Địt mẹ nghèo thì hèn

Dm tuỳ người. Như t tiền nhiều mà co khinh ai đâu. Ai t cũng chơi dc.bạn t thiếu gì tk nghèo mà t vẫn chơi thân. Do m k hiết chọn bạn thôi

Tao nghèo nhưng ai thân với tao mới biết tao nghèo, đẳng cấp tạo nên khác biệt :feel_good:

Tml thớt chắc mượn tiền , hay nhờ vả nó nên nó khinh chứ dm m nghèo ko tiền nhưng đéo nhờ vả , xin xỏ thằng nào thì dmcn cũng đéo dám bố láo .
Tao đéo mượn tiền hay nhở vả gì cả , tao toàn bỏ tiền ra mời chúng nó nhậu nhé

Thời đh tao chơi với đám bạn thập cẩm, rồi cuối cùng đéo ra cái gì, phải bỏ cả học. Trách chúng nó 1, trách bản thân 10.
10 năm nay chỉ có 1 người gọi là bạn đúng nghĩa, còn lại là quan hệ công việc, công ty.
Các thể loại khác next hết, ko giao du 1 ai.

Xưa có tiền, ban bè, ae nhiều lắm. Sa cơ cái, quay lại 1 mình 1 thế giới luôn =)), t sống 1 mình cả 2 năm nay rồi. Giờ có ngày ko có nghìn nào, sống theo kiểu đếch quan tâm cđ nữa m sẽ thấy thanh thản hơn.

Giờ mới nhận ra sao ml, ko tiền thấp cổ bé họng bị khinh bị coi thường, tao cũng thế đây, dm

xem fight club đi, chúng mày sẽ nhìn đời bằng đôi mắt khác. thanh thản nhẹ đầu hơn nhiều.:vozvn (4):

Sửa lần cuối:
Dù mày có tiền hay ko thì chỉ có bố mẹ mày vẫn quan tâm đến mày nhất thôi. Còn kể cả bạn bè khi mày sa cơ thì cũng mất hút tất. Rất hiếm có người ngoài giúp đỡ tận tình lúc mày khó khăn. Thế nên muốn bạn bè bền vững hãy kiếm nhiều tiền vào :)

Mùng 4 tết, chúc súc vật @xàm chúa 3 sọc,loser 46 năm,loser mãi mãi ,hốc thật nhiều cứt =)) Online nên sủa đi nào súc vật học @xàm chúa =)) Con súc vật não chó thích thủ dâm (@xàm chúa) loser 46 năm xam lồn,đa nhân cách =)) lập nick pr tự sướng vs nhau,tự comment,tự thả like nhau
-ẳng đi con súc vật học =))

Kêu ca cl gì. Như tao 98 đang kiếm sống ở HN, thuê trọ, nhà ở quê còn nhà tranh xụp xệ vcl. T vẫn chơi cùng bạn bè đồng nghiệp bình thường, bạn bè cũ vẫn nể vẫn chơi với nhau suốt..
Phấn đấu lê lết mãi mới xong cái đại học, giờ vừa học xong đi làm 15 củ 1 tháng ( t đi làm từ năm 2 nên có kinh nghiệm rồi, đi phỏng vấn deal dc lưong ngon).
Giờ vừa làm vừa cày thêm để mấy lên lương dần, chứ làm mãi 1 việc ở 1 mức thì sao được.
Mà sẵn có ông nào thành công ở đây k? Cho em hỏi các ông đã mua nhà ở HN ntn?
Tư tưởng của em là đầu tư vào bản thân để kiếm dc nhiều hơn thoii chứ chưa biết cách tiền đẻ ra tiền :(

Kêu ca cl gì. Như tao 98 đang kiếm sống ở HN, thuê trọ, nhà ở quê còn nhà tranh xụp xệ vcl. T vẫn chơi cùng bạn bè đồng nghiệp bình thường, bạn bè cũ vẫn nể vẫn chơi với nhau suốt..
Phấn đấu lê lết mãi mới xong cái đại học, giờ vừa học xong đi làm 15 củ 1 tháng ( t đi làm từ năm 2 nên có kinh nghiệm rồi, đi phỏng vấn deal dc lưong ngon).
Giờ vừa làm vừa cày thêm để mấy lên lương dần, chứ làm mãi 1 việc ở 1 mức thì sao được.
Mà sẵn có ông nào thành công ở đây k? Cho em hỏi các ông đã mua nhà ở HN ntn?
Tư tưởng của em là đầu tư vào bản thân để kiếm dc nhiều hơn thoii chứ chưa biết cách tiền đẻ ra tiền :(

Mày còn trẻ chưa nói sớm đi em. 3X trở lên rồi lăn lộn kiếm từng đồng chục năm xong nó thay đổi tâm tính con người lắm, mà như thằng thớt này là bạn bè nó ko khinh nó mà vợ con của bạn bè lại khinh mới đau

Tao thành công chút rồi nhưng ở Mẽo, chuyện tao chỉ mày chắc quán liên đeo, hehe

Mày còn trẻ chưa nói sớm đi em. 3X trở lên rồi lăn lộn kiếm từng đồng chục năm xong nó thay đổi tâm tính con người lắm, mà như thằng thớt này là bạn bè nó ko khinh nó mà vợ con của bạn bè lại khinh mới đau

Tao thành công chút rồi nhưng ở Mẽo, chuyện tao chỉ mày chắc quán liên đeo, hehe
mày ở chỗ nào Mẽo thế có bị cắt điện như ở Texas ko?