Đi massage lành mạnh mà thằng e ko ngủ yên

tao cũng ko rành, nhưng mấy lần trước thì ko giống lần này, chẵng lẻ mấy thằng bs trước làm ko kỹ ?
tùy tuổi đấy, nếu mày trên 35 + nc tiểu có dấu hiệu gì đó nó sẽ khám kỹ hơn.
bx tao còn bị nó di đầu dò siêu âm quanh vú mân mê loạn xạ để tìm khối u cơ mà.

bọn ktv nó biết mấy cái huyệt kích thích đấy, cno bấm vào chỗ đấy hoặc xoa quanh chỗ đấy chim cò cứ cửng lên là chuyện bthg mà, mà đm cái kiểu mơn trớn nhưng ko đến nơi đến trốn đấy mới ghét =))

tùy tuổi đấy, nếu mày trên 35 + nc tiểu có dấu hiệu gì đó nó sẽ khám kỹ hơn.
bx tao còn bị nó di đầu dò siêu âm quanh vú mân mê loạn xạ để tìm khối u cơ mà.
đm hèn gì tao già mà tao ko hay, bác sĩ khám kỹ lại nói này nọ, thất bại vl.

Tao cũng dễ lên khi động chạm vào gái.

Tao đi lấy cao răng, con nha sĩ nó tì đầu tao vào người nó mà tao cũng lên, đm lúc ý phải nghĩ cái gì đó cho xuống, ngại vl.

Có lần đi tẩm quất người mù, nó mát xa tẩm quất bt mà tao còn lên, may mà nó ko nhìn thấy, chứ ko cũng ngại vl luôn.

Thằng em tao dễ dãi vl.

Tao đi lấy cao răng, con nha sĩ nó tì đầu tao vào người nó mà tao cũng lên, đm lúc ý phải nghĩ cái gì đó cho xuống, ngại vl.

Có lần đi tẩm quất người mù, nó mát xa tẩm quất bt mà tao còn lên, may mà nó ko nhìn thấy, chứ ko cũng ngại vl luôn.

Thằng em tao dễ dãi vl.
người làm sao nick làm vậy à tml

Thằng em tao dễ dãi vl.
đéo bù tao đi lấy cao răng chỗ gì gì trên Lý Thường Kiệt ấy, gái lấy cao răng thì xin, mỗi tội nó ngồi bên này vươn sang bên kia lấy, đm hôi nách vcl đéo thể cửng lên đc =))

đéo bù tao đi lấy cao răng chỗ gì gì trên Lý Thường Kiệt ấy, gái lấy cao răng thì xin, mỗi tội nó ngồi bên này vươn sang bên kia lấy, đm hôi nách vcl đéo thể cửng lên đc =))
R.I.P :matrix:

Như tiêu đề, tao đi massage lành mạnh ở 1 spa trên phố Mai Hắc Đế, Hanoi
vậy mà thằng e tao nó ko ngủ yên, thi thoảng nó lại ngỏng dậy, mặc dù tao ko có táy máy tay chân động chạm gì e kỹ thuật viên cả, xong việc bo e 100k, mà e cười khúc khích xấu hổ vkl, tao thì dạo này người hơi bị nhức mỏi nên là muốn đi massage, sông khô, sông ướt cho thoải mái nhé
đã mua vé chục buổi mà h như này thì ngượng chết mợ
có cái đéo j` đâu, đàn bà nó động chạm vào thân thể thì cái buồi nó phản ứng lại thôi, chứ đéo phản ứng mới là đáng lo ấy

Bo 100k cũng thuộc dạng trung bình hoặc sộp tùy chỗ đó. Nếu trung tâm thì vậy ok rồi, đủ để nó không lườm mày.
Mà tao lúc nằm up nghĩ đủ chuyện để xàm xỡ. Đến lúc nó ngửa tao ra thì tao ráng trấn tỉnh để thằng em khỏi ngổng =))

Thằng em tao dễ dãi vl.
T ạ mày luôn. Con chim mong manh . T matxa nuru mà còn khó ra vì ko đủ cảm xúc :(

tao nói thật là ở mấy chỗ mát xa lành mạnh thì nhân viên nó nhìn đéo có cảm hứng gì luôn. Nên việc mày cửng là khó xảy ra :vozvn (24):