Dẹp trò bao nuôi bọn phò, PGA đi

hemihellcat

Hỗn Nguyên Đại Đạo
Mấy hôm nay tao thấy nhiều topic tìm em gái nuôi 20,30,50 đủ hết nhưng kết quả là đéo ai tìm được em vừa ý, tao thấy mức giá như vậy là cao rồi, tại sao không em nào chịu, sau khi tìm hiểu thì tao tìm ra lý do, đó là bọn phò, bánh thiu, mấy thằng ngu đội phò lên đầu( đây là thành phần ngu và hãm lồn nhất) có cách tính như sau
Ví dụ 1 em phò web giá 500k, mỗi ngày nó sẽ tiếp được 10 anh là 5 củ, mỗi tháng là 150 củ, trừ chi phí marketing, đóng phế, đèn đỏ bla bla bla thì mỗi tháng nó đút túi 100 củ, những thứ vô hình như rủi ro bệnh tật hay bị CA tóm tụi nó đéo tính đến
Như vậy muốn nuôi em phò 500k, gặp bất cứ lúc nào mình muốn sẽ phải cho nó 100 củ mỗi tháng giống như lúc nó đi làm
Và cũng theo cách tính của tụi nó thì đi làm tự do và không bị kiểm soát ghen tuông( đéo hiểu ngày phải tiếp 10 anh thì tự do chỗ nào), nên việc tụi nó đòi 100 củ là hoàn toàn hợp lý
Tao nghe qua thì cũng thấy có lý nhưng thấy có gì đó sai sai mà tao cũng đéo lý giải được( vì hàng 500k xấu mù mà mình phải nuôi con cá sấu tận 100 củ) vô lý vl
Đấy là tao tính mấy em 500k làm ví dụ, nếu là con pga 4,5 củ thì chúng mày nghĩ xem chúng nó sẽ đòi bao nhiêu với cách tính như thế
Nên tao hy vọng những thằng đang có ý định bao nuôi thì chịu khó tìm và deal những em sinh viên hay gái văn phòng thực thụ,những em ko làm trong nghành giải trí dành cho đàn ông, chúng mày đừng lên đây mở topic nữa, vì sẽ vấp phải công thức trên do bọn bánh thiu và bọn phò chuyên nghiệp đề ra, như vậy chúng mày sẽ tức nổ dái mà chết, chào thân ái chúng mày

Sửa lần cuối:
đâu thằng ngu nào đòi bao nuôi phò?? cho t link để xem mặt mũi nó thế nào

đâu thằng ngu nào đòi bao nuôi phò?? cho t link để xem mặt mũi nó thế nào
Đâu, tao thấy ai muốn bao nuôi là bọn bánh thiu với bọn đội phò lên đầu lại vác công thức đó vào

Còn ăn tự lo ở chủ lo.
Nếu em phò 500k chi tầm 30củ là chấp nhận được. Phụ phí ăn ở của em nó chắc tầm 10 củ nữa
Còn tính vậy là sai sách cần nuôi sinh viên vì các em ngây thơ hơn nhiều. Chỉ cần 10 củ bao ăn ở lên 10 củ là đẹp
Còn phò cần làm kiếm tiền trả một khoản lớn. Trong đầu em nó nặng kinh tế. Còn SV thì nó chỉ nghĩ có người lo ăn ở lại có tiền tiêu thế là ổn
500k tính ra là 30 củ là 60 shot, dm dẹp đi m à. tại sao lại bỏ nhiều tiền để chơi 1 cài lồn thiên hạ. 30 củ thừa sức nuôi mấy em sinh viên non tơ ngon lành, hoặc cầm tiền đá phò còn dc con này, con nọ k bị ngán

Nhưng thằng ngu và nhưng thằng đc tiền rơi vào đầu mới accept còn ko thì té thôi. Toàn tào lao ko m ơi

500k tính ra là 30 củ là 60 shot, dm dẹp đi m à. tại sao lại bỏ nhiều tiền để chơi 1 cài lồn thiên hạ. 30 củ thừa sức nuôi mấy em sinh viên non tơ ngon lành, hoặc cầm tiền đá phò còn dc con này, con nọ k bị ngán
Mày có sức đẽo 60 shot/ tháng không hay lại nhờ thằng khác đẽo giúp? Dkm giã chừng đấy shot còn cảm giác gì nữa, ko khéo theo ông bà sớm.

Đỉnh cao của xa xỉ là cá nhân hoá. Đỉnh cao của chơi gái không phải là chơi nhiều em, chơi em đắt tiền. Mà là thích lên rồi thì đéo chơi chung. Đấy nó là đẳng cấp. tháng kiếm 1 tỷ thì bỏ ra 100tr nuôi 1 em mình thích đấy là bình thường. Còn mấy thằng ngu, hàng đéo như ý cũng xuống tiền thì tao thua.

