Em Vân 94 Đường Láng

con này lồn đẹp.tỉa lông kiểu baloteli nhé.vào nhà tắm auto ngồi xuống thổi kèn.tao đứng chống tay lên hông rồi ưỡn cho e nó thổi như dáng đứng Héc - Quyn nhìn hài vl :))
Vầy có share ko m:)))?

có làm thì mới có ăn ko ăn đầu buồi nhé mấy thằng ml.dkm tao cứ thấy topic nào có thằng share rau cỏ là chúng mày nhao mhao lên đi xin share.mà dm xin xỏ thì ăn nói cho tử tế.địt con mẹ thằng nào inbox tao ăn nói bố láo thid tự giác cút chứ đừng mong tao rep nhé
Chuẩn rồi =))) nó xin mình mà giọng như ra lệnh cho mình sợ vl :)))

có làm thì mới có ăn ko ăn đầu buồi nhé mấy thằng ml.dkm tao cứ thấy topic nào có thằng share rau cỏ là chúng mày nhao mhao lên đi xin share.mà dm xin xỏ thì ăn nói cho tử tế.địt con mẹ thằng nào inbox tao ăn nói bố láo thid tự giác cút chứ đừng mong tao rep nhé
Bạn ơi! Bạn có share giúp mình e này được ko? Cảm ơn bạn nhiều!
Nói vậy được chưa m?:))))

con này lồn đẹp.tỉa lông kiểu baloteli nhé.vào nhà tắm auto ngồi xuống thổi kèn.tao đứng chống tay lên hông rồi ưỡn cho e nó thổi như dáng đứng Héc - Quyn nhìn hài vl :))
Ông ơi giao lưu ko ông?

bố mày cáu rồi.giao lưu đầu buồi.dm những thằng bảo rau cỏ mb nhiều đem đi giao lưu toàn bọn vớ vẩn.có nhiều thì chúng mày tự ăn đi việc cặc phải đem giao lưu.nói 1 câu cho vuông những thằng bảo rau cỏ mb nhiều toàn thùng rỗng kêu to.có cái con cặc đấy mà gluu.toàn đồ giả đi đổi lấy đồ thật.dm chúng mày...e này thích cưỡi ngựa.dkm đâm sâu vào tử cung e nó co cơ bướm làm cái pặc cái sướng vl nên bố đéo share đâu.
Chửi nhau lgi hả bác? Chiều rảnh ae lm cốc bia cho mát!

E này qen lâu phết r, trc đi xp, tối nay k biết e nó nằm đâu r ,