Địt cụ bọn Chubb Life nhé

Là sao như nao nói chi tiết đi
Mình kh của nó 4 năm nay! Tới kỳ là đóng phí đầy đủ! Trong 4 năm trời chúng nó bán đc xong hợp đồng chúng ko 1 ỏ ê hỏi thăm gì cả! Tới kỳ năm nay mình thử đóng chậm xem chúng có phản ứng gì ko! Thì tới giờ chúng cũng đéo cả thèm giục giã mình đóng đúng hạn gì cả!
Dkm giờ thì đặt vấn đề trở lại khi bị tai nạn bệnh tật biết đòi ai!
Tao sẽ kiện! Dkm bọn chubb life lừa đảo

Mua aia đi, tới kỳ đóng phí nó spam đt m té xỉu luôn. Hộp t tư vấn cho.
Dân ăn chơi mà đi mua bảo hiểm của cái công ty loại trừ chết do chất có cồn.

Mua aia đi, tới kỳ đóng phí nó spam đt m té xỉu luôn. Hộp t tư vấn cho.
Dân ăn chơi mà đi mua bảo hiểm của cái công ty loại trừ chết do chất có cồn.
Cũng vì đợt đó mua qua bà vợ của Sếp tao! Xong giờ bà ấy cũng lướt mẹ rồi! Thất vọng thật sự! Tao sẽ kiện bọn này

Lol m kiện cũng vậy thôi, hđ nó ghi m phải tự đóng phí chứ dù cty nhắc hay k. K tin m lật trang đóng phí mà coi.
Dkm luật pháp Việt Nam! Như cứt! Như bên khác có đủ lý do về mất niềm tin có quyền kiện!

mà thôi h m hy vọng k bị gì rồi kệ nó đi. T nhớ bọn này huỷ hđ bị phạt phí gì đó, mà huỷ bây h coi như mất trắng cmnr

mà thôi h m hy vọng k bị gì rồi kệ nó đi. T nhớ bọn này huỷ hđ bị phạt phí gì đó, mà huỷ bây h coi như mất trắng cmnr
Đù giờ gần tết tao bận chứ! Ko tao gọi điẹn tổng đài tao chửi chết cụ chúng nó đi

Đù giờ gần tết tao bận chứ! Ko tao gọi điẹn tổng đài tao chửi chết cụ chúng nó đi
Thôi khỏi phí sức. M chửi nó rồi nó kêu m huỷ hđ đi, tự nhiên mất trắng 4 năm đóng phí làm mẹ gì. Mua cái này mà cả nể ng quen rồi mua các kiểu dễ dính đạn lắm.

Mình kh của nó 4 năm nay! Tới kỳ là đóng phí đầy đủ! Trong 4 năm trời chúng nó bán đc xong hợp đồng chúng ko 1 ỏ ê hỏi thăm gì cả! Tới kỳ năm nay mình thử đóng chậm xem chúng có phản ứng gì ko! Thì tới giờ chúng cũng đéo cả thèm giục giã mình đóng đúng hạn gì cả!
chubb life hay Manua life ?,

Đóng phí là nghĩa vụ của mày chứ. Mua hđ bé chắn cl :d

Tưởng phốt j. Chúc mừng m đã có hdbh nt nhé. M nhớ để đóng phí là tốt rồi. Tưởng phốt éo j. Chỉ sợ nó nhắc đóng phí lại chửi um lên. Khách hàng như m, nên tham gia gói có tính đầu tư ấy. Vui đáo để mà đôi khi lộc lá bất ngờ

Ai bảo m đóng phí đủ lgi, t mấy năm nay k đóng hoặc đóng éo đủ cno cứ đến kì lại gọi điện nhắn tin ngọt nhạt :)).

đam lao theo lao thôi:vozvn (23): coi như có được 1 bài học

Đm bảo hiểm làm loz j mệt bỏ mẹ za giờ chúng nó như ruồi thấy cứt ý, đóng dô đéo bik có rút dc ra ko đm!