Dẹp vụ 20/10 đi.Nghĩa vụ quân sự tới đít rồi??

Nếu bác tò mò muốn trải nghiệm thì đi thôi, khóc không được, cười không xong, Nếu ngồi kể thì cả ngày không hết chuyện =) nói tóm lại là khổ vcđ
nói tóm lại tuần đc chơi gái mấy lần tml ?? :vozvn (7)::vozvn (7):

Tầm này đéo lo chạy chọt mà trốn đi, ko là đi Hải quân lúc này là đâm đầu chỗ chết, ở bãi tư chính đang căng thẳng với bọn Khựa thì mày hi sinh là cái chắc,

Tầm này đéo lo chạy chọt mà trốn đi, ko là đi Hải quân lúc này là đâm đầu chỗ chết, ở bãi tư chính đang căng thẳng với bọn Khựa thì mày hi sinh là cái chắc,
chán vc luôn

Mày né ko đi đc đợt khám đầu tiên ở dưới phường ấy là mày thành công, thường thì đợt này nó rất gắt gao đi săn đón mày tận răng. Lý do rất đơn giản, đợt khám đầu ở phường có thể coi như là đợt điểm danh và mày phải ký giống như là tự nguyện nhập ngũ vậy đó. Theo tao biết thì mày trốn khỏi nhà cho hết đợt gọi lên phường khám là mày đéo bị gọi nữa. Cứ tới mỗi năm mày cứ canh thời gian gần tới đợt là mày trốn khỏi nhà, đồng thời gia đình phải nói khéo mày đi làm xa , đéo có nhà, ko có cách gì liên lạc đc.

Vào đấy có được ăn chay ( là chay nghĩa đen thật đấy,em đang ăn chay trường) không ạ? có nhịn tắm trong 2 năm được không ? Có thật là có chuyện đâm chém nội bộ giữa những người nhập ngũ với nhau không ạ? Được chọn vào loại quân mà mình muốn không ạ?
THANKS

Trốn được nên trốn, tội lol gì phí 2 năm phục vụ mấy thằng củ lol.
Mày biết nhà nước hàng tháng tốn bao nhiêu tiền cho quân đội không,
Ai cũng như mày thì làm đéo gì có việt nam hôm nay

Vào đấy có được ăn chay ( là chay nghĩa đen thật đấy,em đang ăn chay trường) không ạ? có nhịn tắm trong 2 năm được không ? Có thật là có chuyện đâm chém nội bộ giữa những người nhập ngũ với nhau không ạ? Được chọn vào loại quân mà mình muốn không ạ?
THANKS
Mày an tâm, vì rau luôn là món đầy nhất khay
Mày không tắm thì ra chuồng lợn mà ngủ với lợn, đợt khoá tao có thằng 7d đéo tắm đi đâu biết đến đó
Đâm chém thì hơi quá, nhưng cũ dạy mới thì quá bình thường, thường thì láo với ngáo hay bị đấm, và cũ thì không thích nói đạo lý. Muốn bật chứ gì? Ăn lz nhé

Thôi đi đi. Trốn lại được nhà nước nuôi ăn. Ra trại xong vẫn phải đi đấy tml ạ

Mày an tâm, vì rau luôn là món đầy nhất khay
Mày không tắm thì ra chuồng lợn mà ngủ với lợn, đợt khoá tao có thằng 7d đéo tắm đi đâu biết đến đó
Đâm chém thì hơi quá, nhưng cũ dạy mới thì quá bình thường, thường thì láo với ngáo hay bị đấm, và cũ thì không thích nói đạo lý. Muốn bật chứ gì? Ăn lz nhé
Vào đấy có nhiều thời gian rảnh không sư huynh

Vào đấy có nhiều thời gian rảnh không sư huynh
Thời gian đầu hoàn toàn là không hoặc ít, t7 CN là ngày nghỉ, nhưng cái ngày nghỉ của mày chỉ là báo thức muộn và đi làm muộn hơn thôi.
Về sau thì tuỳ vào đơn vị, có thể mày suốt ngày le ve, cũng có thể là đi làm 9h-9h30 về

Thời gian đầu hoàn toàn là không hoặc ít, t7 CN là ngày nghỉ, nhưng cái ngày nghỉ của mày chỉ là báo thức muộn và đi làm muộn hơn thôi.
Về sau thì tuỳ vào đơn vị, có thể mày suốt ngày le ve, cũng có thể là đi làm 9h-9h30 về
Làm gì vậy huynh

tại ăn ở. tao bé lớn đến giờ chưa bị gọi đi lần nào. 3x rồi