Đề xuất em gái tinder vào hotel ntn

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
rồi xong n tự đi bộ về =))) lạ đéo gì nữa, toàn mấy bố troll
Thật ra là còn thiếu chi tiết là em nào bỏ về thì lấy dao dí vào lưng nó là nó se ngoan ngoãn hợp tác. Bảo đảm

Share kinh nghiệm đi bác. Mục đích chỉ là thịt k có tình cảm gì hết. Rạch ròi vch. Add cả fb nó rồi
Muốn địt thì bỏ 300k ra đi đá phò mẹ đi cho nhanh. Suy nghĩ làm éo gì cho nhức đầu

Thì là em nó match t hôm t6. Thấy hơn 11h nên t k nt gì cả. Sáng qua thấy em nó update BIO mới t rep luôn. Đúng ý em nó nên nó rep lại. T dở văn luôn hôm nay trời đẹp em có muốn ra đường cùng anh. Chọn điểm nào em mà em thích. Sure kèo luôn. Em thích đi kiểu rooftop. Tính lên Submit nk xa quá nên t chốt luôn Center sky bar. Uống rồi tâm sự. Học theo các đàn a đi trc test cầm tay, ôm eo nhẹ xem phản ứng em ntn. Khuya khuya bảo đi ăn rồi về nhé. Ăn xong thì nhờ bác Linh Nguyễn ở trên đó. Sáng mai em đi đâu không, mai mình đi ăn sáng a biết quán ... em nó sáng nay thi blx thôi dm chốt đóng thằng nhà nghỉ dm cái khu này đi gần 20 phút tìm dc cái nhà nghỉ như l... em nó sướng vừa kêu vừa tự bịt miệng vì cái phòng cách âm tệ vch.
Chốt lại em nó đồng ý dating là kiểu trông hợp guu rồi. Lúc nch đánh tâm lý vs em nó handle sao cho em nó tin tưởng và cởi mở dc phòng thủ. Ra khỏi sky bar em nó đã chủ động ôm khít khịt là t biết t xong rồi. À nội y không cùng màu nhé ae

Muốn địt thì bỏ 300k ra đi đá phò mẹ đi cho nhanh. Suy nghĩ làm éo gì cho nhức đầu
Đá phò nó có cái thú của đá phò. Nói thật là t thích trẻ và tình cảm. Đi 4-5 em mà k có em nào hợp nên mới tập tành chăn rau

xờ tay là ray đc vú , xờ vú là bú đc lồn
Cứ làm theo các cụ bảo nhe

Center sky bar. Uống rồi tâm sự. Học theo các đàn a đi trc test cầm tay, ôm eo nhẹ xem phản ứng em ntn. Khuya khuya bảo đi ăn rồi về nhé. Ăn xong thì nhờ bác Linh Nguyễn ở trên đó. Sáng mai em đi đâu không, mai mình đi ăn sáng a biết quán ... em nó sáng nay thi blx thôi dm chốt đóng thằng nhà nghỉ dm cái khu này đi gần 20 phút tìm dc cái nhà nghỉ như l... em nó sướng vừa kêu vừa tự bịt miệng vì cái phòng cách âm tệ vch.
Chốt lại em nó đồng ý dating là kiểu trông hợp guu rồi. Lúc nch đánh tâm lý vs em nó handle sao cho em nó tin tưởng và cởi mở dc phòng thủ. Ra khỏi sky bar em nó đã chủ động ôm khít khịt là t biết t xong rồi. À nội y không cùng màu nhé ae
giá rổ hết bn m ơi

giá rổ hết bn m ơi
Bill đồ uống gần 400k. Coktail cứ gọi nhân viên lại tư vấn cho các em chọn: 150k-225k/ ly
Sinh tố: 115k. Nước ép: 95k. Rượu mạnh: <100k
T nhớ qua qua menu nó ntn. Cơ mà kiểu chill nhẹ nhàng thôi bàn nghế ngồi k sơ múi dc gì đâu =))

Bill đồ uống gần 400k. Coktail cứ gọi nhân viên lại tư vấn cho các em chọn: 150k-225k/ ly
Sinh tố: 115k. Nước ép: 95k. Rượu mạnh: <100k
T nhớ qua qua menu nó ntn. Cơ mà kiểu chill nhẹ nhàng thôi bàn nghế ngồi k sơ múi dc gì đâu =))
ra cmn Azat, cocktail mỗi 130k

Được , chăn rau là phải vậy , gentleman!
Hok bao giờ tính toán tiền bạc
Để con gái nó cầm con cu m chứ đừng ép
Nhẹ nhàng. Từ tốn , làm nó phải rên là thành công
Ờ mây zong , gút chóp
Giờ t chịch 4-5 em , phát chán đây :)))

Như mấy ông bên trên nói sờ mó rồi xem phản ứng thế nào thì cũng ổn áp đó
Muốn thanh lịch hơn thì hỏi con bé, sáng mai e có phải đi đâuko, nếu nó bảo ko thì hỏi tiếp, vậy sáng mai để a dẫn em đi ăn sáng nhé? Nó ôk là nó bật đèn xanh cho ông rồi đấy. Ốp bé vào nhà nghỉ thôi :)))))
E bảo ok, sáng mai đón e lúc 7h :vozvn (14):

Thì là em nó match t hôm t6. Thấy hơn 11h nên t k nt gì cả. Sáng qua thấy em nó update BIO mới t rep luôn. Đúng ý em nó nên nó rep lại. T dở văn luôn hôm nay trời đẹp em có muốn ra đường cùng anh. Chọn điểm nào em mà em thích. Sure kèo luôn. Em thích đi kiểu rooftop. Tính lên Submit nk xa quá nên t chốt luôn Center sky bar. Uống rồi tâm sự. Học theo các đàn a đi trc test cầm tay, ôm eo nhẹ xem phản ứng em ntn. Khuya khuya bảo đi ăn rồi về nhé. Ăn xong thì nhờ bác Linh Nguyễn ở trên đó. Sáng mai em đi đâu không, mai mình đi ăn sáng a biết quán ... em nó sáng nay thi blx thôi dm chốt đóng thằng nhà nghỉ dm cái khu này đi gần 20 phút tìm dc cái nhà nghỉ như l... em nó sướng vừa kêu vừa tự bịt miệng vì cái phòng cách âm tệ vch.

Quote lại cho người đi sau

Cuộc đời tao 3 lần đá phò đều là 3 lần hối hận vkl khi đéo có hứng thú với phò luôn... và kể từ đó tao trở thành nông dân

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)