Đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

26738Có thể chúng mày chưa biết : Đường Huyền Trang. Mất 17 năm sang ấn độ thỉnh chân kinh, và dành 19 năm cuối cuộc đời để dịch kinh từ tiếng Ấn sang trung, ông để lại khoảng 74 bộ kinh quá giá tiếng trung.
Và được cho phép từ thầy @Mai đánh ăn tich , T sẽ xem tử vi cho chúng m. Hãy tự lập lá sớ up nên t xem cho nhé mấy tml . Và lưu ý, t ko xem theo lượt đâu, hữu duyên hết nhé.

Sửa lần cuối:
@Hiệp Phò Mã xem giúp em công việc và tình cảm trong thời gian tới với ạ. Cụ thể đc thì tốt quá. Tks bro.

Attachments

90.3 KB · Lượt xem: 225
M là con người tài năng đấy, bản thân m tốt, nhưng về tình duyên của m thấy lấy vợ sớm, vợ sẽ chung họ, ko thì cũng là người thân quen từ phía gia đình. Về cái cung phụ mẫu, t thấy gia đình nhà m bất hòa, ko hợp nhau, mà còn thấy cha mẹ m dễ gặp họa lắm, thường bị tai nạn. Con cái thường sống xa cách. M yên tâm là cung tài lộc của m tốt lắm, dễ kiếm tiền. M chỉ mất cái về tình duyên nên cần phải cố gắng. Ko là thàng khác nó chén đấy.

hay quá. có thầy Hiệp mặt ngựa phóng tay dịch quẻ đoán số tử vi thần thông quảng đại trừ tà diệt quỷ. tại hạ thật lấy làm khâm phục. hi vọng chùa bề đề nổi danh át vía tà dâm của bọn quán con sò. để thiên hạ đc thái bình.
khâm thử

@Hiệp Phò Mã xem giúp em công việc và tình cảm trong thời gian tới với ạ. Cụ thể đc thì tốt quá. Tks bro.
Về m ko phải nghĩ đâu, tình duyên và công việc của m sau này rất tốt đấy. Vấp ngã phải biết đứng nên, vì t thấy lá số của m công việc hay gặp trục chặc lắm. Nên m phải cố gắng nên là cố tất cả. Tình duyên của m thì sẽ sớm thôi, phải trốn vợ nên đây đi check hàng. Nên yên tâm đi tml à

hay quá. có thầy Hiệp mặt ngựa phóng tay dịch quẻ đoán số tử vi thần thông quảng đại trừ tà diệt quỷ. tại hạ thật lấy làm khâm phục. hi vọng chùa bề đề nổi danh át vía tà dâm của bọn quán con sò. để thiên hạ đc thái bình.
khâm thử
A Di Đà Phật :'( Tại hạ ko ở quán con sò nhưng tại hạ ở Kiều nữ và đại gia. Mô phật.... Thiệt tai

u4tzE.md.jpg Xem giúp mình nhé
Tất cả của m rất ổn, chỉ mất 1 xíu về cha me thôi, nhà lại đông anh chị em. M lại ko được hưởng từ cha mẹ, của m ko đang lo ngại, dù cuộc sống có vất vả. Kiếm đồng tiền xa nhà, nhưng m kiếm ra đấy, đất cát trước ít rồi dần dần sẽ rộng và nhiều. Yên tâm đi quẻ của m khá tốt, ko có gì xấu cả, khá ổn

Về m ko phải nghĩ đâu, tình duyên và công việc của m sau này rất tốt đấy. Vấp ngã phải biết đứng nên, vì t thấy lá số của m công việc hay gặp trục chặc lắm. Nên m phải cố gắng nên là cố tất cả. Tình duyên của m thì sẽ sớm thôi, phải trốn vợ nên đây đi check hàng. Nên yên tâm đi tml à
Đa tạ bro nhiều nhé.

T muốn hỏi thêm chút là về phần cviec của phù hợp vde gì hả m chứ t bấp bênh vlon. 4-5 năm như cl còn kb tương lai về hậu vận ra sao
M cứ bay đi, rồi sẽ dừng lại thôi, vấp ngã chán đi đã. Rồi sẽ có chỗ đứng. Năm tới là tuổi khá đẹp của m đấy, cố mà đứng vững là thành công.

Tất cả của m rất ổn, chỉ mất 1 xíu về cha me thôi, nhà lại đông anh chị em. M lại ko được hưởng từ cha mẹ, của m ko đang lo ngại, dù cuộc sống có vất vả. Kiếm đồng tiền xa nhà, nhưng m kiếm ra đấy, đất cát trước ít rồi dần dần sẽ rộng và nhiều. Yên tâm đi quẻ của m khá tốt, ko có gì xấu cả, khá ổn
Tao có 1 vấn đề đang khá nan giải, tao 1 vợ 2 con, lúc cưới vợ là cũng chưa muốn cưới lắm nhưng fo gđ giục, vợ giục vì 27t. Khoảng 3 năm nay tao thấy ko còn tc với vợ. Hiện tao đang yêu 1 người khác, yêu thật sự. Mày xem tao có số bỏ vợ ko?

T ko biết khuyên sao, tử vi nó chỉ là tử vi. Nhưng m nên vì con m, chúng nó cần cha cần mẹ. M có thể cặp bồ kín đáo. Chứ bản mệnh nó còn hoán đổi được huống gì tử vi. Nên m hãy vì gia đình nhé tml

Thank m nhé . M xem có vẻ bắt đc sóng t . Nếu tiện t hộp m vde này
M cứ hỏi ở đây đi, tử vi nó là bản mệnh của 1 con người rồi. Nên khó có thể sai lắm, do người dịch đúng hay ko thôi.

Máu xem vl, bộ môn tử vi này chuyên dùng để đánh giá sơ lược con người và tiền đề để xem hạn nên tránh. Nếu là phúc thì k phải họa, mà là họa thì không tránh được. Dù tốt hay xấu thì
Tướng tùy tâm sinh, mệnh theo tâm chuyển
nhé các mày

u4bJP.md.png u4iH4.md.png u4Szy.md.png
Thỉnh bác ạ! Sắp tới em chuẩn bị lên chức trong công việc. Chưa có kinh nghiệm nên lo quá!

Xem hộ tao với. Tháng này cờ bạc đen quá. :((
Thông cảm tao dùng điện thoại nên ko cho vào 1 ảnh được. Nhà lại ko có máy tính. :(

Em ghép rồi up lại thỉnh bác!
Cha mẹ ko hợp nhau rồi, cung phụ mẫu xấu quá. Mà m được hưởng cái sung sướng đấy. M đi xa làm ăn sẽ tốt, chứ bước chân về nhà là thị phi ngay. Có tài ăn nói, nói thì tới vi khuẩn phải gật gù . Cung phê thê ( tình duyên ) của m khá rắc dối đấy. Chắc yêu, suốt ngày cãi nhau thôi. Nhưng quẻ của m sẽ tốt về sau, đéo cần làm vẫn có ăn. Kiếm tiền rất dễ dàng.