Cứu tao gấp lắm

tao đã có gđinh có quen vài em rau bh có 1 em rau dính bầu tap phải lsao t thôi nó 1 thời gian rồi hôm cuối tuần vừa biết tin bh ko biết xử lý ntn :(((
Đi kiểm tra xem con mày ko đã đm cuống thì giải quyết được chuyện gì

Cách giải quyết bây giờ là khai thật em rau......bảo nó là nếu em chấp nhận thì đẻ, anh có trách nhiệm, sau này em lấy ck thì con anh nuôi hoặc em nuôi ( nhưng anh có trách nhiệm )

Còn vk mày có hai giải pháp : một là giấu và âm thầm chu cấp cho con, hai là khai thật xin khoan hồng

Tao dám chắc trong đầu mày nghĩ là đưa em rau kia đi phá ! Tao khuyên không phải cho mày mà cho thằng khác lần sau có gặp thì xử lý " nhân tính " và " trách nhiệm " như một con người.......Còn nếu là con vật thì tao không ý kiến :vozvn (25):

Pha này khoai đấy.
Đẹo hiểu sao có vợ con rồi còn rau cỏ, bóc bánh trả tiền thôi thì đéo làm. Bố nhà mày

đây gọi là điều gì đến sẽ phải đến! Từ đây đời mày sẽ thay đổi, theo hướng nào thì tao chưa rõ!!

toang thật rồi :( các ông giáo ạ thôi nhau lâu rồi tự nhiên cuối tuần mới biết huhu

Giờ khoa học hiện đại, xạc định phải con mày hay không đơn giản mà... Nếu đúng thì chu cấp đi tml.

Toàn các giáo sư, tiến sĩ khuyên nhủ nhiệt tình vãi, mình ít chữ éo chen nổi mồm vào =))

Với những ý kiến trái chiều của tổ tư vấn tại chỗ, tốt nhất thớt nên dừng cuộc chơi để bảo toàn điểm số vậy.

Có chắc là con của mày không :go: nếu đúng thì chịu trách nhiệm về kinh tế thôi
tất nhiên là còn phụ thuộc em rau nữa :matrix: nếu cả 2 đồng ý thì bỏ. Con sinh ra không có đủ bố mẹ cũng thiệt thòi vl :too_sad:

lúc đi vs t nó cũng lăng nhăng mà :( thế mới khó xử hay nó làm thế chăn iền t

Cứ kệ thôi, mày tư biết thôi chứ nó đã chủ động báo mày đâu. Nếu sau này nó báo mày, thì bảo xanh chín luôn, nếu là con anh thì anh sẽ có trách nhiệm. Còn nó ko báo thì tức là đéo phải con mày, hoặc nó đéo cần loại chồng như mày.

cuối năm lại dính vụ này toang vkl =((

chắc cho em nó mấy củ rồi bỏ thôi các mày ạ

Mày hỏi nó mấy tháng rồi , nếu ít tháng thì mày hỏi nó em bỏ hay giữ , nếu nó đòi giữ thì mày yêu cầu nó đi xét nghiệm xem sao