Đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

26738Có thể chúng mày chưa biết : Đường Huyền Trang. Mất 17 năm sang ấn độ thỉnh chân kinh, và dành 19 năm cuối cuộc đời để dịch kinh từ tiếng Ấn sang trung, ông để lại khoảng 74 bộ kinh quá giá tiếng trung.
Và được cho phép từ thầy @Mai đánh ăn tich , T sẽ xem tử vi cho chúng m. Hãy tự lập lá sớ up nên t xem cho nhé mấy tml . Và lưu ý, t ko xem theo lượt đâu, hữu duyên hết nhé.

Sửa lần cuối:
Bùa thái rất tốt, nhưng khi nó hết tác dụng, sẽ quật lại mình mất sạch. Bản thân t đã đi thu phục 2 em kumathong của thái. 15 ngày 7 thầy cúng liên tục. Đến ngày 16 mời thích đại đức và sư ông về kết ấn. Mới bắt được đấy. Bùa hay tà của thái rất tốt time đầu, nhưng sau này nó sẽ vận lại vào thân vào gia đình.
chuẩn rồi. thầy tuệ nhãn quá. nhiều em mê chữ Thái loằng ngoằng như jun bí ẩn mầu nhiệm; cơ mà nước nào có văn hóa nước đó; người Việt thỳ nên dùng hàng Việt mới phải lễ

Bùa thái rất tốt, nhưng khi nó hết tác dụng, sẽ quật lại mình mất sạch. Bản thân t đã đi thu phục 2 em kumathong của thái. 15 ngày 7 thầy cúng liên tục. Đến ngày 16 mời thích đại đức và sư ông về kết ấn. Mới bắt được đấy. Bùa hay tà của thái rất tốt time đầu, nhưng sau này nó sẽ vận lại vào thân vào gia đình.
đã là trẻ thơ; hãy cầu cho chúng đc siêu thoát đừng vấn vương mà khổ; mọi hình thức lợi dụng xác-hồn trẻ thơ đều đáng bị lên án

chuẩn rồi. thầy tuệ nhãn quá. nhiều em mê chữ Thái loằng ngoằng như jun bí ẩn mầu nhiệm; cơ mà nước nào có văn hóa nước đó; người Việt thỳ nên dùng hàng Việt mới phải lễ
Người việt dùng hàng việt. Cho chắc, dễ hóa giải. Dùng hàng thái ghê bỏ bố. Vụ này t làm, tới sư tùng nổi tiếng ở hải phòng cũng ko dám nhận. Từ chối sau khi thấy.

27072
Cả nhà cứ nói chuyện nhé. Thầy đi cúng chút đã . Tối về luận quẻ sau.

Người việt dùng hàng việt. Cho chắc, dễ hóa giải. Dùng hàng thái ghê bỏ bố. Vụ này t làm, tới sư tùng nổi tiếng ở hải phòng cũng ko dám nhận. Từ chối sau khi thấy.
vậy là thầy thuộc tạng điếc ko sợ súng rồi

Dạ khách qua lại cũng nhiều mà con chưa thấy ai công đức gì ạ ! sáng nay con phải ra đầu ngõ mua chịu lạng chè để các phạt tử lên chùa có cái để uống thày ạ ! adidaphat
Hazz mai sắm ngay 1 cái xe đẩy cho người tàn tật ngồi để thầy tích ngồi vào đấy đi dọc chợ đồng xuân là ngày kia trở đi không cần phải mua chịu bất kỳ thứ gì nữa :waaaht::waaaht::waaaht::waaaht:

Hôm nay con ra ngân hàng kiểm tra quỹ thì thấy mười mấy số không nối tiếp nhau sau một số không tròn chĩnh :(

Tao hơi xui, chả hiểu sau 2 năm r ko cho thuê đc nhà. Xong t ms mò mẫm sang mảng bùa Thái. Mua cái bùa xong 2 hôm sau có ng thuê nhà còn xin đóng cọc 1 năm luôn :oh:
Có vay có trả thôi, trần đời không ai ăn không của ai được cái gì đâu bạn à? Chắc bạn chưa gặp trường hợp dùng bùa, bị âm binh nó quay lại nó quật cho chủ rồi đâu nhỉ ..!

con nghe đâu tiền điện chùa 3 tháng chưa đóng rồi , nến cũng hết rồi sắp tới các phật tử có lên chùa xem tướng chân tay mà nhỡ các thày có xem mẹ nhầm chỗ khác thì đừng có phàn nàn nhé ! các thày mắt kém rồi bình thường điện đóm đày đủ nhiều khi xem tướng tay chân còn sờ mẹ nhầm sang cả vếu huống chị lại không có điện xem trong bóng tối ! @Mai đánh ăn tich @Hiệp Phò Mã

con nghe đâu tiền điện chùa 3 tháng chưa đóng rồi , nến cũng hết rồi sắp tới các phật tử có lên chùa xem tướng chân tay mà nhỡ các thày có xem mẹ nhầm chỗ khác thì đừng có phàn nàn nhé ! các thày mắt kém rồi bình thường điện đóm đày đủ nhiều khi xem tướng tay chân còn sờ mẹ nhầm sang cả vếu huống chị lại không có điện xem trong bóng tối ! @Mai đánh ăn tich @Hiệp Phò Mã
Đã cắt điện tối om

Mở lối cho mình cũng là mở lối cho người. Chặn lối của người cũng là chặn lối của mình ... Mô Phật
Hết cái ăn là mắt mờ chân tay chậm lắm.

Mở lối cho mình cũng là mở lối cho người. Chặn lối của người cũng là chặn lối của mình ... Mô Phật
Hết cái ăn là mắt mờ chân tay chậm lắm.
Bắt đầu run vì đói rồi 1 nào các phật tử có thương :( thày ngồi đấy để em đi lấy nước lọc cho thày uống cho đỡ đói

Thầy trở lại luận quẻ, cho mọi người đây . Hãy cmt lá số nên để thầy luận nhé.

Nhà chùa dạo này mất điện, do chưa có tiền đóng cho điện lực. Nên ai có phát tâm cho nhà chùa có chút ngân xuyến, để sửa sang nhé. Nhà chùa có điện sáng để xem cho thấu tâm can của quẻ nhá.
Lh kế toán nhà chùa : @vuhoang1991