Cua gái ở phòng gym

Tao cũng hóng thẻ thôi, nhưng thấy mấy thằng mặt nồi tư vấn loằng ngoằng quá. Mày thuộc loại đàng hoàng tử tế nên cứ tự tin ra bắt chuyện rồi xin phép làm quen xin sđt có cài nhồn gì mà ngại nhỉ???

Tao mới tham gia page này. Không biết bác này đã tán được e kia chưa nhỉ. Không thì e qua tập buổi thử với bác, được cái biệt tài của e là hút gái nhưng đ tán đc :))) Tại vì e cũng nhạt =)) Ý là ngoại hình đủ sức nhưng đ biết nói gì :)) Lúc đó đến cùng tập e sẽ cố kết nối cho bác :d

Dm thằng này xàm vl! Có thu nhập cao + tiền tỷ mà ko cua gái được. Mày ở đâu tao đến lạy! Đcm gái đi tập gym toàn con ham vật chất. Mà có khi có vài con rồi ý! Mày cứ mặc quần xịp vàng như a phúc xo đi qua lại trước mặt nó thể đéo nào con đó chẳng vồ lấy mày :)

như t thì đi tập hay gặp thì cười lịch sự thôi, dần dần vào hỏi hnay tập gì, tập lâu chưa, nói chung phòng gym thì cứ loanh quanh chuyện mấy cục tạ thôi, giả ngu ngơ kêu nó hướng dẫn tập, thường mấy bài tập chân, bụng, cardio tụi con gái nó rành hơn... thân hơn xíu mới mấy chuyện ở đâu, công việc, học hành, etc,

Dễ lắm. Thích em nào là tao nhìn chăm chú em đó. Nó nhìn lại 5 giây thì ra bắt chuyện.

Nó nhìn rồi quay đi ngay thì là do tao xấu zai. :((

Với một thằng gà về gái như tao thì lời mấy tml chúng mày nói đối với tao quả như biết thêm nhiều điều rồi đó.

Tao sẽ nói sơ qua về bản thân tao:

Tuổi thì 30, thu nhập cao, tk bank dư vài tỷ.
Hiện tại tao đang đi 4 bánh, xe cũng tiền tỷ chứ không phải xe cỏ.
Ngoại hình thì mặt cũng tạm được, body đéo đẹp nên mới phải đi tập gym
Nhát gái, đéo biết bắt chuyện với gái.
Đối tượng của tao có vẻ là 1 e sinh viên hoặc có thể mới ra trường, nhưng tao đoán tầm 20-22 tuổi thôi.

Xin thêm vài lời tư vấn của mấy tml chúng mày, tao sẽ áp dụng và update kết quả lên đây.
Ib tao tư vấn cho nhé , t chỉ càn mày cho tao mượn con xế dạy tao đi xe phông bạt là đc

Hi các mày,

Tao đang bồ kết một em ở phòng gym quá, làm cách nào để chăn em ý được.
Tao nhát gái, nhưng được cái nhiều tiền và chịu chi.
Các mày bày cách cho tao với, cua được em ý tao cho mỗi thằng comment trong thread này 1 thẻ 100k.

Nhiều tiền thì khoe tiền đi mày.
Đầu tiên mày phải biết nó tập lúc nào đã. Rồi sau, cứ theo giờ đấy đi tập. Khoảng vài ba lần rồi thực hiện bước sau.
Mua một cái nhẫn vàng, đi ra gần chỗ em nó tập. Luống cuống thế nào đánh rơi cái nhẫn gần chỗ ẻm.
Tất nhiên là ẻm sẽ nhặt lên cho mày, mày cảm ơn em ấy " May quá, đây là quà của bà nội anh cho anh. Mất thì không biết làm sao nữa. Cám ơn em nhiều nhé" Tất nhiên là em nó sẽ bảo không có gì đâu. Đây là lúc mày nhấn tiếp "Cám ơn em, sau khi tập xong, em rảnh không. Anh mời em cốc cà phê cảm ơn"
Nếu em nó có chút thích mày, thì nó sẽ đồng ý.
Nếu nó từ chối, không vội, cứ bảo là " Vậy thì em lấy số đt của anh đi, rảnh gọi cho anh. Anh mời cà phê cảm ơn"
Đại loại thế. Xong quay lại tập tành bình thường.
Nếu em nó từ chối cũng không sao. Sau này cứ quay lại tập bình thường (vẫn giờ em nó đi nhé). Có nhìn thấy nhau thì chào. Trước lạ sau quen. Rồi dần dần sẽ lân la được. Mày hơn phân em nó quá nhiều, cứ bình bình tà tà, em nó thấy mày ổn nó sẽ xán lại. Lúc đó tán mới dễ câu. Quan trọng là nếu nó ngoan thì phải từ từ, còn không ngoan thì nhanh thôi =))

