Đạo lý Đường Huyền Trang Và Xem Tử Vi

26738Có thể chúng mày chưa biết : Đường Huyền Trang. Mất 17 năm sang ấn độ thỉnh chân kinh, và dành 19 năm cuối cuộc đời để dịch kinh từ tiếng Ấn sang trung, ông để lại khoảng 74 bộ kinh quá giá tiếng trung.
Và được cho phép từ thầy @Mai đánh ăn tich , T sẽ xem tử vi cho chúng m. Hãy tự lập lá sớ up nên t xem cho nhé mấy tml . Và lưu ý, t ko xem theo lượt đâu, hữu duyên hết nhé.

Sửa lần cuối:
26758

Em muốn hỏi về tình duyên, sự nghiệp, tiền bạc sau này @@. Hạn năm tới có dễ thở không, chứ lâu nay đen như chó r bác ạ.
Ngoài ra em có ý định xuất ngoại du học, không biết có cơ hội không

Phản hồi lại bác:
- phụ mẫu: cha mẹ khắc khẩu, nhưng nhìn chung tới giờ vẫn ổn
- làm ăn: khi ở Hn (nhà) thì ăn chơi đàn đúm ... khi ở Sg (xa) thì công việc thuận lợi.
- yêu suốt ngày cãi nhau. Đúng luôn
Em cảm ơn bác. Bác xem giúp em năm sau em có thể làm ăn lớn được không ạ? Em sẽ cố gắng dành dụm từ bây giờ.
Làm đi, riêng cái lá sớ của m làm đi ko phải nghĩ. Thấy phát lắm.

Mong a xem giúp e ạ. E cảm ơn a!

M xem giúp t với, năm vừa rồi ảm đạm quá, xem năm tới khá hơn không. Cảm ơn mày.

Lá số cho thấy m bảo thủ, tâm tính dễ thay đổi, và cũng rất mềm lòng. Nhà cửa cũng ko âm ấm, cung phụ mẫu thấy cha mẹ xung với nhau, nẻn có lẽ sẽ xa nhau, ko thì cũng 1 mất 1 còn. Được cái là cá nhân m được quý nhân phù trợ ở cung thiên di, nên gặp chuyện thi phi rất ít, công việc dễ hoàn thành. Nhưng chỉ đủ ăn, chứ ko giàu sang phú quý, m lập gia đình muộn, con cái ít hoặc khó có con. Cuộc sống của m chỉ ở mức bình thường thôi. Tai họa, trước mắt là ko có.

Chùa bắt đầu mở hòm công đức ! Các phật tử nếu muốn ủng hộ chùa thì có thể công đức theo hộp thư
254512529 - ngân hàng acb chi nhánh thăng long !
Để chùa lấy chút quỹ hàng tháng mua hương để thắp mua chút chè để các phật tử lên chùa còn có nước để uống @Mai đánh ăn tich phải không thày !

M xem giúp t với, năm vừa rồi ảm đạm quá, xem năm tới khá hơn không. Cảm ơn mày.

Ham muốn ít thôi nhé tml, phong lưu lắm đấy. Cung phụ mẫu nhà m chắc bố mẹ không hợp nhau, ko thì cũng xa nhau rồi, ko nữa thì 1 mất, 1 còn. Gia đình toàn người có tiền,nên cũng được hưởng phước. Nhưng tiền vào tay này sẽ ra tay kia ngay, số m ko giữ được tiền đâu. Nên chuyên sâu về nghề thương mại, từ giờ tới cuối năm cận thận gặp tiểu nhân. Tiểu nhân ở đây là huynh đệ đấy.

mong thầy hữu duyên ạ
M là con người tài năng, am hiểu nhiều, nhưng cung tình của m thì , có vợ sẽ bất hòa, hoặc con cái bệnh tật. Riêng m cung thiên di rất xấu, m thường hay gặp tai nạn, và sau này m sẽ chết xa nhà. M phải lập gia đình muộn, ko là sẽ sớm chia ly thôi, Cung tài của m tạm ổn, kiếm ra tiền đấy. M là nguy hiểm lắm. Nếu m đang ở xa nhà, thì nên cận thận. Ko là dễ đi lắm

Em nam- sinh 19h15' ngày 28/10/1996 dương lịch.
Cao nhân @Hiệp Phò Mã xem cho em vài lời về sự nghiệp ạ. Công việc chưa đâu vào đâu cả. Em xin cảm tạ.

Xem hộ t cái lá số này nhé. Tình duyên và sự nghiệp là chính. Lá số của con em, tại nó sắp ra trg mà vẫn cứ ngơ ngơ đ biết phải làm gì

Attachments

152.7 KB · Lượt xem: 7