Học viện đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

Typhuhn

Cử nhân kinh tế - Thủ quỹ HV Bề Đề
Hôm nay con ra ngân hàng kiểm tra quỹ thì thấy mười mấy số không nối tiếp nhau sau một số không tròn chĩnh :(

Mrright79

Già trâu
Tao hơi xui, chả hiểu sau 2 năm r ko cho thuê đc nhà. Xong t ms mò mẫm sang mảng bùa Thái. Mua cái bùa xong 2 hôm sau có ng thuê nhà còn xin đóng cọc 1 năm luôn :oh:
Có vay có trả thôi, trần đời không ai ăn không của ai được cái gì đâu bạn à? Chắc bạn chưa gặp trường hợp dùng bùa, bị âm binh nó quay lại nó quật cho chủ rồi đâu nhỉ ..!

Mai đánh ăn tich

BMWi8 - Giáo sư - Giám đốc học viện Bề Đề
Có vay có trả thôi, trần đời không ai ăn không của ai được cái gì đâu bạn à? Chắc bạn chưa gặp trường hợp dùng bùa, bị âm binh nó quay lại nó quật cho chủ rồi đâu nhỉ ..!
Công đức cho Bề Đề cho nhẹ gánh thí chủ ơi.

vuhoang1991

Kế toán - Học viện Bề Đề
con nghe đâu tiền điện chùa 3 tháng chưa đóng rồi , nến cũng hết rồi sắp tới các phật tử có lên chùa xem tướng chân tay mà nhỡ các thày có xem mẹ nhầm chỗ khác thì đừng có phàn nàn nhé ! các thày mắt kém rồi bình thường điện đóm đày đủ nhiều khi xem tướng tay chân còn sờ mẹ nhầm sang cả vếu huống chị lại không có điện xem trong bóng tối ! @Mai đánh ăn tich @Hiệp Phò Mã

Mai đánh ăn tich

con nghe đâu tiền điện chùa 3 tháng chưa đóng rồi , nến cũng hết rồi sắp tới các phật tử có lên chùa xem tướng chân tay mà nhỡ các thày có xem mẹ nhầm chỗ khác thì đừng có phàn nàn nhé ! các thày mắt kém rồi bình thường điện đóm đày đủ nhiều khi xem tướng tay chân còn sờ mẹ nhầm sang cả vếu huống chị lại không có điện xem trong bóng tối ! @Mai đánh ăn tich @Hiệp Phò Mã
Đã cắt điện tối om

Oppa
Hiệp Phò Mã

Hiệp Phò Mã

Viện nghiên cứu Bề Đề - Chuyên viên Tử vi
Mở lối cho mình cũng là mở lối cho người. Chặn lối của người cũng là chặn lối của mình ... Mô Phật
Hết cái ăn là mắt mờ chân tay chậm lắm.

vuhoang1991

Kế toán - Học viện Bề Đề
Mở lối cho mình cũng là mở lối cho người. Chặn lối của người cũng là chặn lối của mình ... Mô Phật
Hết cái ăn là mắt mờ chân tay chậm lắm.
Bắt đầu run vì đói rồi 1 nào các phật tử có thương :( thày ngồi đấy để em đi lấy nước lọc cho thày uống cho đỡ đói

Oppa
Hiệp Phò Mã

Hiệp Phò Mã

Thầy trở lại luận quẻ, cho mọi người đây . Hãy cmt lá số nên để thầy luận nhé.

Nhà chùa dạo này mất điện, do chưa có tiền đóng cho điện lực. Nên ai có phát tâm cho nhà chùa có chút ngân xuyến, để sửa sang nhé. Nhà chùa có điện sáng để xem cho thấu tâm can của quẻ nhá.
Lh kế toán nhà chùa : @vuhoang1991

Mai đánh ăn tich

Thầy trở lại luận quẻ, cho mọi người đây . Hãy cmt lá số nên để thầy luận nhé.

Nhà chùa dạo này mất điện, do chưa có tiền đóng cho điện lực. Nên ai có phát tâm cho nhà chùa có chút ngân xuyến, để sửa sang nhé. Nhà chùa có điện sáng để xem cho thấu tâm can của quẻ nhá.
Lh kế toán nhà chùa : @vuhoang1991
Ngoài đời em làm gì thì mn phát tâm, cám ơn nhiều? cắt tiền duyên? trừ tà? ...

Oppa
Hiệp Phò Mã

Hiệp Phò Mã

View attachment 27199

Thầy lướt qua em nhiều quá thầy =(((
Cửa nhà gia sự, thì t thấy nhà m tạm ổn rồi. Nhà nhiều đất lắm . Nhưng cá nhân m như lol, cung tài bạch cho thấy tiền thì thất thường, lúc có lúc ko. Nhưng t thấy bính tý năm tới là phát đấy. M đéo tận dụng được là ăn lol. Suốt đời thế thôi. Tiền vào tay này ra tay kia.

Oppa
Hiệp Phò Mã

Hiệp Phò Mã

Mong thầy hữu duyên, xin cảm ơn
Sống cứ để các cạm bẫy của cuộc đời sô đẩy, thì ngóc nên khó lắm. Tập chịu đựng, thì mới tốt được, bản thân nóng lắm đấy. Cung phụ mẫu, cho thấy cha mẹ xung khắc. Anh em trong nhà sảy ra tranh chấp. Tài lộc thì nhanh lên, cũng nhanh xuống lắm. Nên giữ của vào. Vợ ck sống sung túc, nhưng lại hay cãi nhau, ko là cũng dín vào chia ly. Về tài lộc biết giữ là nhanh nên lắm. Ko là cứ tay này ra tay kia thôi.