Đôi khi thích nhất là cảm giác như vậy. Em rau cực dâm ở TB

Chén đi chứ t thấy nó nhắn v là nứng lắm r đó, đcm gặp mấy em như này dễ vào việc, đỡ tán tỉnh :))))

Chén đi chứ t thấy nó nhắn v là nứng lắm r đó, đcm gặp mấy em như này dễ vào việc, đỡ tán tỉnh :))))
Thì t biết nó nứng mà. Giờ problem là thời gian của t thôi chứ nó đợi t qua chịch nó mà. Cũng phải tốn công thả thính mấy bữa mới vô kèo đấy =.=

T có info mẹ j đâu. Chat tới cỡ này qua mỗi cái nick badoo của ẻm. Biết sơ sơ quá khứ học hành hsg của ẻm thôi :)). Đm nghĩ lại sao ẻm kêu no Ons, no Fwb mà k cho t info j khác nhỉ....
Xin nich baboo

Em rau này t quen trên badoo gần tháng nay. T chưa xúc em nó nhưng em nó thèm chim t lắm r. Cũng ko ngờ được là chưa gặp nhau mà em nó đã dâm dục như v. Còn rủ t đi xem phim để được mò cua bắt ốc trong rạp nữa. Tao đag kẹt công việc chứ k là xơi ẻm r.
Em này nvvp 1 cty nước ngoài. Ẻm kể t là mới chịch lần đầu năm ngoái thôi. Giờ chắc nghiện chim cmnr.
Lần đầu post bài góp vui cho diễn đàn. Hi vọng chúng m vodka cho nhiều để t có động lực làm cái vid để anh em qwerty :))
Giờ post sơ sơ cho mấy tml thẩm du

trade rau nhân văn k bác?

trade rau nhân văn k bác?
Ngoài nick badoo t chưa có bất kì 1 info nào khác của em nó :)). Rau cỏ tuỳ duyên thôi. Chắc j t share m ăn đc và rau m share t ăn được. Thậm chí chưa chắc contact đc nữa :))

Ngoài nick badoo t chưa có bất kì 1 info nào khác của em nó :)). Rau cỏ tuỳ duyên thôi. Chắc j t share m ăn đc và rau m share t ăn được. Thậm chí chưa chắc contact đc nữa :))

vậy cho t info em này dc k? Nếu m cần e nhân văn thì t share

vậy cho t info em này dc k? Nếu m cần e nhân văn thì t share
Đã nói ngoài badoo thì có info j đâu :)). Nick badoo đâu có add đc :)) . Mà t thù mấy con nhân văn lắm. Xưa con ghệ NV nó đá t nên vẫn cay cú sẽ địt sml tụi nó :))

T nam định. Cách e nó mỗi cái cầu tân đệ. Nếu e nó vã quá thì share t nhá. Yên tâm

mấy em như này chừng nào mày ăn được mới chắc chắn, chứ trap nhiều lắm nhé tml.
Chắc cú thì video call xác nhận đi kẻo gay lọ đấy

mấy em như này chừng nào mày ăn được mới chắc chắn, chứ trap nhiều lắm nhé tml.
Chắc cú thì video call xác nhận đi kẻo gay lọ đấy
Confirm gái r nha tml =))