Em tinder mập

ngonlamnha

Gián điệp chùa Bề Đề
Hẹn gặp em tinder ở ngoài thì ôi thôi mập:vozvn (3):, mà ko phải gu t nên té về lẹ, định bụng tấp khách sạn mà éo có hứng nên thôi, hic, sợ mấy em mập thật
vì phép lịch sự nên t tấp vô coffee chút ròii thả nó về chuồng, con heo nái trog sự nghiêpk tinder, ngồi cofee với nó mà mấy thằng kế bên cặp mấy em chân dài t cũng buồn chỉ muốn che mặt:waaaht:
có thằng nào gặp phải oái ăm vậy chưa:vozvn (14):

Sửa lần cuối:
Hẹn gặp em tinder ở ngoài thì ôi thôi mập, mà ko phải gu t nên té về lẹ, định bụng tấp khách sạn mà éo có hứng nên thôi, hic, sợ mấy em mập thật
vì phép lịch sự nên t tấp vô coffee chút ròii thả nó về chuồng, con heo nái trog sự nghiêpk tinder
có thằng nào gặp phải oái ăm vậy chưa
Đéo có ảnh. Ai biết mà comment

Mập mà xinh trắng thì cũng ngon mà. T gặp 1 con mập lại còn xấu nó lại còn đéo chịu đi cà phê cơ. Cứ bảo đi đâu cũng đc lại fai đóng nn. Nhìn ngoài thế thôi chứ bên trong non ngon vl. H muốn đi lại cũng đéo đc nữa này :))

Mập mà xinh trắng thì cũng ngon mà. T gặp 1 con mập lại còn xấu nó lại còn đéo chịu đi cà phê cơ. Cứ bảo đi đâu cũng đc lại fai đóng nn. Nhìn ngoài thế thôi chứ bên trong non ngon vl. H muốn đi lại cũng đéo đc nữa này :))
Share t đê 0979179343 ăn mỡ một bữa kkk

Tao thấy mày vậy là chuẩn đàn ông rồi.
Dù sao cũng đã hẹn thì khôn nên bom.

tinder rõ nhiều đứa mập, chẳng hiểu sao lên ảnh cứ thon thả. nói chung con gái mà đẹp thì dùng tinder chỉ để kiếm follow.
mập nhiều thật bữa 5/10 em t gặp mập

Hẹn gặp em tinder ở ngoài thì ôi thôi mập:vozvn (3):, mà ko phải gu t nên té về lẹ, định bụng tấp khách sạn mà éo có hứng nên thôi, hic, sợ mấy em mập thật
vì phép lịch sự nên t tấp vô coffee chút ròii thả nó về chuồng, con heo nái trog sự nghiêpk tinder, ngồi cofee với nó mà mấy thằng kế bên cặp mấy em chân dài t cũng buồn chỉ muốn che mặt:waaaht:
có thằng nào gặp phải oái ăm vậy chưa:vozvn (14):

Tên e nó là Minh Thúy phải ko