Em sale bảo hiểm xinh đẹp và anh khách hàng may mắn

tml vay fe nữa cho đủ bộ, cả ngày cháy máy với tụi nó
ĐCM chúng nó gọi xoay tua tml, FE có luôn, hôm trước số lạ gọi đéo nghe, sau khách gọi trách sao ko nghe máy làm lỡ mất mấy cuộc hẹn. ĐCM cuối năm mà đen vãi, giờ lại thêm thằng tiếp viên mặt lồn, đi bay thì đéo chịu ở KS, tí tởn đi đấu kiếm với tlm Rumani về VN lại trốn cách ly làm cả Sài Gòn náo loạn mấy ngày nay. Phong tỏa nữa thì Tết này ăn lồn

Thu nhập 1,000 USD đã được trong danh dách khách hàng VIP rồi ấy hả?

Danh sách khách hàng thu nhập trên 1000 usd là danh sách khách vip ah?
Hôm trước thằng em tao nó ném tao danh sách khách nua masteri, vinhomes, nova. For freeeee

ĐCM chúng nó gọi xoay tua tml, FE có luôn, hôm trước số lạ gọi đéo nghe, sau khách gọi trách sao ko nghe máy làm lỡ mất mấy cuộc hẹn. ĐCM cuối năm mà đen vãi, giờ lại thêm thằng tiếp viên mặt lồn, đi bay thì đéo chịu ở KS, tí tởn đi đấu kiếm với tlm Rumani về VN lại trốn cách ly làm cả Sài Gòn náo loạn mấy ngày nay. Phong tỏa nữa thì Tết này ăn lồn
Sạo lồn. SG có phong toả đéo đâu.

Xưa tao quen 1 con sale die-chi. Tao giới thiệu cho nó có cái hợp đồng 30tr/ năm. Đm tối nó dắt tao đi nhậu xong tự thuê phòng ks xong vô phục vụ tao luôn. Vl!
Ồ. M đang ở Lào hay Cam.

Danh sách khách hàng thu nhập trên 1000 usd là danh sách khách vip ah?
Hôm trước thằng em tao nó ném tao danh sách khách nua masteri, vinhomes, nova. For freeeee
với sale là vip rồi, để tên cho oai ấy mà

ts thằng ml thớt, có những thằng như mày bảo sao đt tao suốt ngày gọi chào mời bảo hiểm, nhà đất!

Xưa tao quen 1 con sale die-chi. Tao giới thiệu cho nó có cái hợp đồng 30tr/ năm. Đm tối nó dắt tao đi nhậu xong tự thuê phòng ks xong vô phục vụ tao luôn. Vl!
đm chém. 30tr là cái đéo gì :))

em B.N đúng ko tml?

Đứa nào đẹp cho tao địt tao mua thêm cái nữa nè. Tao cũng mới xong cái hợp đồng 20 triệu/năm, định giới thiệu vài cái nữa cho mấy đứa bạn

em B.N đúng ko tml?
Ko. Tên A.L giờ lấy ck đẻ con chuyển qua bán hàng onl rồi. Má lúc đó tao mới 25t ngoan lắm. Ít biết tới mấy cái đó. Tối say quá tao ko kiểm soát dc. Trần luôn. Đm đau tim cả tháng trời.

đm chém. 30tr là cái đéo gì :))
Mày tìm hiểu về tao lại đi. Trước giờ đéo bao giờ chém gió. Ae lên đây tao tâm sự thiệt. Chứ tao mà chém tao chém tiền tỷ chứ 30tr làm cái cc j?

Tao thì tao đéo tin khi nó ko đưa đoạn tin nhắn thoả thuận. Nó đưa cái tin mà thằng nào đi phò cũng nhắn như vậy.
Chốt lại là ĐÉO TIN cho nó vuông
Mày quách tỉnh và thông minh giống tao. Bố chửi đcm những thằng xạo lồn đẻ ra con trai ko có lỗ đít và con gái chúng mày sau đi sale bảo hiểm.:vozvn (25):

Tao mua mấy cái hđ 30tr/năm rồi mà đéo thấy em nào dắt tao đi ksan :((

Địt cụ, thế mà tao mua hđ cả 100tr/năm chả thấy cái L zề!!! Hic hic