Đứa nào thịt gà của taoooo

Ngocanh9x

Địt mẹ đau lòng
Dm vừa đi làm về mệt vl r mẹ còn thông báo tin buồn là mất cmn gà r. Đ” hiểu nuôi bao nhiêu lâu k làm s. Hnay nó trở chứng nhảy lầu xog bị thg ngô con đĩ nào bắt thịt mất. Tức đ chịu dc, bayh lấy đ” đâu trứng mà ăn nữa

Anh có lời khen em đó, chỉ cái bài chén chuối của em kéo đươjc hơn 20 pages.
Đám xàm này như nạn đói năm 45 vậy.

Anh có lời khen em đó, chỉ cái bài chén chuối của em kéo đươjc hơn 20 pages.
Đám xàm này như nạn đói năm 45 vậy.
Biết thế e đăng cmn từ đêm trước nhờ tổ tư vấn. Thg ml kia thì lăn ra ngủ. E thì lạ chỗ đ” ngủ dc. Cứ quay ra nghịch hết cái này đến cái nọ đến khổ

Nó leo dc lên tầng 5 nhà t thi
Nó leo dc lên tầng 5 nhà t cơ à
Con người đôi khi phi thường lắm m ơi,mà nhà giàu thế,tầng 5 để nuôi gà à.gà dc nuôi trên cao hít ko khí trong lành kèm quả cho tập thể dục nữa chắc trứng ngon lắm nhể

Con người đôi khi phi thường lắm m ơi,mà nhà giàu thế,tầng 5 để nuôi gà à.gà dc nuôi trên cao hít ko khí trong lành kèm quả cho tập thể dục nữa chắc trứng ngon lắm nhể
Xung quanh nhà t toàn nhà 6 vs 7 tầng =))) mẹ trồng nhiều rau nên toàn thả cho nó bới đất ăn

T có 2 quả trứng con so, m ấp đi cho nó nở ra con bò nào =))

Biết thế e đăng cmn từ đêm trước nhờ tổ tư vấn. Thg ml kia thì lăn ra ngủ. E thì lạ chỗ đ” ngủ dc. Cứ quay ra nghịch hết cái này đến cái nọ đến khổ
Đúng thế, đang rảnh tội j ko vô xàm nghịch

Dm vừa đi làm về mệt vl r mẹ còn thông báo tin buồn là mất cmn gà r. Đ” hiểu nuôi bao nhiêu lâu k làm s. Hnay nó trở chứng nhảy lầu xog bị thg ngô con đĩ nào bắt thịt mất. Tức đ chịu dc, bayh lấy đ” đâu trứng mà ăn nữa
Sau đây t xin chia sẻ cách làm thịt gà rang mẻ ăn rất ngon vào tiết trời mùa lạnh này