Con trai ăn mặc như nào thì sẽ khiến con gái "nứng"

Theo
Ko thấy gái vào cho ý kiến, hoặc mấy ông dc gái thổ lộ vào tư vấn nhể, mới nghe dc 3 style là: suit, áo thể thao khoe bắp tay, sơ mi trắng đóng thùng. Tao nghĩ chưa logic lắm, ví dụ như: mấy thằng đực chúng ta ra ngoài đường đi sau em nào (dáng người ổn, và chưa cần nhìn mặt) mặc quần mỏng bó sát, cửng lên là chuyện bt, đó là do em ấy mặc như vậy sẽ khiến chúng ta bị kích thích..Vậy thì con gái nó cũng phải bị kích thích khi con trai ăn mặc như nào chứ, đéo có thì vô lý vãi lìn :vozvn (15):
Tao trước có đi qua khu Clb bóng rổ, mấy thằng cao mồ hôi ướt hết, mấy e đi cỗ vũ nhìn ko đớp mắt.
Vào hồ bơi cũng z, mày mày mặc quần bơi bó xát độn cậu bé lên mấy e cũng nhìn chăm chú lắm.
Quần áo ko làm nên người đàn ông, thằng đàn ông làm nên bộ đồ. Quan trọng là hình thể nữa, Body săn chắc tự nhiên có sức hút ah

Theo

Tao trước có đi qua khu Clb bóng rổ, mấy thằng cao mồ hôi ướt hết, mấy e đi cỗ vũ nhìn ko đớp mắt.
Vào hồ bơi cũng z, mày mày mặc quần bơi bó xát độn cậu bé lên mấy e cũng nhìn chăm chú lắm.
Quần áo ko làm nên người đàn ông, thằng đàn ông làm nên bộ đồ. Quan trọng là hình thể nữa, Body săn chắc tự nhiên có sức hút ah
đúng rồi, cái vụ mồ hôi khi thể thao là có nè. Và cái nữa là con gái nó cũng thích mông, thằng nào mông to đi qua (đéo phải mông to vì béo nhé) là gái nó cũng bật nứng.

Tao 4 mùa quần đùi áo may ô cháo lòng ba ta thượng đình, bụng chửa phưỡn ra. Mỗi lần đi tập thể dục kết hợp đi chợ sáng sớm mấy chị đồng nát hay nhìn tao cười tủm nhưng tao kệ không thèm để ý. Thế có phải các chị ý thấy nứng khi tao ăn mặc như thế không.

Đm. Toàn đực vào hoang tưởng. Thấy hơi hiếm gái vào đây cmt. Tao thấy mặc sao cho trẻ trung, khoẻ khoắn là gái mê tít. Bọn nó cũng k muốn nhìn đứa nào như xăng pha nhớt đâu. Như tao hay mặc quần bò, giày lười, áo phông. Hoặc form giày da, quần vải áo sơ mi dài tay nhưng luôn xắn. Mùa đông thì thêm cái áo vest thời trang vào làm màu. Hàng thì có cái hàng hiệu, cái thì hiệu chợ Xanh. Có vẻ cũng thu hút chị e. Còn nứng hay k tao đéo xờ lol chúng nó xem ra nước k nên méo biết.

Tao phải thêm cái ví dụ để mấy tml hiểu ý tao hỏi, chúng mày đang bị nhầm lẫn sang mặc thế nào để đẹp rồi, ý tao là mặc như nào để gái bị kích thích ấy.
Đây là 2 video của 1 em (bỏ qua yếu tố mặt mũi nhé, và 2 bộ đồ trên em ý mặc đều đẹp rồi), video 1 mặc quần legging + áo thun ôm sát, video 2 là váy tua rua + áo phông rộng. Nếu ra ngoài đường đi sau em ấy ở 2 cách ăn mặc trên thì mấy tml bị nứng cặc ở trường hợp nào hơn? Đương nhiên là nếu gặp ăn mặc như video 1 chúng mày sẽ bị kích thích và nhìn mông và người em ấy rồi, còn gặp như video 2 thì chúng mày ko bị kích thích và dán mắt vào nhìn mông như video 1, lướt qua như bao đứa con gái bình thường ở ngoài đường thôi. Ý tao hỏi là con trai mặc như nào thì con gái nó sẽ cảm thấy bị kích thích như video 1 trong ví dụ trên ấy (bỏ qua về vấn đề ngoại hình bọn mày nhé, mặc định là body chúng mày cân đối rồi. Câu chuyện ở đây chỉ bàn về cách ăn mặc sao cho gợi cảm thôi)

View attachment 2019-11-09 20.54.mp4

View attachment 2019-11-09 20.54 (1).mp4

Theo

Công nhận, đám bóng rổ nhìn thôi đã thấy ngầu, trường c3 tao mấy thằng trông CLB bóng rổ toàn 1m8 mấy đến 1m9, cá biệt có thằng 2m nhưng mà nó xấu, dáng thô vl, mấy thằng loanh quanh 1m85 nhìn chất nhất.

