Địt mẹ yêu gái còn trinh nản vãi lồn?

bắt nó phải đủ skill trong khi m đã biết hết trò vs phụ nữ chưa mà đòi e nó mới 19t. M yêu nó thì phải biết hướng dẫn nó chứ. Có khi lần đầu xong nó ko cảm nhận được ở m thứ gì đó nó mới ko muốn làm, nó kéo dài đến bh do ngại k muốn ct thôi. Đm đòi 1 đứa cgai k biết gì phải làm đủ thứ!

Được nhưng nó đéo biết làm con cặc gì hết. BJ ko skill ko. Dạy thì đéo chịu học, cái nào cũng bảo thôi e ko làm dc đâu
Dm lồn mẹ . Nó biết những cái đó thì đéo đến lượt mày được phá trinh

Thằng nào thích ko tao cho đấy, cái địt gì cũng đéo biết. 19 tuổi, nc dạy nó cũng mệt lằng nhằng vkl
Giờ có cách . Mày làm nó sướng.vào . Nói chung bú lồn nó đến khi nào mà nó muốn mày đit nó ý. Xong mày hãy dí buồi vào mồm nó .vì khi dâm lên eooif thì lúc đó đút vào mồm nó sẽ mút ngon lành thôi

Cáu cáu cái đầu buồi!

Mày đúng là mới tuổi là boy, chưa thành man được.
Gái nó không biết, mày phải nhẹ nhàng, ân cần chỉ bảo.
Mày vừa thi triển các kỹ năng xoa, bóp, day, ấn, hôn, dùng lưỡi lê la khắp người em ấy rồi liếm lồn sao cho điệu nghệ, vừa làm vừa thủ thỉ dâm dật và yêu thương vào.
Gái nó sướng thì nó sẽ tự có nhiệt huyết muốn làm mày sướng.
Đàn ông mà đéo biết dẫn dắt bạn tình, mày chuyển con mẹ giới sang nữ đê
Chỉ e
Cáu cáu cái đầu buồi!

Mày vừa thi triển các kỹ năng xoa, bóp, day, ấn, hôn, dùng lưỡi lê la khắp người em ấy rồi liếm lồn sao cho điệu nghệ, vừa làm vừa thủ thỉ dâm dật và yêu thương vào.
chỉ e 1 số skill như bác nói ở trên đc k ạ

ngu người chưa em. em đúng là em của anh
Nhiều ae xin share quá. Em trả lời một lần luôn, rất cảm ơn ae khuyên bảo :v e nóng tiết lên viết bài chứ nó vẫn đang là ny em :v e cũng ko phải dạng chăn rau chăn hàng coi gái như cỏ rác :v em tiếp tục yêu nó và nhẫn nhục hơn vậy :3 cảm ơn ae

Cáu cáu cái đầu buồi!

Nó lại hợp lý vãi L bác ơi :))

lại nhớ đến con nyc. đéo biết cái skill lồn gì. em dậy BJ. để nó nằm xong mình đút cu vào. lỡ đút sâu quá nó sặc thế là từ sau nó nhất quyết đéo làm. khổ vl

Cáu cáu cái đầu buồi!

hay lắm

Thằng nào thích ko tao cho đấy, cái địt gì cũng đéo biết. 19 tuổi, nc dạy nó cũng mệt lằng nhằng vkl
ngu vcl còn lên đây kêu.
Gái còn trinh chứ có phải phò l đâu mà biết mấy cái đó, chúng nó chưa làm bao giờ thì chả thế.
M phải nhẹ nhàng, từ từ, chúng nó cứ nói không làm nhưng thực tế lại rất tò mò và rất muốn. m cứ nói khéo là được. ngu vcl !

Tao ăn gái trinh 3 lần và sẽ đéo có lần thứ 4..

Dm lần 1 lần 2 tao đều nói thế...