Có thằng nào chịch được gái ở mục hẹn hò trên Facebook chưa?

Đm cái mục lozz ý nên tránh xa, tao trước hẹn 1 em, buổi đầu đi xem phim đá lưỡi các kiểu, tay mân mê vú cmnl, tao còn dùng cả skill liếm tai, đm đang xem phim chưa hết t rủ nó đi về mục đích vào n2, mà trước khi ra khỏi rạp t còn liếm tai 1 lúc nhé, mà cái đcm tới cửa nhà nghỉ nó nhảy cmn xuống và nhất quyết đéo vào và nó nhất quyết bảo tao về để gọi người nhà lên đón =))) tao cũng đéo hiểu =))) xong vụ đấy về bố chặn cmn fb luôn =))))

Đm cái mục lozz ý nên tránh xa tao trước hẹn 1 em, buổi đầu đi xem phim đá lưỡi các kiểu, tay mân mê vú cmnl, tao còn dùng cả skill liếm tai đm đang xem phim chưa hết t rủ nó đi về mục đích vào n2, mà trước khi ra khỏi rạp t còn liếm tai 1 lúc nhé mà cái đcm tới cửa nhà nghỉ nó nhảy cmn xuống và nhất quyết đéo vào tao cũng đéo hiểu
Chắc nó thích vào hotel 5 sao cho choảnh. M lại lôi vào nn bình dân thì chả bể kèo

mục hẹn hò này tao ăn đc toàn mấy e tầm tầm trên dưới 30 tuổi, ly hôn hoặc chồng ngoại tinh... toàn phải đi cafe 2,3 lần mới chén đc. Nói chung mất tiền cafe mấy bữa đầu và tiền khách sạn, còn chịch thoải mái. Có con dở hơi còn bảo a nuôi e đi, 1 tháng 2 củ thôi :)) Tất nhiên là say đéo rồi

Đm cái mục lozz ý nên tránh xa, tao trước hẹn 1 em, buổi đầu đi xem phim đá lưỡi các kiểu, tay mân mê vú cmnl, tao còn dùng cả skill liếm tai, đm đang xem phim chưa hết t rủ nó đi về mục đích vào n2, mà trước khi ra khỏi rạp t còn liếm tai 1 lúc nhé, mà cái đcm tới cửa nhà nghỉ nó nhảy cmn xuống và nhất quyết đéo vào và nó nhất quyết bảo tao về để gọi người nhà lên đón =))) tao cũng đéo hiểu =))) xong vụ đấy về bố chặn cmn fb luôn =))))
Mày ở phủ lý đúng ko???
@@

T nghĩ là có khi nó sợ m phát hiện ra phần dưới của nó đang cứng đờ nên k dám vào. :smile::smile::smile:

Mục này tao mới chơi gần 1 tháng cụng chịch đc 3 em còn khoảng gần chục em ở dạng tiềm năng toàn mấy e cụt ngọn hoặc chồng đi làm xa đi nước ngoài.

Ôi..dm. Thật vl !
Vl gì mày tao thấy bt mà, bạn tao cũng ăn đc nhiều con trên mục đó. Tính ra déo mất tiền chịch nhưng tiền cà fê, tiền đi ăn nn các khoản phụ phí khác cũng ngót ngét 2 củ /1e nên cũng tốn kém quá. Như thằng bạn tao nó chơi có những con còn đéo mất xu nào vì gái có chồng nhưng làm xa nên nó ngại đến những chỗ đông người sợ gaẹp người quen chủ yếu nt gọi đt.