Nó đi qua cái bao ánh nhìn

Còn prom thì thằng này hồi đấy lúc nào cũng đc bình chọn là nổi bật nhất. Cao cỡ 1m8, mà khung xương nó to to, mấy chị gái xem thử xem thằng này như nào, hồi c3 ở trường nó confession toàn gái thả thính, hỏi thằng này thôi.

Sửa lần cuối:
Tao d
Đàn ông, con trai chúng ta tuy có gu (khẩu vị) mỗi người là khác nhau, nhưng đa số anh em sẽ bị nắng cực khi nhìn chị em ăn mặc kiểu như: quần mỏng bó sát, váy ngắn, áo 2 dây.. Vậy thì, con gái sẽ bị nứng khi nhìn chúng ta ăn mặc như nào? Các chị em xamler vào thổ lộ xem, hoặc tml nào biết nói nghe coi, chứ thật sự là đến bây giờ tao cũng đéo biết như nào :vozvn (13):
Tao phải thêm cái ví dụ để mấy tml hiểu ý tao hỏi, chúng mày đang bị nhầm lẫn sang mặc thế nào để đẹp rồi, ý tao là mặc như nào để gái bị kích thích ấy.
Đây là 2 video của 1 em (bỏ qua yếu tố mặt mũi nhé, và 2 bộ đồ trên em ý mặc đều đẹp rồi), video 1 mặc quần legging + áo thun ôm sát, video 2 là váy tua rua + áo phông rộng. Nếu ra ngoài đường đi sau em ấy ở 2 cách ăn mặc trên thì mấy tml bị nứng cặc ở trường hợp nào hơn? Đương nhiên là nếu gặp ăn mặc như video 1 chúng mày sẽ bị kích thích và nhìn mông và người em ấy rồi, còn gặp như video 2 thì chúng mày ko bị kích thích và dán mắt vào nhìn mông như video 1, lướt qua như bao đứa con gái bình thường ở ngoài đường thôi. Ý tao hỏi là con trai mặc như nào thì con gái nó sẽ cảm thấy bị kích thích như video 1 trong ví dụ trên ấy (bỏ qua về vấn đề ngoại hình bọn mày nhé, mặc định là body chúng mày cân đối rồi. Câu chuyện ở đây chỉ bàn về cách ăn mặc sao cho gợi cảm thôi)
Tao đéo mặc gì vào gặp gái rồi bị nó mút cu. Như chiều nay đi masa Chân và Body, lúc cởi quần áo mà k mặc đồ của quán thì em k nhắc nhở gì.
Em gái masa chân một hồi khen da anh mịn thế rồi lân la ,bắt thằng anh nằm sấp, ngồi xuống mông đấm lưng tao, di di bướm vào mông do quần mỏng cảm nhận rõ cái lol ấm của em. Lần đầu gặp a thích anh rồi đấy mới vl. 15p sau nói với e a k thích nằm sấp vì đau lắm thì lại bị lật ngửa lên bóp đầu, ơ ơ. Thích em ơi. Thích hả anh?.
Em ơi.. Anh mỏi chân với mỏi bụng lắm... Vâng ! Mỏi bụng chỗ nào anh...
Thế là sau 15 phút thì hôn em tít mù. Tay em xoc chym... Đm. Cuối cùng 20p vật lộn( nào là vừa xóc, vừa móc của nhau và ngó có tiếng ai đi vào phòng không). Thật k tưởng tượng được em ấy nuốt hết tinh với gương mặt xinh xắn đó. Đm. Cuối cùng là 1 bát bún ngan bên cạnh lúc 19h30.
Thượng thừa của xạo lol mới làm được như vậy. Hẹn cf với nhau với lời hưa giúp e vào nghề và có tiền mua nhà sau 3 năm tới. Vãi lol nói láo

Đm. Thì tao cũng nói 2 form trên ấy thôi. Còn đéo biết chúng nó có nứng hay k. Cái này thì chỉ có bọn nó vào xác nhận chứ bọn đực biết méo đâu. Tao thì thấy chúng nó cũng để ý. Còn tao nghĩ có để ý thì mới nứng được chứ. Phải k tml

mặc áo cổ tim khoét sâu dú dựt dựt được to hơn đàn bà , áo lưới quần bó sát

Công nhận, đám bóng rổ nhìn thôi đã thấy ngầu, trường c3 tao mấy thằng trông CLB bóng rổ toàn 1m8 mấy đến 1m9, cá biệt có thằng 2m nhưng mà nó xấu, dáng thô vl, mấy thằng loanh quanh 1m85 nhìn chất nhất.

Nó đi qua cái bao ánh nhìn

Còn prom thì thằng này hồi đấy lúc nào cũng đc bình chọn là nổi bật nhất. Cao cỡ 1m8, mà khung xương nó to to, mấy chị gái xem thử xem thằng này như nào, hồi c3 ở trường nó confession toàn gái thả thính, hỏi thằng này thôi.

thằng này nhìn to nhỉ

tại tao bị , chán ghê trị hoài đéo hết
Đm. Thế thì có nol gái nó nứng nhé. :) cắt chym đi là vừa. 1 tuần mày đạp 3-4 lần thì gái nào cũng nứng hết. Mà lúc chén nó nhìn thấy lưng mày đéo đâu mà lo. Uống thuốc mát gan vào.

