Địt mẹ thằng Vượng Vin và bọn Vin nô mặt lồn

Là nó thưởng cuối năm = 1 tháng lương đấy thằng ngu. M chắc ranh con mới lớn hả? 2k mấy cháu?
Thằng kia sai rồi. + tháng 13 nếu ko ăn biên bản tội nặng thì có. Còn bình bầu xếp hạng là + tháng 14 thêm nữa. Lúc ấy cãi chửi nhau đéo còn anh em gì nữa cơ :))

Thằng kia sai rồi. + tháng 13 nếu ko ăn biên bản tội nặng thì có. Còn bình bầu xếp hạng là + tháng 14 thêm nữa. Lúc ấy cãi chửi nhau đéo còn anh em gì nữa cơ :))
Sự thật là đứng trước tiền. Nó khổ VCL và Nhục lắm.

Vl, tội nặng thì nó đuổi mẹ rồi. Tao thấy T13 thì hầu như ai cũng có, còn T14 thì chỉ mỗi nhân viên xuất sắc trong mỗi bộ phận được nhận thôi. Chửi nhau cái đéo gì, bỏ phiếu như bầu cử, biết ai vote cho ai đâu mà chữi. :surrender:

Vl, tội nặng thì nó đuổi mẹ rồi. Tao thấy T13 thì hầu như ai cũng có, còn T14 thì chỉ mỗi nhân viên xuất sắc trong mỗi bộ phận được nhận thôi. Chửi nhau cái đéo gì, bỏ phiếu như bầu cử, biết ai vote cho ai đâu mà chữi. :surrender:
Khoản +13 thì tao éo nói làm gì. Còn +14 thì thằng nọ ganh thằng kia rồi chỗ tao có vài ba ông hoa thanh quế. Thế thì bình bầu xong là mặt nặng mày nhẹ thôi. Liên quan đến tiền thì kiểu éo gì cũng thế

bác tao làm ở vinhome ,làm môi trường cây xanh nó bắt mua xe điện mà,chả rõ đã trả đc hết nợ cái xe đó chưa,mua trả góp

Tư duy bẩn thỉu, chèn ép nhân viên, do luật và cái hội bv người lđ hoạt động như lồn nên nó thích làm gì thì làm
thế sao ae nào cũng muốn làm cho vin thế nhỉ,lương kỹ sư của vin toàn 3-4 chục. A sếp cũ tao bg bên đấy cũng ngót ngét hơn 100 củ 1 tháng

Con bạn t làm cho Vin. Nó bắt phải dùng đt Vin. Mang đt vào cty mà k phải của Vin. Phạt. Cuối cùng cắn răng đi mua con đt gần chục

Con bạn t làm cho Vin. Nó bắt phải dùng đt Vin. Mang đt vào cty mà k phải của Vin. Phạt. Cuối cùng cắn răng đi mua con đt gần chục
Tôi lại ạ bạn của bác cắn răng đi mua con đt chục củ, thế sao ko hở ra mua con 2 củ đối phó đc rồi cần gì ôm con chục cho cay, mà tôi cũng làm vin đây đến sếp lớn cũng dùng 2 3 đt 1 cái của vin còn đâu ip thôi

Tôi lại ạ bạn của bác cắn răng đi mua con đt chục củ, thế sao ko hở ra mua con 2 củ đối phó đc rồi cần gì ôm con chục cho cay, mà tôi cũng làm vin đây đến sếp lớn cũng dùng 2 3 đt 1 cái của vin còn đâu ip thôi
Con ấy nó đc cho free. Nhưng dùng đơ lắm. Nên nó mới mua con khác

Con ấy nó đc cho free. Nhưng dùng đơ lắm. Nên nó mới mua con khác
Tôi ko biết GM vs HRM khác ntn chứ ở chỗ tôi thì tạo đk hết cỡ cho nv, nếu ko mua xe thì đc lái vào diện định biên nhận 2 tháng, mua thì 3 tháng, chứ chưa có nv nào phải bị điều chuyển hay đuổi mà ra đi ko cầm đc đồng nào, còn chơi vs vin nhận đc thì cũng phải nhả ra đc cứ đòi ăn của ngta thôi thì ai chơi, mấy tháng dịch nằm im ở nhà ăn lương 70 là ổn r còn đòi cái gì ở vin nữa, đt cho như loèn bác ạ cho đúng 1 năm đến lúc có chính sách sử dụng thì đt vứt phải mua con khác