Đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

26738Có thể chúng mày chưa biết : Đường Huyền Trang. Mất 17 năm sang ấn độ thỉnh chân kinh, và dành 19 năm cuối cuộc đời để dịch kinh từ tiếng Ấn sang trung, ông để lại khoảng 74 bộ kinh quá giá tiếng trung.
Và được cho phép từ thầy @Mai đánh ăn tich , T sẽ xem tử vi cho chúng m. Hãy tự lập lá sớ up nên t xem cho nhé mấy tml . Và lưu ý, t ko xem theo lượt đâu, hữu duyên hết nhé.

Sửa lần cuối:
Các thí chủ có lên chùa xem tướng , số nhớ ghé qua hòm công đức , bớt chút lòng thành ! Để chùa lấy kinh phí mua hương thắp , đẻ mua chè tiếp các phật tử đến chùa ! dù ít dù nhiều cũng là tấm lòng , phải thật thành tâm mới có lộc !
Thằng gì mới bảo tháng 1000 trum đấy, bảo nó ck cho số lẻ đi mày

View attachment 27385
thầy xem phụ huynh với em của em xem như nào
Em cảm ơn
Nhân tiện tml @vuhoang1991 gửi stk để anh em còn gửi chút lòng thành nhang khói và đóng tiền điện cho chùa
Thầy già mắt kém rồi. Nhìn cái tử vi dài mà mờ quá. Trả thấy cái gì . Làm cái như của mọi người đi.

Em chả hiểu sao up lên nó mờ vậy, thầy thông cảm chứ lỗi chắc tại đường truyền:burn_joss_stick:

Em đã làm đc gì đâu hả bạch thầy
Quét lá thấy ai k biết cổng vào hay đái bậy lung tung thì em nhắc nhở thôi
Adidas phat
Nhắc nhở các phật tử ra vào chùa phải đóng họ đầy đủ tml nhé , chùa còn lấy quỹ xây phòng bảo vệ chứ !

Dạ vâng

bẩm thầy xem cho em
M là thàng nói hay, hiếu thắng cố chấp. Thích xông pha, nhưng lại đéo đâu ra đâu. M có cái nội tâm rất rất lớn, đang bị ân hận. Mà t thấy cung phụ mẫu nhà m cha mẹ ko hợp nhau và cũng ko hợp m luôn. Hồi trẻ long đong lắm. Thiếu may mắn, ở nhà thì thiếu may mắn, ra ngoài khiến nhiều người phục. Bản thân m bệnh tật nhiều, cơ thể nóng, sẽ có vất sẹo to ở tay hoặc chân do tai nạn. Nếu chưa bị thì cận thận 2 tháng cuối này.

M là thàng nói hay, hiếu thắng cố chấp. Thích xông pha, nhưng lại đéo đâu ra đâu. M có cái nội tâm rất rất lớn, đang bị ân hận. Mà t thấy cung phụ mẫu nhà m cha mẹ ko hợp nhau và cũng ko hợp m luôn. Hồi trẻ long đong lắm. Thiếu may mắn, ở nhà thì thiếu may mắn, ra ngoài khiến nhiều người phục. Bản thân m bệnh tật nhiều, cơ thể nóng, sẽ có vất sẹo to ở tay hoặc chân do tai nạn. Nếu chưa bị thì cận thận 2 tháng cuối này.
Em bị rồi bác ơi, thế còn cung huynh đệ anh em của em thì sao hả bác

Em bị rồi bác ơi, thế còn cung huynh đệ anh em của em thì sao hả bác
Cửa nhà gia sự nhà m đáng buồn lắm, cha mẹ thì khắc khẩu , khắc luôn cả với các con. Huynh đệ nhiều nhất là 2 , nhưng ở đây là xem cho m chứ ko phải e m. Nên ko thể dõ về e m được.

Cửa nhà gia sự nhà m đáng buồn lắm, cha mẹ thì khắc khẩu , khắc luôn cả với các con. Huynh đệ nhiều nhất là 2 , nhưng ở đây là xem cho m chứ ko phải e m. Nên ko thể dõ về e m được.
Hihi. Mấy cái về em, quả thật bác nói khá đúng nhưng về bố mẹ và gia sự thì k đúng lắm đâu bác ạ
Có điều về mặt tổng quan phía họ hàng thì có sự xa cách thật
Hay bác luận luôn về em đi, nói chung chung cũng đc bác ạ

Nhà bao việc xem với trả soi . Trông quỹ đi ko trộm ghé thăm.
Dễ gây thiện cảm với người khác, nhưng lại hay có thành kiến chủ quan, có thành kiến nhưng lại được mọi người mến hơn là ghét. Cha mẹ vất vả, ko hợp tính con cái. Cái số thì ko thấy giàu có đâu, nhưng lại được hưởng phúc, nên xa quê lập nghiệp sẽ thành công. Bệnh tật về đường nội tạng.

Dễ gây thiện cảm với người khác, nhưng lại hay có thành kiến chủ quan, có thành kiến nhưng lại được mọi người mến hơn là ghét. Cha mẹ vất vả, ko hợp tính con cái. Cái số thì ko thấy giàu có đâu, nhưng lại được hưởng phúc, nên xa quê lập nghiệp sẽ thành công. Bệnh tật về đường nội tạng.
con nhận thông tin nhé thày ! thôi con ra xem két đây :p