Có cao nhân nào hữu duyên giúp chút

Chả là từ đầu năm tới giờ em đen quá các bác ạ, nào là mất con khi cháu mới đc 5 tháng trong bụng mẹ , rồi con chó cưng trong nhà cũng ra đi đột ngột , công việc tiền tài thì bết bát. Kính mong các cao nhân hữu duyên tương trợ cho em phen này , xem hộ em giờ đến cuối năm còn vận hạn gì đáng lo ko ạ. Em cảm ơn :(
9601

Nhâm Tuất vô địch Thiên hạ. Xem làm lồn gì lắm
Sát phá tham có Thiên Tướng mày nên vào quân đội nhé. Ít cũng phải cấp Tướng trở lên.
Đường quan lộc rộng cmn mở nhé. Tiền là phù du. Đéo thèm quan tâm. :)) =))
Nghe sướng lỗ tai dữ
Mịa h tao phải đi kiếm cơm từng ngày đây

Dm bảo sao. M đông tâm lại đi tml, quẻ của m nhắc đến đứa chết chứ ko nhắc đến đứa mới.
Giờ động tâm 13h46ph ngày 25/9/2019 em muốn hỏi năm sau em có cháu đc không ạ và đó là duyên cũ của em hay duyên mới ạ.

Giờ động tâm 13h46ph ngày 25/9/2019 em muốn hỏi năm sau em có cháu đc không ạ và đó là duyên cũ của em hay duyên mới ạ.
Trả lời ngắn gọn cho m là tầm tháng 7,8 âm lịch sang năm sẽ có cơ hội hoặc muộn hơn vào tháng 11 âm lịch. Đây là đưa mới hoàn toàn. Đứa cũ của m năm tới sẽ ko còn nữa. Có thể là đi đầu thai. Hoặc chuyển công tác.
Trong quẻ xuất hiện người bằng vai với m, là nữ, đã chết. Có lời trách mắng đối với m. Nếu m biết thì mùng 1 ngày rằm thắp hương, cái oản, cân hoa quả cho người ta yên. Nếu m ko biết thì hỏi mẹ m. Ko thì gì hoặc bác nữ của nhà m.

Trả lời ngắn gọn cho m là tầm tháng 7,8 âm lịch sang năm sẽ có cơ hội hoặc muộn hơn vào tháng 11 âm lịch. Đây là đưa mới hoàn toàn. Đứa cũ của m năm tới sẽ ko còn nữa. Có thể là đi đầu thai. Hoặc chuyển công tác.
Trong quẻ xuất hiện người bằng vai với m, là nữ, đã chết. Có lời trách mắng đối với m. Nếu m biết thì mùng 1 ngày rằm thắp hương, cái oản, cân hoa quả cho người ta yên. Nếu m ko biết thì hỏi mẹ m. Ko thì gì hoặc bác nữ của nhà m.
Thế người này là họ ngoại nhà em hả bác đội ơn bác, cháu thứ 2 kia của em có suôn sẻ không bác

Uh đúng rồi. Cháu thứ 2 của m tạm thời t chưa thấy gì hung hiểm. Chắc là ok thôi.
Dạ em cảm ơn bác , vì hôm nay em đi xem cô Mi ở Minh Khai thì cô bảo năm nay tuyệt đối không đc có nữa có là xảy nên em tính năm sau vs cũng có time cho vợ nghỉ ngơi nữa, em cảm ơn bác chuyện này cũng làm em lăn tăn bao lâu nay

Lá số đẹp vkl. Đéo biết phải xem cái gì nữa.
Mệnh có Quốc Ấn. Hóa quyền. Tả phù hữu bật. Tay long tay hổ.
Trương Long - Triệu Hổ - Vương Triều - Mã Hán ở cạnh bên. Đủ bộ nhé.
Đkm. Lá số đẹp vãi. Mày nếu ở trong Quân đội thì lên cấp Nguyên soái nhé
Nếu kinh doanh thì tầm cỡ anh Vượng mới mời đc mày về làm. Ah mà thôi. Làm cho a Vượng làm đéo gì. Loại người như mày nghìn người mới có 1.
Về làm tư nhân tự doanh thì mày làm bá chủ 1 vùng. Quét ngang thiên hạ. Đéo sợ bố con thằng nào hết.
Tóm lại trừ vị trí Hoàng Thượng ra. Mày thích ngồi đâu thì mày ngồi. :)) :)) :))
Mày nhận là số 2. Thì đéo ai dám nhận là số 1 nữa.
Hết

Nếu kinh doanh thì tầm cỡ anh Vượng mới mời đc mày về làm. Ah mà thôi. Làm cho a Vượng làm đéo gì. Loại người như mày nghìn người mới có 1.
Về làm tư nhân tự doanh thì mày làm bá chủ 1 vùng. Quét ngang thiên hạ. Đéo sợ bố con thằng nào hết.
Tóm lại trừ vị trí Hoàng Thượng ra. Mày thích ngồi đâu thì mày ngồi. :)) :)) :))
Hết
Thật hay đùa thế m...t thấy cuộc sống hiện tại của t giờ như chó ấy chứ có gì sung sướng đâu...cv cứ bình bình như vậy,gia đình thì cũng bình bình

Thật chứ giỡn làm ...ặc gì. Mày là Anh hùng thiên hạ nhé. 10 năm nữa lập lên cơ đồ đừng quên tao.
Ok m...giúp t thoát dc kiếp nạn trước mắt âm hơn trăm củ tiền lô là t bank tiền mời cafe m cả năm rồi,đợi chi 10 năm nữa làm gì cho xa xôi

Thôi. Mày trúng thì mày tự xài. Trượt đừng chửi tao là đc rồi. Hiii
Tao cũng đánh mà. Nếu trúng tao cũng có tiền. Kkk :))
Kakak...thanks m nhiều...thấy thực sự nể m vì câu chuyện m trải lỏng về cuộc sống của m lắm...cũng nhìn vào đấy để t học hỏi dc nhiều cái...hi vọng có 1 ngày dc mời m li bia...

Hết
Số nó nhàn thôi, m tâng bốc nó dữ vậy. đại vận bốn mấy sau này t thấy nó vất vả đó chứ. lấy con Vợ ăn chơi màu mè quá cũng rõ khổ.