Có thằng nào hay bị mất ngủ không

Chỉ t vs m ơi
Mày bật sách nói, hoặc hài kịch (k nên là truyện ma bởi đêm sẽ có thể bị mê man). Bật âm lượng vừa phải thôi nhé, cứ làm thử tối nay, mày sẽ ngủ quên lúc nào k biết.

Tao bị suốt hôm ko ngủ đc hôm nào cũng gần 12h mới đi ngủ .mà nằm mãi ko ngủ đc

Mày bật sách nói, hoặc hài kịch (k nên là truyện ma bởi đêm sẽ có thể bị mê man). Bật âm lượng vừa phải thôi nhé, cứ làm thử tối nay, mày sẽ ngủ quên lúc nào k biết.
Ok thanks m để tối t test

Nằm thiền đi tao áp dụng phương pháp này để ngủ vì tao cũng ko ngủ đc đêm khoảng 6 tháng nay rồi. Giờ tập cái này thì cũng dễ ngủ đêm.

Mang tài liệu phục vụ công việc ra mà đọc,lại ngủ lúc nào ko biết.Ko có phương thuốc nào tốt bằng đọc sách,tài liệu để học. :)) :)) :))

Đừng xem điện thoại hay gì trước khi ngủ.
Mỗi lần t về quê hoặc đi chơi ít cầm điện thoại là ngủ nhiều mà ngủ say lắm.

Như tiêu đề. T đi suốt ngày mất ngủ. Đêm đi ngủ từ 10h cứ trằn trọc mãi có hôm đến sáng, có hôm đến 2h may ra mới ngủ được. T đã thử đi khám và uống thuốc nhưng thi thoảng vẫn bị. T thì k bik stress gì chỉ toàn nghĩ linh tinh trc khi đi ngủ như là : địt em A, địt em H,... tương lai,công việc,..
Có thằng nào có cách nào chữa trị cứu t vs
M có tập thể dục không? Nếu không thì đi tập luôn nhé, gym, chạy bộ, đạp xe, đi bộ, yoga, đảm bảo về ngủ như chó chết

Như tiêu đề. T đi suốt ngày mất ngủ. Đêm đi ngủ từ 10h cứ trằn trọc mãi có hôm đến sáng, có hôm đến 2h may ra mới ngủ được. T đã thử đi khám và uống thuốc nhưng thi thoảng vẫn bị. T thì k bik stress gì chỉ toàn nghĩ linh tinh trc khi đi ngủ như là : địt em A, địt em H,... tương lai,công việc,..
Có thằng nào có cách nào chữa trị cứu t vs
Sờ chét mẹ rồi, tập gym kèm đóng gạch là hết