[ĐIỂM NÓNG] Ra mắt bản cập nhật XAMAnlonroid mới và sự đấu đá của các cổ đông XAMVN

Oppa
Captain American

Captain American

Đổi trường Mỹ - Trưởng ban truyền thông Xàm Tân
Mình làm product thì nói thật đứa nào nghĩ ra màn con dơi chạy loanh quanh cần xem lại đầu óc của mình. Sản phẩm thiên về content mà ko tập trung vào nó. Lại vẽ vời ra mấy cái làm sao nhãng user khỏi content ( mọi lúc mọi nơi ).
Hãy nhớ nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại
Bạn không biết ý nghĩa sâu xa của con dơi. Con dơi chỉ mở trong dịp lễ Halloween, khiến user nhìn mỏi mắt chán, không muốn truy cập vào XAMVN trong ngày hôm đó.
Mụcđích của BQT là muốn hômđó anh em thay vì cắm mặt vào màn hình online XAM, nên đi ra ngoài chơi dịp lễ, vui vẻ với gia đình và người thân. 1 năm mới thả 1 lần, bạn căng thẳng quá

Cá óc nóc

CIA - Cum in alo
Dạo này mày chết đâu rồi, đã vay được món nào để làm ăn chưa :vozvn (19): :vozvn (19): :vozvn (19): :vozvn (19):
Vẫn chưa mày ơi . cơ bản là nó ko ảnh hưởng lắm đến cuộc sống hiện tại , chỉ là giờ muốn xoay vòng vốn để kinh doanh thì ko đc thôi

cuaquyvidai.

Hắc Điểu
Vẫn chưa mày ơi . cơ bản là nó ko ảnh hưởng lắm đến cuộc sống hiện tại , chỉ là giờ muốn xoay vòng vốn để kinh doanh thì ko đc thôi
:vozvn (7): :vozvn (7): :vozvn (7): Cắm nhà vay Ngân hàng ko, tao có mấy thằng em làm cho, CIC xấu vẫn làm được

tienao365

Đàn em HHH
Mẹ, thằng lập trình viên nào thể hiện sự đần độn bằng cách ghim bài viết của thằng funfun trong thớt “tiền hoá đơn” đấy?