Share

có thì t có lâu r, con này 2 3 * gọi là ngang pga 2 củ thôi. Chẳng qua gán cái mác sinh viên hàng mới nên đẩy giá, chứ vếu cũng gọi là cừa bàn tay. PGa a 2 củ ngon hơn nhiềuView attachment 11268
nhìn ảnh trên zalo trông cũng ngon mà nhìn ảnh này trông tụt dái quá =))

tao đéo cần biết mày là ai và mày là thg lồn nào ok :))))) còn ở đây tao đ tiếp chó :)))))) thể hiện thì ra ngoài mà thể hiện đ cần phải nói mấy thg loại nói mồm như mày để bố mày khinh con lợn ạ :)
xàm lồn, dịt mẹ tự dưng quote tao lại rồi comment 1 câu ngu như chó rồi giờ loại sửa. chắc lồn gì đã đọc kĩ câu đầu tiên của tao xong giờ nói :)) ranh con

vcl thằng óc chó này, mày đéo hiểu từ "chợ" à thằng lồn? có cần bố mày nói toẹt ra là con hàng của mày rẻ tiền ko? cái loòn gì mà 5*? =)) mày ngáo giá ảo tưởng ah thằng chó? bố mày cười vào mặt mày cái.
uh thì mày đại gia mày kinh :))))) thôi tao cũng đéo rảnh tiếp chuyện với những con vật :) ok rẻ tiền :)))) có tiền thì check cm đi thể hiện bố mày xem nào hay lại ngồi sủa :))))

Ảnh thì nói làm gì, muốn thật thì phải xem video của nó thì mới biết mặt mũi dáng dấp như nào. Con này 2 củ thì ok. 3,5 củ thì gần bằng tiền chơi 2 con pga gọi là được
về chơi mẹ mày đi ok

có thì t có lâu r, con này 2 3 * gọi là ngang pga 2 củ thôi. Chẳng qua gán cái mác sinh viên hàng mới nên đẩy giá, chứ vếu cũng gọi là cừa bàn tay. PGa a 2 củ ngon hơn nhiềuView attachment 11268
m up ảnh lên đây làm gi =))) đừng tỏ ra mình đàn bà up ảnh ng khác lên đ phải ko mang tiếng à con

Sửa lần cuối:
thế cứ up ảnh lên là đàn bà hả con lợn này? Tao chỉ up cho anh em nhìn để đỡ phí tiền thôi, ai cảm thấy được thì set em nó. Cây ngay sợ buồi chết đứng mà cứ quan tâm chuyện up ảnh hay ko? Hàng ngon thì sợ buồi gì? Cười phát
uh xong xem bmay làm gì nhé con lợn :))))

thế cứ up ảnh lên là đàn bà hả con lợn này? Tao chỉ up cho anh em nhìn để đỡ phí tiền thôi, ai cảm thấy được thì set em nó. Cây ngay sợ buồi chết đứng mà cứ quan tâm chuyện up ảnh hay ko? Hàng ngon thì sợ buồi gì? Cười phát
để bố mày xem cái buồi của m may như nào :)) con lợn ạ địt con mẹ mày trốn kĩ vào

Như tiêu đề tao có 1 bé sinh viên sinh năm 1999
Sô đo 3 vòng 90-63-89 , 1m67 chuẩn sinh viên nhé.Em nó đang gặp khó khăn nên cần 1 khoản tiền để trang trải thằng nào giúp được em nó thì ibox tao nhé .Ngay bây h cũng ok
Em nó đi 3,5m/ 1 shot /1h khu cầu giấy nhé
nó đéo rep