CỤC LÀM ĂN - Khởi nghiệp cùng XAMVN

t bên mảng đồ đồng thủ công mỹ nghệ, ae nào mua gì thì mật thư t gửi mẫu nhé !!!

T làm về xét nghiệm máu kiểm tra sức khở. Tml nào cần inb. Giới thiệu có chiết khấu

À tao có phile cá ngừ đại dương nhé
Tml nào có nhu cầu thì inbox
Nhờ chủ thớt update giúp tao nhé

Sỉ lẻ đều có
Tml dạo này còn bán thịt cá ko

Tao nghỉ rồi bác Lẩu, mà tao ở trong Nam, bác cần tao đặt hộ cho thôi
Tao đang cần bán, mỗi ngày cần bán 1 tấn cá tầm Beluga của nga. Hàng tươi quẫy mạnh. Có đẩy được hàng thì inbox

Tao đang cần bán, mỗi ngày cần bán 1 tấn cá tầm Beluga của nga. Hàng tươi quẫy mạnh. Có đẩy được hàng thì inbox
T chơi với đội nhập khẩu hàng đông lạnh, cty xuất khẩu thủy sản, mà hàng của m thì ko biết có ko

Chào tụi mày
Thằng nào có nhu cầu cần tạo email cho công ty, doanh nghiệp, kiểu như [email protected] thì nt tao nhé.
Email tao bao đẳng cấp, google cũng đéo hơn đc: bộ nhớ vô cực, hẹn h gửi, tạo email nhắc việc, phản hồi, email group phòng ban, bảo mật 2 lớp, email inbox 99 99%, outlook liếc đầy đủ cả, chat giao việc nội bộ, họp video nhóm trực tuyến trong công ty hoặc với khách hàng zoom gọi bằng cụ....
Thằng nào có nhu cầu thì inbox hoặc để lại còm
Tao set cho tụi mày xài thử khi nào ưng mới thôi.
Ít khách nên đá phát

Mày có mặt hàng gì tao cho vợ tao bán với. Nhà tao mới chuyển về ecopark, khu này cũng đang ít thứ để bán. Để vợ tao vừa bán vừa trông con :vozvn (37):

Linh đàm tao cũng có nhà chú tao ở đó, có thể chuyển về đó làm kho được ;))
Bán hải sản ko

Tao có data khách hàng dùng sản phẩm ăn uống, gia dụng cao cấp. Chúng mày có gợi ý gì cho tao nên bán gì ko

t có kho thảm nhựa,thảm hàng hiệu, thảm trẻ em.giá để sỉ lại cực kì hạt dẻ. tml nào quan tâm inbox tao nhé