Đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

26738Có thể chúng mày chưa biết : Đường Huyền Trang. Mất 17 năm sang ấn độ thỉnh chân kinh, và dành 19 năm cuối cuộc đời để dịch kinh từ tiếng Ấn sang trung, ông để lại khoảng 74 bộ kinh quá giá tiếng trung.
Và được cho phép từ thầy @Mai đánh ăn tich , T sẽ xem tử vi cho chúng m. Hãy tự lập lá sớ up nên t xem cho nhé mấy tml . Và lưu ý, t ko xem theo lượt đâu, hữu duyên hết nhé.

Sửa lần cuối:
Thầy trở lại luận quẻ, cho mọi người đây . Hãy cmt lá số nên để thầy luận nhé.

Nhà chùa dạo này mất điện, do chưa có tiền đóng cho điện lực. Nên ai có phát tâm cho nhà chùa có chút ngân xuyến, để sửa sang nhé. Nhà chùa có điện sáng để xem cho thấu tâm can của quẻ nhá.
Lh kế toán nhà chùa : @vuhoang1991
Ngoài đời em làm gì thì mn phát tâm, cám ơn nhiều? cắt tiền duyên? trừ tà? ...

View attachment 27199

Thầy lướt qua em nhiều quá thầy =(((
Cửa nhà gia sự, thì t thấy nhà m tạm ổn rồi. Nhà nhiều đất lắm . Nhưng cá nhân m như lol, cung tài bạch cho thấy tiền thì thất thường, lúc có lúc ko. Nhưng t thấy bính tý năm tới là phát đấy. M đéo tận dụng được là ăn lol. Suốt đời thế thôi. Tiền vào tay này ra tay kia.

Mong thầy hữu duyên, xin cảm ơn
Sống cứ để các cạm bẫy của cuộc đời sô đẩy, thì ngóc nên khó lắm. Tập chịu đựng, thì mới tốt được, bản thân nóng lắm đấy. Cung phụ mẫu, cho thấy cha mẹ xung khắc. Anh em trong nhà sảy ra tranh chấp. Tài lộc thì nhanh lên, cũng nhanh xuống lắm. Nên giữ của vào. Vợ ck sống sung túc, nhưng lại hay cãi nhau, ko là cũng dín vào chia ly. Về tài lộc biết giữ là nhanh nên lắm. Ko là cứ tay này ra tay kia thôi.

Cửa nhà gia sự, thì t thấy nhà m tạm ổn rồi. Nhà nhiều đất lắm . Nhưng cá nhân m như lol, cung tài bạch cho thấy tiền thì thất thường, lúc có lúc ko. Nhưng t thấy bính tý năm tới là phát đấy. M đéo tận dụng được là ăn lol. Suốt đời thế thôi. Tiền vào tay này ra tay kia.
Năm tới tiểu, đại hạn trùng phùng gặp con Đà La cung Quan em hơi sợ thầy ạ @@

Sống cứ để các cạm bẫy của cuộc đời sô đẩy, thì ngóc nên khó lắm. Tập chịu đựng, thì mới tốt được, bản thân nóng lắm đấy. Cung phụ mẫu, cho thấy cha mẹ xung khắc. Anh em trong nhà sảy ra tranh chấp. Tài lộc thì nhanh lên, cũng nhanh xuống lắm. Nên giữ của vào. Vợ ck sống sung túc, nhưng lại hay cãi nhau, ko là cũng dín vào chia ly. Về tài lộc biết giữ là nhanh nên lắm. Ko là cứ tay này ra tay kia thôi.
Thank thầy, cơ mà không đúng lắm

Thầy trở lại luận quẻ, cho mọi người đây . Hãy cmt lá số nên để thầy luận nhé.

Nhà chùa dạo này mất điện, do chưa có tiền đóng cho điện lực. Nên ai có phát tâm cho nhà chùa có chút ngân xuyến, để sửa sang nhé. Nhà chùa có điện sáng để xem cho thấu tâm can của quẻ nhá.
Lh kế toán nhà chùa : @vuhoang1991
Các phật tử lên chùa xem tướng nhớ ghé qua chỗ hòm công đức ! Dù ít dù nhiều cũng là chút lòng thành ! Tấm lòng của các phật tử sẽ được chùa ghi nhận và viết lên bảng công đức của chùa ! Adidaphat

Kính thầy xem giúp em công danh sự nghiệp ntn? Không biết tình duyên bao giờ sẽ đến ạ ế quá :(. Kính thầy.

Attachments

141.2 KB · Lượt xem: 8
hay quá. có thầy Hiệp mặt ngựa phóng tay dịch quẻ đoán số tử vi thần thông quảng đại trừ tà diệt quỷ. tại hạ thật lấy làm khâm phục. hi vọng chùa bề đề nổi danh át vía tà dâm của bọn quán con sò. để thiên hạ đc thái bình.
khâm thử
Adidas phât

Tao có 1 vấn đề đang khá nan giải, tao 1 vợ 2 con, lúc cưới vợ là cũng chưa muốn cưới lắm nhưng fo gđ giục, vợ giục vì 27t. Khoảng 3 năm nay tao thấy ko còn tc với vợ. Hiện tao đang yêu 1 người khác, yêu thật sự. Mày xem tao có số bỏ vợ ko?
Ích kỉ vl ra

Máu xem vl, bộ môn tử vi này chuyên dùng để đánh giá sơ lược con người và tiền đề để xem hạn nên tránh. Nếu là phúc thì k phải họa, mà là họa thì không tránh được. Dù tốt hay xấu thì
Tướng tùy tâm sinh, mệnh theo tâm chuyển
nhé các mày
Sư phò, nhậu k