn k yêu thương giữ gìn nổi thì t không có hi vọng gì vào nó cả. Bọn nó tưởng bệnh xh xa vời lắm ấy
Tao cũng từng nghĩ vậy cho tới khi thực tế tao gặp, 2 em fwb của t gia đình gia giáo ngoan hiền ko phải dạng chơi bời hay đú, 2 nhỏ bạn thân của t cũng vậy, và tụi nó đều không thích xài bao. Ko chịch thì tiếc, nhắm mắt đưa ku vậy haizzz.

Tao cũng từng nghĩ vậy cho tới khi thực tế tao gặp, 2 em fwb của t gia đình gia giáo ngoan hiền ko phải dạng chơi bời hay đú, 2 nhỏ bạn thân của t cũng vậy, và tụi nó đều không thích xài bao. Ko chịch thì tiếc, nhắm mắt đưa ku vậy haizzz.
Gia giáo ngoan hiền mà khong xài bao chứng tỏ nó không được dạy kĩ về tình dục và không yêu bản thân nó. Mẹ t làm bên y tế nên dạy em t về vụ bảo vệ bản thân rất kĩ, nhất là phòng tránh bệnh xã hội. Mấy cái như lậu sùi... còn đáng lo hơn hiv, vì m bị 1 lần rồi thì ngày đéo đẹp trời nào đó nó có thể lên lại, chưa kể m không kiểm soát đc việc có bị lây bệnh hay không kể cả khi chọn đối tác kĩ.
Mà ngon thì cứ ăn thôi. Ngu thì mấy đứa con gái chịu là chính chứ đàn ông thì khổ mấy =))

FB dating thì được cái là thích đi thích lại rất chủ động, không phải gold gủng, hay chỉnh khoảng cách xa gần để biết ai match mình
Còn về chuyện chơi trần thì thằng với con ml nào mà chả thích, qua cái bao là nó đã không nhiều cảm giác :vozvn (2):, và chưa kể có nhiều đứa bị dị ứng mùi bao và dị ứng cả bao luôn :vozvn (22): Cá nhân tao thấy là rất may rủi, nhìn đầy đứa ngon lành có khi lại đầy chôm chôm, còn mấy đứa tưởng này kia thì lại sạch bách. Mình thì phải giữ cái thân mình thôi, như tao lnao cũng áo mưa nồi cơm điện đầy đủ, có cái gáo không giữ thì ngồi đấy mà rau với chả cỏ :vozvn (13):

FB Match nhiều làm gì, lên cả 1000+ match mỗi ngày mày hẹn gặp một đứa cũng hết cmn 3 năm luôn.

FB Match nhiều làm gì, lên cả 1000+ match mỗi ngày mày hẹn gặp một đứa cũng hết cmn 3 năm luôn.
Tao chỉ match mấy em thấy hợp và điểm cao chút nên tầm 50 em thôi, chứ mày muốn match nhiều thì con nào cũng like là xong.
Cái tao đang hỏi là tụi con gái chơi fb date chủ yếu nó tìm cái gì, chứ như tinder thì phần lớn tìm fwb dễ định hướng.

Tao chỉ match mấy em thấy hợp và điểm cao chút nên tầm 50 em thôi, chứ mày muốn match nhiều thì con nào cũng like là xong.
Cái tao đang hỏi là tụi con gái chơi fb date chủ yếu nó tìm cái gì, chứ như tinder thì phần lớn tìm fwb dễ định hướng.
Fb toàn e xấu. Tao đéo thích. Tao quan tâm tao tìm cái gì chứ quan tâm gái tìm cái gì thì trên tinder 100% là tìm real love nhé ;))

Fb toàn e xấu. Tao đéo thích. Tao quan tâm tao tìm cái gì chứ quan tâm gái tìm cái gì thì trên tinder 100% là tìm real love nhé ;))
Tinder tìm real love nhưng nếu chưa phải real love mà mày ngon thì mấy em nó vẫn chịu fwb nha mày.
Fb date ko xấu đâu, lúc nó mới ra app ít người chơi thì xấu, giờ chất lượng tăng nhiều rồi, t thấy ngang ngửa tinder

vậy là cũng như tinder, tao tự tin đi chăn đây :)))

làm quen 1 thời gian tìm hiểu thì em nó mới qh 2 đời bạn trai. Vô ks tao tắm cho ẽm hứng quá nhân trần luôn dưới làn nước thế là cả buổi nhân trần luôn chứ biết sao giờ.

vì cảm giác nhân trân nhưng vẫn sợ nên tao phải đầu tư nhiều xiền vào sagami 0.01 =))

Tao còn đéo có mục hẹn hò

T toàn lấy ngón tay đút vào loz mấy cml rồi ngoáy sau đó đợi 1 tuần xem ngón tay có sùi mào vịt, vẩy nến, hắc lào ...etc... k . Ok t mới tự tin làm đệ tử trần chân >.<

Tao còn đéo có mục hẹn hò

Tinder tìm real love nhưng nếu chưa phải real love mà mày ngon thì mấy em nó vẫn chịu fwb nha mày.
Fb date ko xấu đâu, lúc nó mới ra app ít người chơi thì xấu, giờ chất lượng tăng nhiều rồi, t thấy ngang ngửa tinder
dm vào cái group tinder trên fb toàn real love đạo đức vãi loz

gái trong cái group đấy đéo bao giờ tao la cà luôn, lơ mơ nó quăng mình lên group thì thôi rồi

Có những thằng chưa bị đút ống vào đầu khấc thì chưa chịu đeo bao, người khác con vật ở chỗ biết động não đấy tml :vozvn (22):