Đi massage lành mạnh mà thằng e ko ngủ yên

ngocvuong15

Địt xong chạy
Như tiêu đề, tao đi massage lành mạnh ở 1 spa trên phố Mai Hắc Đế, Hanoi
vậy mà thằng e tao nó ko ngủ yên, thi thoảng nó lại ngỏng dậy, mặc dù tao ko có táy máy tay chân động chạm gì e kỹ thuật viên cả, xong việc bo e 100k, mà e cười khúc khích xấu hổ vkl, tao thì dạo này người hơi bị nhức mỏi nên là muốn đi massage, sông khô, sông ướt cho thoải mái nhé
đã mua vé chục buổi mà h như này thì ngượng chết mợ

Ngượng đéo gì, có buồi thì phải cửng đây là sinh lý tự nhiên rồi. Tao đi massage lành mạnh buồi dái cửng là chuyện bt.

vậy mà thằng e tao nó ko ngủ yên, thi thoảng nó lại ngỏng dậy, mặc dù tao ko có táy máy tay chân động chạm gì e kỹ thuật viên cả, xong việc bo e 100k, mà e cười khúc khích xấu hổ vkl, tao thì dạo này người hơi bị nhức mỏi nên là muốn đi massage, sông khô, sông ướt cho thoải mái nhé
tao chưa đi lần nào. vô mua vé xong vô phòng rồi lúc bo cho e nhân viên hay ra ngoài mới bo tml??

Ngượng đéo gì, có buồi thì phải cửng đây là sinh lý tự nhiên rồi. Tao đi massage lành mạnh buồi dái cửng là chuyện bt.
con bé nó tầm 21t, kém tao chục tuổi nó cứ cười khúc khích ngại vkl ý, mà tao ko hề nghĩ gì linh tinh nhé, có lúc còn mơ màng ngủ, mà có lúc tỉnh thì biết rõ thằng e nó lên, cứ gái nó đụng vào là lên

con bé nó tầm 21t, kém tao chục tuổi nó cứ cười khúc khích ngại vkl ý, mà tao ko hề nghĩ gì linh tinh nhé, có lúc còn mơ màng ngủ, mà có lúc tỉnh thì biết rõ thằng e nó lên, cứ gái nó đụng vào là lên
Sinh lý tốt nó thế.... :)

Đéo cửng mới sợ đó. Tao đi mà cứ dựng đứng lên suốt. Con em thì toàn khen bóng gió làm muốn đè ra phich vcl

Lành mạnh kiểu gì mà t về đau hết cả lưng và vai

bình thường, trừ khi nằm úp còn đâu lúc chúng nó bóp đùi lên suốt, tao có con bé mass lành mạnh đi quen, nó quen rồi còn trêu tao thỉnh thoảng vuốt lên thằng em phát xong cười khúc khích, phê đừng hỏi :))

119 mai hắc đế
massage lành mạnh nhé, ko có thư giãn đâu
Có những service gì thế tml, tao dạo này cũng chỉ thích lành mạnh thôi cho khoẻ người, cực ghét cái kiểu vừa vào đã đè ra đòi thư giãn xong thu tiền.

Có những service gì thế tml, tao dạo này cũng chỉ thích lành mạnh thôi cho khoẻ người, cực ghét cái kiểu vừa vào đã đè ra đòi thư giãn xong thu tiền.
tắm bể sục, xông hơi, xông khô, đá muối, massage đá ... tùy gói mày mua nhé

hơn chục năm trước tao cũng như mày, đi mx khỏe mà cứ cửng gặp ngay con mx nó dạn nó thấy vậy đéo ngưng làm chỗ khác mà cứ tập trung chỗ đó hơn còn xoa thằng em nữa dm báo hại tao trớ luôn vừa dơ cái quần vừa mất time mx mới làm đc có hơn 30', lần sau kinh nghiệm đi mx gặp nó phải mang theo cái quần.

Tao đi khám có em y tá kiểm tra nội soi , nó bảo mình nằm xuống vén áo cao, cởi cúc quần ra, xong em nó cứ lấy cái máy rà tì vào bẹn tao, giống kiểu như sờ sờ vào ấy làm tao cửng lên cộm hết cả quần, may hôn ấy mặc sịp dm :vozvn (5):

Tao đi khám có em y tá kiểm tra nội soi , nó bảo mình nằm xuống vén áo cao, cởi cúc quần ra, xong em nó cứ lấy cái máy rà tì vào bẹn tao, giống kiểu như sờ sờ vào ấy làm tao cửng lên cộm hết cả quần, may hôn ấy mặc sịp dm :vozvn (5):
tao đi siêu âm bụng con bác sĩ nó rà gốc hàng tao mới ghê, khám bao nhiêu lần ko có ai làm sâu đến như vậy, đã vậy hàng còn dính cái chất nhớt nhớt của siêu âm tởm chết me.

tao đi siêu âm bụng con bác sĩ nó rà gốc hàng tao mới ghê, khám bao nhiêu lần ko có ai làm sâu đến như vậy, đã vậy hàng còn dính cái chất nhớt nhớt của siêu âm tởm chết me.
bt mà mày vì chỗ đó là xương chậu, có thận cả mấy cái linh tinh dễ hỏng ở dưới.

bt mà mày vì chỗ đó là xương chậu, có thận cả mấy cái linh tinh dễ hỏng ở dưới.
tao cũng ko rành, nhưng mấy lần trước thì ko giống lần này, chẵng lẻ mấy thằng bs trước làm ko kỹ ?