Cứu: chim đóng vảy

minhhp

Già trâu

Bác sĩ chuẩn đoán hộ e với. Bị ngứa, dưới đầu khác có đóng vẩy trắng,cứng, cạy ra được. Gốc dương vật thì kiểu bị nấm trắng. Rau của e cũng bị viêm âm đạo, mới hết điều trị nên phang luôn. Phang xong thì e dính như thế này.

Nấm bệnh ngoài da nhẹ. Nguyên nhân vệ sinh ko sạch sẽ. Sử dụng dung dịch vệ sinh rửa sạch để khô thoáng. Ngày rửa 2- 3 lần. Thay mới toàn bộ sịp hoặc giặt bằng nước nóng phơi ngược phía trong ra ngoài ở chỗ thoáng có ánh nắng trực tiếp để diệt khuẩn cho sịp . Có thể sd cồn yte or oxi già rửa sạch. Làm liên tục 3- 7 ngày. Bệnh nhẹ đơn giản.
Của tao k ngứa k đóng vẩy cũng ở dưới đầu khấc, rửa cái là sạch. Hôm nào cũng có. Tao bị gì hả m

Của tao k ngứa k đóng vẩy cũng ở dưới đầu khấc, rửa cái là sạch. Hôm nào cũng có. Tao bị gì hả m
m thế là cũng bị nấm rồi. t có thời gian cũng bị thế. bựa ra nhiều vl, tắm rửa xong sáng hôm sau lại bị. m mua thuốc trị nấm về mà bôi

Mày là nghĩ đến gái nhìu, nước buồi nó rỉ ra. Đm mày,nên nghĩ đến ít thôi

đây tml. tắm rửa sạch sẽ hong cho khô chym đi xong bôi. chịu khó thì ngày bôi 2 lần. bôi 1 tuần nhé.
Nó là cáu bẩn do niêm mạc da chết + mồ hôi vi khuẩn có thể nước tiểu hay cặn nhờn đầu cu m hoặc khẳm lồn mấy ẻm bám vào. Xong nếu tính kĩ thì nó là tiền thân viêm nhiễm nấm ngứa giai đoạn đầu. Vệ sinh sạch sẽ bằng xa bông liboy đ vệ sinh xong lau khô để thoáng có thể sd nước muối sinh lý, cồn y tế thấm bông vệ sinh diệt khuẩn làm liên tục 2- 5, 7 ngày là hết. Ko làm sau đảm bảo ngứa ngáy tốn tiền thuốc men
sót k m ơi, bôi dưới rãnh đầu cu sợ vl. Da mỏng tổn thương con cu tao

Mấy thể loại nấm này ngoài điều trị thì vệ sinh với môi trường quan trọng ko kém. Trước t đi nhầm giầy ông hôi chân xong đi sang đôi giầy mình mà cuối cùng bỏ hết 6 đôi tất và 1 đôi giày mới chỉ để chữa hôi chân. May sao cũng hết.

Mấy thể loại nấm này ngoài điều trị thì vệ sinh với môi trường quan trọng ko kém. Trước t đi nhầm giầy ông hôi chân xong đi sang đôi giầy mình mà cuối cùng bỏ hết 6 đôi tất và 1 đôi giày mới chỉ để chữa hôi chân. May sao cũng hết.
nó là 1 dạng vi khuẩn mà. nó nhảy từ cơ thể ng này sang người khác xong cư trú là mình dính thôi. hôi nách cũng thế, dm, mặc phải áo bọn hôi nách thì ám ảnh cả đời. mãi mới hết

sót k m ơi, bôi dưới rãnh đầu cu sợ vl. Da mỏng tổn thương con cu tao
ko xót nhé. bôi xong kéo da quy đầu lại cho thuốc đỡ quệt vào quần. khi nào hết nấm thì kéo bao quy đầu ra hàng ngày cho khô, ẩm là dễ bị lại lắm. có điều kiện thì thay hết quần lót ko thì trước lúc mặc là chỗ tiếp xúc với chym đi