Con gái có nhớ người yêu cũ như con trai không?

Concusokute

Địt xong chạy
Nếu dàn người yêu mới của nó quá tuyệt vời, nó còn nhớ thằng nyc này, 1 thằng rất là bình thường không :pudency:

Ko. Chính xác là . Không bao giờ. :vozvn (17):

nếu mày ngon hơn xưa rất nhiều thì dt mày sẽ rung ko ngừng nghỉ, cái cảm giác biết cái đứa phũ mình năm xưa gọi mà mình ấn busy nó phê lắm :d tin tao đi, chỉ cần mày ngon :d và khi mày ngon rồi thì mày cũng bận bị các e khác à ơi chứ cũng chả rảnh nhớ cái con căm sừng mình năm xưa đâu

nếu mày ngon hơn xưa rất nhiều thì dt mày sẽ rung ko ngừng nghỉ, cái cảm giác biết cái đứa phũ mình năm xưa gọi mà mình ấn busy nó phê lắm :d tin tao đi, chỉ cần mày ngon :d và khi mày ngon rồi thì mày cũng bận bị các e khác à ơi chứ cũng chả rảnh nhớ cái con căm sừng mình năm xưa đâu
Theo ý mày thay gì cẩn bi cho cec tao cẩn họt xoằn xung quanh chắc hiệu quả. :vozvn (25):

Đéo nhớ. Đm nyc thơm ngon thì ko nói chứ xấu bẩn thì nó chỉ muốn quên đi thôi. Như m ăn phải con rau bẩn thối m có muốn nhớ về ko. Hỏi câu ngu vkl vậy tml :feel_good:

Trường hợp này chỉ đúng khi mày phũ nói thôi . Còn riêng con gái nó phũ mày rồi thì đéo bao giờ nó nhớ mày luôn
Nyc rất dễ gạ gẫm hẹn nơi kín đáo địt bộp chỉ cần mày lếu lều nó thật nhiều vì bảo đảm thằng hiện tại của nó thường xuyên bỏ qua hoặc là tua nhanh công đoạn này