Mày có sức đẽo 60 shot/ tháng không hay lại nhờ thằng khác đẽo giúp? Dkm giã chừng đấy shot còn cảm giác gì nữa, ko khéo theo ông bà sớm.
t đang so sánh mày. t bảo dẹp đi còn gì, m k đọc hiểu à?

cái lồn dù. ngon mà ăn hoài cũng ngán

mày ngu lắm,những thằng tìm em gái để nuôi đấy.đa phần là bánh.nó dụ bọn 4 thôi thôi,
tất cả chỉ là cái bẫy

mày ngu lắm,những thằng tìm em gái để nuôi đấy.đa phần là bánh.nó dụ bọn 4 thôi thôi,
tất cả chỉ là cái bẫy
m đọc kỹ topic cái. tít là "bao nuôi phò" chứ có phải tìm em gái nuôi đâu

Anh nào dở hơi lại đi nuôi phò vậy? Lúc nào cần là đc ăn thì nuôi làm cái gì hả trời. Nuôi thì nuôi sinh viên ấy, tình dục là 1 chuyện, đc thấy em ấy trưởng thành hơn, đẹp hơn từng ngày cũng là 1 thú vui tao nhã. Trước ở HN tôi cũng nuôi 1 em học viện Tài Chính sơ bộ thì chi phí hợp lý thôi :
- Căn chung cư 70m2 + điện nước dịch vụ gửi xe các kiểu khoảng 10tr/tháng.
- Tiền ăn uống cố định, mua sắm vật dụng cần thiết hàng tháng bình quân 5 củ nữa.
- Tiền ăn uống ở ngoài, chơi bời, du lịch, mua sắm quần áo sách vở các kiểu, tháng ít tháng nhiều đổ đồng khoảng 15 củ.
- Tiền phụ đỡ gia đình em nó ở quê : cái này ko cố định kiểu lâu lâu phụ tiền thằng anh 5 củ mua xe máy, bố mẹ vài củ đi khám bệnh, 10-15 củ sửa nhà. Chắc khoảng đâu đó 5 củ/tháng.
- Tiền dằn túi cho em nó : 5 củ/ tháng.
Đấy khoảng 40 củ/ tháng thôi, quá hợp lý cho 1 cuộc tình. Ông nào ở hẳn với em nó thì lại đỡ đc khoản tiền ăn tiền nhà 10-15 củ.

Những thằng có vợ rồi mới làm trò bao nuôi đó, mấy thằng chưa vợ nó chỉ địt xong phắn :)))))), còn chạy ăn từng bữa lấy đâu ra bao nuôi :vozvn (25):
Thấy bác ấy sống tốt đời đẹp đạo nhưng đúng là ở ngoài như nào thì đâu biết được thiệt

Anh nào dở hơi lại đi nuôi phò vậy? Lúc nào cần là đc ăn thì nuôi làm cái gì hả trời. Nuôi thì nuôi sinh viên ấy, tình dục là 1 chuyện, đc thấy em ấy trưởng thành hơn, đẹp hơn từng ngày cũng là 1 thú vui tao nhã. Trước ở HN tôi cũng nuôi 1 em học viện Tài Chính sơ bộ thì chi phí hợp lý thôi :
- Căn chung cư 70m2 + điện nước dịch vụ gửi xe các kiểu khoảng 10tr/tháng.
- Tiền ăn uống cố định, mua sắm vật dụng cần thiết hàng tháng bình quân 5 củ nữa.
- Tiền ăn uống ở ngoài, chơi bời, du lịch, mua sắm quần áo sách vở các kiểu, tháng ít tháng nhiều đổ đồng khoảng 15 củ.
- Tiền phụ đỡ gia đình em nó ở quê : cái này ko cố định kiểu lâu lâu phụ tiền thằng anh 5 củ mua xe máy, bố mẹ vài củ đi khám bệnh, 10-15 củ sửa nhà. Chắc khoảng đâu đó 5 củ/tháng.
- Tiền dằn túi cho em nó : 5 củ/ tháng.
Đấy khoảng 40 củ/ tháng thôi, quá hợp lý cho 1 cuộc tình. Ông nào ở hẳn với em nó thì lại đỡ đc khoản tiền ăn tiền nhà 10-15 củ.
Hôm nọ tao cũng tìm em với chi phí như vậy, ở chung luôn, xong bọn bánh và bọn đội phò lên đầu áp dụng công thức trên,bảo ở chung chịch nát con người ta, mất tự do bla bla bla, 100 củ cũng ko thèm, nên tao mới bảo vụ bao nuôi ko áp dụng cho phò hay PGA được vì tụi nó có công thức đấy

Hôm nọ tao cũng tìm em với chi phí như vậy, ở chung luôn, xong bọn bánh và bọn đội phò lên đầu áp dụng công thức trên,bảo ở chung chịch nát con người ta, mất tự do bla bla bla, 100 củ cũng ko thèm, nên tao mới bảo vụ bao nuôi ko áp dụng cho phò hay PGA được vì tụi nó có công thức đấy
Chịu khó tìm sinh viên đi bạn, nhiều em hoàn cảnh khó khăn nhưng lên chốn đô thành cứ phải cố cho bằng chị bằng em nên deal tốt với các em ấy là đc. Bác mà chưa vợ con thì càng dễ.

m chửi chết mẹ nó đi