Địt mẹ em gái bị tml lừa suốt 4 năm

Em gái tao (ruột) yêu 1 tml “bỏ vợ” suốt 4 năm. Ban đầu cả gia đình tao cũng phản đối kịch liệt nhưng nó đéo nghe. Sau thì cũng 1 phần là đéo nói dc, 1 phần tml kia cũng đến nhà qua lại nói chuyện thưa gửi đàng hoàng nên t đéo quan tâm nữa vì dù sao con e cũng lớn mẹ nó r (sn 92).
Tối nay như mọi ngày về thấy bz với nó ôm nhau khóc đéo hỏi cũng biết chuyện gì r. Tml kia vẫn yêu thương vợ con và sống 1 cuộc cmn đời khác với con em ngu lxn của t.

thật đéo biết nói gì nữa.
em mày ngu thì em mày chịu thôi, duyên phận nó thế rồi

Em gái tao (ruột) yêu 1 tml “bỏ vợ” suốt 4 năm. Ban đầu cả gia đình tao cũng phản đối kịch liệt nhưng nó đéo nghe. Sau thì cũng 1 phần là đéo nói dc, 1 phần tml kia cũng đến nhà qua lại nói chuyện thưa gửi đàng hoàng nên t đéo quan tâm nữa vì dù sao con e cũng lớn mẹ nó r (sn 92).
Tối nay như mọi ngày về thấy bz với nó ôm nhau khóc đéo hỏi cũng biết chuyện gì r. Tml kia vẫn yêu thương vợ con và sống 1 cuộc cmn đời khác với con em ngu lxn của t.

em mày chứ con gái mày thì cũng chịu thôi. Của nó, nó dâng tới mồm thằng nào thì thằng đấy đớp thôi

Bọn đàn bà con gái cứ địt cho nó sướng thì nó còn biết cái mẹ gì nữa đâu mà, bởi mới nói phụ nữ nó sống theo cảm tính

cho tôi xin info thằng kia để nhận sư phò với, buồi tôi chắc chắn to hơn buồi ló rồi

Trai thấy lồn mà ko húp gái nó chửi là ngu, ăn cũng dở ko ăn bị chửi. Vậy nên trách thằng kia 1 thì trách em gái mày 10. Thôi thì Ty ko mãi mãi nhưng giây phút thăng hoa bên nhau là mãi mãi.
Cũng là Ty thôi, 2 bên cùng sướng chứ chẳng bên nào lợi dụng bên nào cả,

Nó giấu thì nó còn nh thứ để mất. Kinh nghiệm của tao là dọa nó lấy tiền. Tiền sẽ giải quyết dc hết đau thương của con em mày
Dọa cái lồn gì? Nhà mày bán lịch ế hay sao mà tư vấn như cc vậy :))

E cu đừng có xạo lon. Tao đây, thằng mày kể. Sao mày chỉ nghe mỗi mồm con em mày? Mày đã hỏi qua tao chưa? Ban đầu rõ ràng là tao tìm em gái kẹo ngọt, 2 bên trình bày đầy đủ, nó đồng ý, tao bao nuôi nó giải sầu. Đéo nào tình giả thành thật, sugar baby chỉ để chịch lại đi yêu tao daddy, tao còn vợ còn con sao dám dây dưa, nên cắt. Con cac gì chuyện lại cứ như tao lừa nhà mày. Là sao? Công Lý ở đâu?

Nể tml ấy thật. Chăn cực siêu vì con e rau có tml a là xamler cmnr mà chăn dắt vẫn thịt đều suốt 4 năm từ thuở em nó còn 25.

kệ mẹ nó đi 1 time tự khắc có thằng khác tán, Nói đéo nghe giờ giải quyết xùm lum mệt bỏ con mẹ.

T lại đang yêu 1 con thật đẹp nhưng lại sống 3 4 5 lòng dạ khác nhau ... đời mà có ng tốt kẻ xấu

E cu đừng có xạo lon. Tao đây, thằng mày kể. Sao mày chỉ nghe mỗi mồm con em mày? Mày đã hỏi qua tao chưa? Ban đầu rõ ràng là tao tìm em gái kẹo ngọt, 2 bên trình bày đầy đủ, nó đồng ý, tao bao nuôi nó giải sầu. Đéo nào tình giả thành thật, sugar baby chỉ để chịch lại đi yêu tao daddy, tao còn vợ còn con sao dám dây dưa, nên cắt. Con cac gì chuyện lại cứ như tao lừa nhà mày. Là sao? Công Lý ở đâu?
Công lý cái địt mẹ mày. Cút, xàm lồn

Tao nghĩ như này. Trước nếu m bỏ mẹ thời gian đéo lô đề địt dạo đi điều tra thằng kia trước có bằng chứng nó ối dồi ôi thì cho con em nó biết. Giờ việc đã rồi như vậy m bảo con e m đi học tiếng Anh đi kiếm thằng travelvid cho sướng. Xong vẫn học tập ctac tốt đỡ phải rơi nước mắt

Địt mẹ bọn lồn có em gái thì chúng mày sẽ biết. Phải canh nó tí không là hỏng