Con trai ăn mặc như nào thì sẽ khiến con gái "nứng"

AnhSayQua

Đầu đường xó chợ
lão ấy chắc đẹp trai, men, dẻo miệng, hoặc có thể nhiều tài, trong đó có tài sản :)), ý tao hỏi là con gái nó nhìn mình như nào thì nó sẽ bật nứng mà chưa cần tiếp xúc ấy, ví dụ như mày đi siêu thị, đi sau 1 em váy ngắn múp rụp, mày chả nghĩ đủ các tư thế ra rồi còn gì =))
tài sản đéo gì đi con xe 2 bánh ghẻ luôn nhưng nc khá hay t thuộc dạng khéo mồm 2-3 lão ý khéo gấp mấy lần t

Oppa
newsky

newsky

Già trâu
Thì em k biết em thấy kiểu đó em nứng :)))
Classic gentleman
Nhưng ny em mặc gì em cũng nứng nhé
View attachment 21538View attachment 21539
thế hóa ra trước giờ, các cô bị bật nứng khi gặp bọn đa cấp à :)), mà nứng vs ny là liên quan đến cảm xúc rồi, đang nói khi e ra đường gặp một người bình thường bất kỳ ấy, chẳng lẽ mỗi mặc vest mới làm e bật nứng sao, con trai mặc jean vs phông vừa vặn ko gợi cảm à =))

Langthangcity

Thanh niên hoi
tông lào, quần đùi hoa, áo 3 lỗ
bước chân ra từ maybach s600, ví k 1 đồng nào vì chỉ toàn cà thẻ,
nghe thôi mà tinh trùng t đã muốn tự chịch nhau r :vozvn (19): :vozvn (19): :vozvn (19):

Oppa
newsky

newsky

Già trâu
Mặc jogging pants khoe mông với đùi cho các chị em nhé =))
jogging pants thì khoe mông vs đùi bằng sao dc jogger thể thao :)), mặc jogging pants nhìn già bỏ mọe :))

Chú Tiều Mê Gái.

Cử nhân điện ảnh - Trưởng khoa phim xiếc HV Bề Đề
Stars of the Month
với t gọn gàng và sạch sẽ là ok.t ăn mặc đơn giản lắm

Oppa
newsky

newsky

Già trâu
6 múi mông to như t thì chắc mặc j con g cũng nứng phải ko m :feel_good:
6 múi mông to mà mùa đông ông đóng áo len phong cách các cụ + quần thùng gió thì ai biết ông ngon như nào, thế mới nói ăn mặc phải như nào nó mới gợi cảm :))

Lam_ng

Tho hong dam dang Hội Tam Hoàng
thế hóa ra trước giờ, các cô bị bật nứng khi gặp bọn đa cấp à :)), mà nứng vs ny là liên quan đến cảm xúc rồi, đang nói khi e ra đường gặp một người bình thường bất kỳ ấy, chẳng lẽ mỗi mặc vest mới làm e bật nứng sao, con trai mặc jean vs phông vừa vặn ko gợi cảm à =))
Nói v thôi chứ vừa mắt là đc
Có phong cách khác vs tụi ăn theo đua đòi

Oppa
newsky

newsky

Già trâu
với t gọn gàng và sạch sẽ là ok.t ăn mặc đơn giản lắm
đã bảo là mặc thế nào để chị em lướt qua nhìn thấy là bật chế độ nứng cơ mà, giống như mình nhìn chị em mặc rip ngắn ngoài đường vậy :))