Tùy vào hoàn cảnh, tùy giai đoạn nào, tùy vào gu của mỗi người, nói chung quan trọng phết, nhưng chỉ là hình thức ban đầu tồn tại không quá 5 phút đầu tiên trong 1 buổi gặp, còn lại " thần thái" tiếp đến là nội dung lời nói cử chỉ của việc va chạm thể xác, và kinh nghiệm lên giường, theo kinh nghiệm của t thế

Để trả lời câu hỏi của mày cũng hơi phức tạp. Để các chị em nứng thì lại phụ thuộc vào độ tuổi, sở thích. Mỗi giai đoạn trưởng thành phong cách ăn mặc khác nhau. Và phong cách thời trang trong hoàn cảnh nào. Ví dụ ở văn phòng sơmi đóng thùng nhưng khi đi ra biển thì phải khác. M mặc đẹp đến mấy mà gặp em nào lãng cảm thì có mà nắng cực ý nhé.

Để trả lời câu hỏi của mày cũng hơi phức tạp. Để các chị em nứng thì lại phụ thuộc vào độ tuổi, sở thích. Mỗi giai đoạn trưởng thành phong cách ăn mặc khác nhau. Và phong cách thời trang trong hoàn cảnh nào. Ví dụ ở văn phòng sơmi đóng thùng nhưng khi đi ra biển thì phải khác. M mặc đẹp đến mấy mà gặp em nào lãng cảm thì có mà nắng cực ý nhé.
thì đã bảo là đa số thôi chứ có nói tất cả đâu, như con trai cũng vậy, ra đường gặp em váy ngắn cũn đùi trắng múp rụp, nhưng chỉ có 7 ông hau háu đòi đớp ng ta, 2 ông lưu hình ảnh về thủ dâm, còn 1 ông đéo có cảm giác gì là điều bình thường. Nhưng đa phần thì hoàn cảnh mẹ nào cứ thấy gái ăn mặc kích thích ông nào chả thủ dâm tư tưởng, lại bảo đéo đúng đi =))

thì đã bảo là đa số thôi chứ có nói tất cả đâu, như con trai cũng vậy, ra đường gặp em váy ngắn cũn đùi trắng múp rụp, nhưng chỉ có 7 ông hau háu đòi đớp ng ta, 2 ông lưu hình ảnh về thủ dâm, còn 1 ông đéo có cảm giác gì là điều bình thường. Nhưng đa phần thì hoàn cảnh mẹ nào cứ thấy gái ăn mặc kích thích ông nào chả thủ dâm tư tưởng, lại bảo đéo đúng đi =))
Có gì thì khoe đấy, m có ngực thì mặc áo bó chút cho nó lộ đầu ty. Tao hay được mấy chị ở công ty sờ ty vì t mặc áo bó. Haha.

E thích quần đùi ao cộc a oi. Auto thich luôn
thích vì hấp dẫn (đẹp) khác vs bật nứng vì ăn mặc gợi cảm, a đang hỏi cái ý thứ 2 ấy. Ra đường em thấy 1 anh người bình thường, cân đối (chưa cần nhìn mặt) anh ấy an mặc như nào thì em sẽ bị kích thích, cứ nói đi, đếch phải ngại :)) . Như trên a nói đó, con trai đa phần thấy bọn em ăn mặc kiểu: quần mỏng bó sát, váy (đầm..) ngắn, áo 2 dây hở hang đi ngoài đường gần như thằng éo nào cũng "cửng" =))

thích vì hấp dẫn (đẹp) khác vs bật nứng vì ăn mặc gợi cảm, a đang hỏi cái ý thứ 2 ấy. Ra đường em thấy 1 anh người bình thường, cân đối (chưa cần nhìn mặt) anh ấy an mặc như nào thì em sẽ bị kích thích, cứ nói đi, đếch phải ngại :)) . Như trên a nói đó, con trai đa phần thấy bọn em ăn mặc kiểu: quần mỏng bó sát, váy (đầm..) ngắn, áo 2 dây hở hang đi ngoài đường gần như thằng éo nào cũng "cửng" =))
Gợi cảm thì mặc gì cũng ok miễn sao lộ được lông chân với a ý cao cao chút. Thì nhìn là thèm choén

Gợi cảm thì mặc gì cũng ok miễn sao lộ được lông chân với a ý cao cao chút. Thì nhìn là thèm choén
Đó, phải thực tế đi vào vấn đề vậy chứ :)) , sau đi ra đường phải chăm sắn ống quần mới dc, mỗi tội mình ít lông chân vkl =)) . Mà khó tìm điểm chung của con gái các cô thật, mỗi người 1 khẩu vị.