T cũng gặp trường hợp như m r.
1. Kết thân với mấy bà/th lễ tân trước vì bọn lol này ai cũng quen.
2. Kết thân với mọi ng xung quanh phòng để tạo thiện cảm.
3. Cố gắng tìm mọi cách bắt ch với nó tự nhiên nhất.
4. Về liên lạc fb.
5. Tùy m triển tiếp.

để ý mức tạ e ý tập m cứ nhăm nhe cầm quả đấy cho tao đến luc no cần nó tự ra mượn có cơ ngay

Theo tao nghĩ mày móc mẹ tạ vào chim đứng trước mặt em nó tập cơ chim . Kiểu lồn gì cũng đổ =))

Mày theo dõi xem xe nó ở đâu, quệt xe của mày vào làm trầy xước hay móp méo gì rồi đưa đi giải quyết hậu quả. Xin lỗi em nó rồi rít rồi đem xe đi sửa, dặn đứa sửa xe câu giờ lấy mấy ngày. Trong thời gian đó mày lấy lí do mày làm hỏng xe nên tự nguyện đưa em ấy đi làm hay đi tập.. Vv. Nó mà chịu đi thế là tự khắc quen. Vừa khoe dc tài sản vừa làm quen dễ ko bị đề phòng. Nhát gái chỉ có cách đó là nhanh thôi

Tao nghĩ mày thấy nó tập bài nào thì đến gần đó giả vờ chờ nó tập xong hỏi e tập lâu chưa , mây động tác này bla bla ...dần dần mới làm quen dc. Hoặc chờ nó về thì căn h về cùng xuống bãi gửi xe

Cầm tiền bỏ vào túi nhựa trong. Mỗi bên 5kg, tỷ dụ mỗi tờ 100k là 1g vậy là mỗi bên 1 tỷ. Vào đó đứng nâng như tập tạ đơn. Ví dụ là thế muốn nó đổ m mạnh hơn thì tập nặng hơn 7kg 10kg hoặc tăng mệnh giá thì tùy m.

Hi các mày,

Tao đang bồ kết một em ở phòng gym quá, làm cách nào để chăn em ý được.
Tao nhát gái, nhưng được cái nhiều tiền và chịu chi.
Các mày bày cách cho tao với, cua được em ý tao cho mỗi thằng comment trong thread này 1 thẻ 100k.
Giả vờ hỏi như người mới lân la hỏi e ấy cách tập động tác này như nào như kia, a tập có đúng ko thế là mày làm quen dc thôi còn các bước sau như nào thì m phải tự phát triển thôi

Phòng gym thì nhìu thằng đẹp trai hơn m, nhìu khi còn giàu hơn m nữa nên nếu ko Có chiêu thì m khó tiếp cận lắm... t Có 1 cách sẽ tạo cho nó chú ý tới m rồi từ đó xem võ công m Có thâm hậu ko để tiến tới nhé: m xem phòng tập m Có bao Nhiu người xong m mua sẵn cho đủ số phòng tập mỗi người 1c Nc suối, m Kiu thằng lính m đợi ở ngoài, rồi m canh e nó tới khi nào e nó mệt ngồi nghĩ ngơi thì m kiu thằng lính đi phát hết phòng tập riêng m thì m chỉ đi phát cho 1 mình e nó thôi, và thế là m nỗi tiếng và e nó cũng thấy hãnh diện nữa lúc đó t nghĩ m xin số đt e nó dễ dàng rồi... chúc m thành công nhé P/S : nếu thành công thì m cũng nên phát hết phòng này mỗi mem 1 card chứ hả
Xem phim ngôn tình nhiều quá à, cái đấy ở phim thì được chứ ra ngoài t thấy lố lắm

