Đạo Phật và Đạo Mẫu

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
E đang bị loạn thần. Bản thân k rõ hiện tại đang bị vong ốp hay là bị bắt đồng. Càng đi càng loạn nên e ở im trong nhà k đi đâu cả. Nhưng cứ vừa bước chân ra đường đi một vòng về là e nặng đầu. Trước đấy năm cũng vài lần đi đền chùa. Đi lễ mấy nơi...

E đang bị loạn thần. Bản thân k rõ hiện tại đang bị vong ốp hay là bị bắt đồng. Càng đi càng loạn nên e ở im trong nhà k đi đâu cả. Nhưng cứ vừa bước chân ra đường đi một vòng về là e nặng đầu. Trước đấy năm cũng vài lần đi đền chùa. Đi lễ mấy nơi...
Em nên tìm gặp các sư Thầy ở chùa Bề Đề để làm lễ giải hạn, đuổi vong.
Nghe nói các Thầy ở Bề Đề Cổ Tự có chiêu Hấp Tinh Đại Pháp hiệu quả và hay lắm.
Nhưng nhớ chuyển khoản cho Vong trước thì mới đuổi vong được em nhé. Ah. Vong có cho trả góp đấy. Nên em có thể thanh toán thành nhiều đợt cũng ko sao. Vong ko bao giờ tính lãi nên em ko phải lo nhé.

Em chỉ việc thành tâm còn lại để thầy lo :))

vãi lồn =)) lần nào xem lại cũng phải vái bọn này cả nón.

em cho cái inbox, anh hỏi con đề =)) vào bờ phát đm dạo này đen quá

vãi lồn =)) lần nào xem lại cũng phải vái bọn này cả nón.

em cho cái inbox, anh hỏi con đề =)) vào bờ phát đm dạo này đen quá
Đen cho a k gặp e sớm. Dạo này hay về bộ 7 đấy. A đánh bừa xem. K thì 69 lộn đầu lộn đuôi đi hahaaa.

Thôi cái hôm e đi bảo hà đòi nghe chú đại bi nhưg do đi với các anh chị bị bắt nghe bà tân vlog remix e ong cả não. Có mỗi 1 câu cứ nói đi nói lại thôi. Tắt nhạc đi nghe e nc còn hay hơn cả remixx vì e tự mix :))

Thôi cái hôm e đi bảo hà đòi nghe chú đại bi nhưg do đi với các anh chị bị bắt nghe bà tân vlog remix e ong cả não. Có mỗi 1 câu cứ nói đi nói lại thôi. Tắt nhạc đi nghe e nc còn hay hơn cả remixx vì e tự mix :))

Mai chú ốp vong giải nghiệp cho. Bệnh cháu là rối loạn tiền đình chứ có gì đâu.

Thầy này xác nhận là đã tu thành chính quả. Đắc đạo thành Phật rồi nhé. Ko còn ở cõi hồng trần cùng chúng sinh nữa. Những động tác trong video của Thầy đều là những bí pháp của chốn Phật môn. Người thường cấm được học lén và áp dụng. Như vậy sẽ bị quy vào tội trộm pháp. Đày xuống 19 tầng địa ngục, đọa làm ngã quỷ mãi mãi ko đc siêu sinh.
Chỉ cần thành tâm, Thầy sẽ độ đc hết cho mọi tất thảy chúng sinh. Từ ko có chửa thành có chửa. Từ lợn lành thành lợn què. Đánh lô thì ra Đề, mà đánh đề thì chắc chắn sẽ ra Đê. :))

Thầy này xác nhận là đã tu thành chính quả. Đắc đạo thành Phật rồi nhé. Ko còn ở cõi hồng trần cùng chúng sinh nữa. Những động tác trong video của Thầy đều là những bí pháp của chốn Phật môn. Người thường cấm được học lén và áp dụng. Như vậy sẽ bị quy vào tội trộm pháp. Đày xuống 19 tầng địa ngục, đọa làm ngã quỷ mãi mãi ko đc siêu sinh.
Chỉ cần thành tâm, Thầy sẽ độ đc hết cho mọi tất thảy chúng sinh. Từ ko có chửa thành có chửa. Từ lợn lành thành lợn què. Đánh lô thì ra Đề, mà đánh đề thì chắc chắn sẽ ra Đê. :))
Eo đùa chứ hno e làm cho mng điên loạn lên, làm cho ng k có chửa tưởng có có chửa. Làm cho ng k baoh đánh lô đề cờ bạc như e suýt vỡ mấy cái nhà :((((

thí chủ chờ giờ hoàng đạo để pháp sư trở về ốp vong giải "trứng" cho. thầy cử trần dần đi nước ngoài tiếp thu công nghệ ốp vong của quốc tế. bệnh của thí chủ nặng vcl. ốp bình thường ko ăn thua

M bị yếu bóng vía thôi. Đi những nơi như thế tâm thần ko vững. Hơn nữa m bị ám thị, tự m ám m như kiểu là tự nghĩ mình có căn có số vl

Tên thớt với nd ở trong chả liên quan đéo gì đến nhau cả

Có nhiều người chả có gì nhưng lúc nào cũng nghĩ bản thân có ng này ng kia theo rồi kiểu ảo tưởng í.
Em có mấy đứa có căn số xem đc thì cno nói chỉ muốn ko có căn xem gì cả, cứ gặp ai là lại nhìn qua đc cuộc sống của họ. Lắm lúc cũng mệt mỏi. Đấy là những đứa ko kiếm tiền từ vc tâm linh nha.
Chứ con người ai chẳng có căn có số =))))

chắc lại chơi ma túy với hút bóng cười nhiều quá chứ gì :)) Lập topic tên với nội dung ko liên quan là đã thấy ngáo r:))

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)