Dcm con sub Vũ Minh Anh nhé, mày định lấy phò web làm gái bay xả à

viết lên đây cho anh em tránh con ml sub Vũ Minh Anh ra, lồn mẹ nhìn con hàng nó mà ông anh kêu tớm vcl

Sup up tín như kiểu thu thi linh vũ , gin thì ko set đi set 1 đứa ất ơ. Mà bay thì chỉ mấy đứa karaoke nó mới hay bay chứ PgA lành mấy đứa bay. Thấy đặt cọc thì nghỉ cm đi sao còn ham. Sup uy tín thì cọc đã đành.
vào đâu để biết đc những sub uy tín ạ

Tml mới tham gia hôm qua mà spam kinh phết. Mày có tìm thật không đấy. Đã ck đồng nào chưa?
Em nó có đúng hình không? Tin nhắn hẹn set kèo đâu.
Tml kia chưng ra được bằng chứng thì nó đúng là tml

Dm tao tưởng mày ck 8m trước thì ngu đéo hết chỗ nói, mà công nhận chúng mày coi tiền như lá mít thật, đi con phều 8m cứ như không :))

Dm tao tưởng mày ck 8m trước thì ngu đéo hết chỗ nói, mà công nhận chúng mày coi tiền như lá mít thật, đi con phều 8m cứ như không :))
m điên à mà ck trc, 8m thì 8m nó cũng phải nét căng so vs cái giá 8m, chứ dm bắt linh tinh thế nào đc

Sao tao thấy con nào mà người có mực style con này là tao ko dám nhìn lần nữa luôn chứ đừng nói lúc tinh sặc hết ra mũi.

Nói chung hàng bay thì phải chịu giá cao. Chúng mày chơi bời rồi giã con nhà người ta như giã giò. Đồ đạc tàn người ra chứ không à?
Giá PGA ngủ qua đêm thì em này chắc chỉ 2 củ. Nhưng đi bay mà mày lom dom thế thì hơi chán.

Mày lom dom quá, đi bay chứ có phải mỗi đi chịch qua đêm đâu. Nếu đi bay lắc xả đồ thì 8m5 em này không đắt. Các ông muốn gái nhà lành thì có cứt mà nó đi bay với các ông.
Còn thằng thớt lần sau bảo lão xe ôm gọi cho, đừng nhờ sub làm gì.

Mày lom dom quá, đi bay chứ có phải mỗi đi chịch qua đêm đâu. Nếu đi bay lắc xả đồ thì 8m5 em này không đắt. Các ông muốn gái nhà lành thì có cứt mà nó đi bay với các ông.
Còn thằng thớt lần sau bảo lão xe ôm gọi cho, đừng nhờ sub làm gì.
Lãnh tụ nói chuẩn con mẹ nó luôn. Gái nhà lành đéo gì nó đi bay người lạ vì tiền, các ông lên gangbang nó thì sao ? Gặp thằng Cường tỏi chết lúc nào k biết. Gái bay đồ đạc đập cho nát người rồi thì ngon kiểu j ?? Nghĩ bằng đầu gối cũng thấy sai vl rồi

Thằng thớt chịu khó vào karraoke tìm mấy em tay vịn sang sang mà gạ đi, chỗ tao hay đi là bay chịch 8-10 qua đêm, lại được chọn thoải mái