Có TML nào biết em này không, nhìn em ngon vl

tao thấy e like tao mặc dù tao để bio chỉ tìm ons, ko cùng mục đích đừng like mất thời gian của nhau
Tao nghĩ em này dễ đi, nhưng mà mặt này đéo phải gu của tao. thích thì t set kèo cho mà đi

tao thấy e like tao mặc dù tao để bio chỉ tìm ons, ko cùng mục đích đừng like mất thời gian của nhau
Tao nghĩ em này dễ đi, nhưng mà mặt này đéo phải gu của tao. thích thì t set kèo cho mà đi
TML set kèo em này cho tao với

Clm mấy thằng ngu. Tao cf với con này rồi. Cáo đéo phải rau đâu mà chăn. Nó dị ứng với mấy thằng gạ fwb ons. Trọ ở trần cung, con này nó phải xem mã chúng mày bên ngoài như nào rồi nó mới đi. Xấu là nó kiếm cớ có việc ko đi nữa

Clm mấy thằng ngu. Tao cf với con này rồi. Cáo đéo phải rau đâu mà chăn. Nó dị ứng với mấy thằng gạ fwb ons. Trọ ở trần cung, con này nó phải xem mã chúng mày bên ngoài như nào rồi nó mới đi. Xấu là nó kiếm cớ có việc ko đi nữa
Tao để bio chỉ tìm ons/fwb, ko cùng mục đích thì đi ra cho đỡ tốn thời gian đây. Và tao cũng nói luôn là tao sẽ chi trả các loại chi phí trừ việc trả tiền để chịch. Gặp nhau thấy ok thì dắt nhau đi ăn uống rồi đưa nhau đi nn ko thì thôi. Kể ra tao cũng đẹp trai nên nó vâng ngay. Mà tao chỉ set kèo cho thằng thớt thôi chứ loại này đéo thể là gu của tao.

Tao để bio chỉ tìm ons/fwb, ko cùng mục đích thì đi ra cho đỡ tốn thời gian đây. Và tao cũng nói luôn là tao sẽ chi trả các loại chi phí trừ việc trả tiền để chịch. Gặp nhau thấy ok thì dắt nhau đi ăn uống rồi đưa nhau đi nn ko thì thôi. Kể ra tao cũng đẹp trai nên nó vâng ngay. Mà tao chỉ set kèo cho thằng thớt thôi chứ loại này đéo thể là gu của tao.
Cám ơn tml tao cũng đang set kèo đc với e nó rồi. Mà em nó có chồng rồi đang ly thân

Vcl tml set kèo. Nó đéo rau rựa đâu mà mày nghĩ dễ ăn con này :))

Vcl tml set kèo. Nó đéo rau rựa đâu mà mày nghĩ dễ ăn con này :))
Con lồn nào cũng thế, thấy trai đẹp + lịch sự, lắm tiền thì kiểu lồn gì chả dạng háng ra mà dễ với chả không.

Thằng nào biến e nó thành hàng hay pg hay bj j cũng đc nhưng có giá cụ thể để 499ae xàm ai có đk thì check cái

Có zalo k bắn t con này vs

Bố mày còn có ảnh hôm ngồi cùng. Mông má ngực được mặt bình thường.

Tml cho tao xem ảnh e nó xem nào, tao nhìn ảnh trên tinder thấy ảo vl
Bên ngoài khoảng 60% ảnh thôi. Tao đi cầu thang đi trước nhìn ngực em ý cũng được. Da ngăm ngăm ko trắng