Cứu tao gấp lắm

tao đã có gđinh có quen vài em rau bh có 1 em rau dính bầu tap phải lsao t thôi nó 1 thời gian rồi hôm cuối tuần vừa biết tin bh ko biết xử lý ntn :(((
Rau cỏ mà đ đeo bao vào, ngu vl

Cách giải quyết bây giờ là khai thật em rau......bảo nó là nếu em chấp nhận thì đẻ, anh có trách nhiệm, sau này em lấy ck thì con anh nuôi hoặc em nuôi ( nhưng anh có trách nhiệm )

Còn vk mày có hai giải pháp : một là giấu và âm thầm chu cấp cho con, hai là khai thật xin khoan hồng

Tao dám chắc trong đầu mày nghĩ là đưa em rau kia đi phá ! Tao khuyên không phải cho mày mà cho thằng khác lần sau có gặp thì xử lý " nhân tính " và " trách nhiệm " như một con người.......Còn nếu là con vật thì tao không ý kiến :vozvn (25):
Tao nghĩ thằng thớt thuộc dạng 2 thôi. Nên đây hỏi cho có mà. Đm mấy thằng nông dân chơi vời mà ra sản phẩm thấy ghét vkl ra

NGU THÌ CHỊU :)) ĐM rau cỏ là cái thứ đôi khi nó còn ghê hơn cả phò mà vẫn dám nhân trần được :)) Lại còn biện hộ cho việc say :)) Say con cặc :))

NGU THÌ CHỊU :)) ĐM rau cỏ là cái thứ đôi khi nó còn ghê hơn cả phò mà vẫn dám nhân trần được :)) Lại còn biện hộ cho việc say :)) Say con cặc :))
Sướng cu mà mắt là có thật ::xamvl22::

tao đã có gđinh có quen vài em rau bh có 1 em rau dính bầu tap phải lsao t thôi nó 1 thời gian rồi hôm cuối tuần vừa biết tin bh ko biết xử lý ntn :(((
Có GD rồi nhưng có con chưa ?
Nếu chưa có con thì nên thú nhận và chia tay vợ cũ và sống đàn ông với e rau.
Nếu đã có con rồi thì ko dc bỏ gia đình để theo em rau. Nói rõ cho e rau biết để e ấy đánh giá thực tế và hỏi ý kiến em ấy muốn để hay muốn hủy
Nếu em ấy muốn hủy để còn có thể viết tiếp 1 tương lai thì làm nhanh và gấp.
Nếu em ấy muốn để thì mày phải nói cho thật rõ là anh ko thể bỏ gia đình, anh chỉ có thể chu cấp hàng tháng nuôi con mà thôi. Còn nếu mày là dạng ăn tạp ko thể chu cấp nổi thì quỳ xuống mà xin nó bỏ thai đi

Gấu mới báo tao chậm kinh thôi tao đã muốn xỉu, mà tư tưởng là xác định sau này lấy rồi ấy. Msf mày vợ con rồi còn dính với rau thì đựu mẹ địa ngục rồi con ạ.
Coi tâm tính vk mày hiền thì về quỳ lạy nó xin tha, rồi chu cấp cho con mày. Còn vk dữ thì âm thầm chu cấp. Phá là đời mày ăn cứt

Trước hết là chia buồn với thớt, nhưng với cái trái đất hiện tại thì tao nghĩ nó đang nhắn cho 10 thằng với 1 nội dung. Xin hết.

4.0 rồi có ăn chơi thì đừng bật quạt trần, máy lạnh các kiểu người ta chế ra để làm cảnh ah

thầy khuyên mày ko được bỏ con nhé phá thai sau này làm ăn đéo lên đâu

Chơi được chịu được. Đừng để có thêm một bé đỏ nhé

Cách giải quyết bây giờ là khai thật em rau......bảo nó là nếu em chấp nhận thì đẻ, anh có trách nhiệm, sau này em lấy ck thì con anh nuôi hoặc em nuôi ( nhưng anh có trách nhiệm )

Còn vk mày có hai giải pháp : một là giấu và âm thầm chu cấp cho con, hai là khai thật xin khoan hồng

Tao dám chắc trong đầu mày nghĩ là đưa em rau kia đi phá ! Tao khuyên không phải cho mày mà cho thằng khác lần sau có gặp thì xử lý " nhân tính " và " trách nhiệm " như một con người.......Còn nếu là con vật thì tao không ý kiến :vozvn (25):
Đúng Người tử tế. 100 vodka cho mày

Thôi cố lên, là thằng đàn ông dám làm dám chịu, đừng trốn như 1 con vật. Chúc mày êm đẹp