Gái đi tập ngáo ngơ lắm nên m cứ mon men hướng dẫn thật ân cần nhẹ nhàng thì có cơ hội thôi. Nhưng mất thời gian và mất buổi tập đó
T thì ko muốn bỏ buổi tập nên thi thoảnh nc dăm 3 câu thôi. Chứ tập thời gian nghỉ dành để thở chứ hơi đâu mà tán gái :))

mày nhát gái thì áp dụng cách từ từ, lạnh lùng boy 1 tí, chứ theo cách của mấy thằng tự tin, mồm mép dẻo như kẹo gượng bỏ mẹ đéo hợp đâu. Trước tiên cứ bình tĩnh trc em ấy, nếu có cơ hội thì cứ cố nhìn trìu mến e ấy vào(mắt nhìn mắt, chứ đéo phải nhìn lén, nhìn thèm thuồng, xong em nó quay ra lại quay mặt đi như thằng trộm chó nhé). Lúc nào tập gần e ấy thì để ý, thấy e ấy tập sai thì chỉ, con gái rất hay tập sai, đặc biệt tập sai ở những bài xô, bụng, liên sườn (chỉ chân thành nhưng phải biết kỹ thuật), hoặc ko thấy sai thì lúc đẩy tạ ngực, thường con gái cứ hơi mỏi là gác tạ luôn, lúc đó lại gần đỡ em ấy (đỡ cũng phải biết cách đỡ nha) bảo e cố thêm mấy cái nữa cho chuẩn, đẩy xong mấy cái đó kiểu gì tối về cũng đau cơ, nên hôm sau tìm cách tập gần em ý và hỏi thăm (hỏi hôm qua tập về e có đau cơ ko, nếu đau là tập đúng và có tác dụng rồi..blabla)...nói chung cứ để ý thì ko thiếu lý do để lại gần nói chuyện, giúp đỡ. Nhưng phải nhớ là lúc đầu phải kiểu lạnh lùng vào, giúp e ấy xong e ấy cảm ơn thì chỉ mỉm cười nhẹ cái rồi đi ra chỗ khác tập bài của mh đéo quan tâm đến nó nữa, mà cái giống giúp lúc tập thì thi thoảng phải đụng chạm vào nhau, mà đã chạm vào nhau thì..ôi zời ơi, nhanh "rung động" lắm :)). . Nói chung cứ thế đã, sau tiến triển hơn thì xàml tiếp :))

Mày đi xe gì. Quan trọng của việc cưa gái là nó phải chú ý mày trước. Phô bày những điểm mạnh của mày ra, tạo những tình huống vô tình bắt gặp em ý, hoặc để em ý thấy mày nhiều lần trong 1 ngày. Tất nhiên những lúc ấy mày phải đĩnh đạc, tự tin, đi kèm những thứ tốt nhất mày có. Xong r mày giả vờ bắt đầu chú ý sự hiện diện của em ý, rồi bắt chuyện làm quen, từ tốn thôi. Vì mày nói điểm mạnh nhất của mày là tiền thì địa điểm tao gợi ý có thể là hầm để xe, cây ATM,.. đầu tư 1 ít vào trang phục nữa là đc.
T thấy ông này nói chuẩn này, làm thử xem chủ thớt.

Với một thằng gà về gái như tao thì lời mấy tml chúng mày nói đối với tao quả như biết thêm nhiều điều rồi đó.

Tao sẽ nói sơ qua về bản thân tao:

Tuổi thì 30, thu nhập cao, tk bank dư vài tỷ.
Hiện tại tao đang đi 4 bánh, xe cũng tiền tỷ chứ không phải xe cỏ.
Ngoại hình thì mặt cũng tạm được, body đéo đẹp nên mới phải đi tập gym
Nhát gái, đéo biết bắt chuyện với gái.
Đối tượng của tao có vẻ là 1 e sinh viên hoặc có thể mới ra trường, nhưng tao đoán tầm 20-22 tuổi thôi.

Xin thêm vài lời tư vấn của mấy tml chúng mày, tao sẽ áp dụng và update kết quả lên đây.
Vl, t ko phải thuộc dạng tán gái giỏi nhưng nếu để t bào hoàn cảnh của m thì t thề mấy em gái sinh viên xong hết với t r