Có cao nhân nào hữu duyên giúp chút

Chả là từ đầu năm tới giờ em đen quá các bác ạ, nào là mất con khi cháu mới đc 5 tháng trong bụng mẹ , rồi con chó cưng trong nhà cũng ra đi đột ngột , công việc tiền tài thì bết bát. Kính mong các cao nhân hữu duyên tương trợ cho em phen này , xem hộ em giờ đến cuối năm còn vận hạn gì đáng lo ko ạ. Em cảm ơn :(
9601

Cảm ơn bác thật sự em mới chỉ biêta đến tử vi còn chu dịch và tử bình em chưa biết, hôm qua vợ em đi xem bài tây ở minh khai chỗ cô My sinh năm 93 ý ạ , thì em h đến cuối năm còn nhiều hạn quá mong bác tương trợ phen này :(
Tao.xem cho m xong nói ngay là m chỉ gặp vài vấn đề trong cv với cấp trên. Nhìn chung là vẫn sẽ qua thôi. Ngoài ra còn tổn tiền vì bạn bè người quen.

Vì niên vận năm nay m ko tốt.
T thấy ít nhất phải 2 năm nữa m mới thấy có tiến triển tốt trong cv và cuộc sống. Năm tới sẽ có lộc nhưng lộc vào túi trái lại ra túi phải.
Tóm.lại yên tâm đi. Đẽo chết được đâu.

@Cotruong25 xin dc gọi bằng huynh cho phải phép
Nhờ huynh xem dùm năm tới xem đệ có gì khởi sắc và đột phá k, từ 2k17 đến nay xem như bỏ đi vì quá nhiều tai hoạ ập đến, mất tiền, mất việc, công danh sự nghiệp k có, tình duyên chẳng đâu vào đâu..
Nhiều lúc nghĩ thực sự quá chán huynh ah, quá nhiều việc k như mình mong muốn mặc dù đệ có sống thất đức với ai bh đâu, hay tại cái số của đệ nó như vậy rồi :((

Tao.xem cho m xong nói ngay là m chỉ gặp vài vấn đề trong cv với cấp trên. Nhìn chung là vẫn sẽ qua thôi. Ngoài ra còn tổn tiền vì bạn bè người quen.

T thấy ít nhất phải 2 năm nữa m mới thấy có tiến triển tốt trong cv và cuộc sống. Năm tới sẽ có lộc nhưng lộc vào túi trái lại ra túi phải.
Biết xem thì người ae xem hộ với

Về vợ con của em ổn không bác vì em cũng đang có ý định có cháu năm sau vợ em xa sẩy một lần rồi nên em vẫn sợ bác ạ :(

Hi vọng hữu duyên với cao nhân,xem cho em vài lời về công danh sự nghiệp :vozvn (2):
Đặt gạch bác @goodboy15 từ đêm hôm nọ :3

Về vợ con của em ổn không bác vì em cũng đang có ý định có cháu năm sau vợ em xa sẩy một lần rồi nên em vẫn sợ bác ạ :(
Muốn xem chi tiết cụ thể thì nên xem bằng quẻ dịch.
Còn tử vi tử bình lại khá chung chung.bao quát.
Trong tử bình và tử vi đều chỉ đánh giá chung, cộng gộp tất cả các thứ vào. Còn dịch thì có thể dự đoán theo câu hỏi. Quẻ dịch cần giờ động tâm là đủ. Nên khi nào m nghĩ ra câu hỏi thì feedback lại t

Vcl sinh giờ Tuất, Ngày Tuất, tháng Tuất.
M đang làm nghề gì thế.
Bố mẹ m làm gì.
Bố em làm thuỷ thủ,mẹ em nội trợ,chị gái học cao học bên nước ngoài. Em vừa tốt nghiệp đại học đang làm sale. Có gì kinh khủng lắm hả bác @goodboy15

Bố em làm thuỷ thủ,mẹ em nội trợ,chị gái học cao học bên nước ngoài. Em vừa tốt nghiệp đại học đang làm sale. Có gì kinh khủng lắm hả bác @goodboy15
Có lời khen gia đình có phúc.
Mệnh có Phá tại Tý thì làm sale cũng khá hợp. Lại thêm Đế Vượng như là cái ngai cho Phá ở, mệnh rất vững, dàn sau Linh Hỏa vì chiếu ở tý thủy nên bớt nhiều cái xấu.
Cung Phúc có Tử Phủ rất tốt.
Ít ra là mình cũng có nhiều phúc thọ.
Thêm cô thần chứng tỏ trong họ hàng chia rẽ ko đoàn kết.
Đặc biệt có Song Hao.
Hao tại Phúc ám chỉ m lên đi ra ngoài xã hội, đi xa họ hàng người thân thì tốt.
Ngoài ra còn có nghĩa là m dễ được thần linh bao bọc, lúc đầy ắp, lúc thì ko có gì.

Có lời khen gia đình có phúc.
Mệnh có Phá tại Tý thì làm sale cũng khá hợp. Lại thêm Đế Vượng như là cái ngai cho Phá ở, mệnh rất vững, dàn sau Linh Hỏa vì chiếu ở tý thủy nên bớt nhiều cái xấu.
Cung Phúc có Tử Phủ rất tốt.
Ít ra là mình cũng có nhiều phúc thọ.
Thêm cô thần chứng tỏ trong họ hàng chia rẽ ko đoàn kết.
Đặc biệt có Song Hao.
Hao tại Phúc ám chỉ m lên đi ra ngoài xã hội, đi xa họ hàng người thân thì tốt.
Ngoài ra còn có nghĩa là m dễ được thần linh bao bọc, lúc đầy ắp, lúc thì ko có gì.
Họ hàng bên nội nhà em đông người rắc rối nên không đoàn kết lắm,sang năm em đang tính từ Bắc vào Saigon lập nghiệp,không biết có làm nên cơ đồ gì không. cảm tạ bác @goodboy15

Muốn xem chi tiết cụ thể thì nên xem bằng quẻ dịch.
Còn tử vi tử bình lại khá chung chung.bao quát.
Trong tử bình và tử vi đều chỉ đánh giá chung, cộng gộp tất cả các thứ vào. Còn dịch thì có thể dự đoán theo câu hỏi. Quẻ dịch cần giờ động tâm là đủ. Nên khi nào m nghĩ ra câu hỏi thì feedback lại t
Giờ động tâm 22h20 phút ngày 18/9/2019 em muốn hỏi về con cái năm sau em có thuận không thôi ạ , em cảm ơn bác

người dạng chubby, tính hơi cô độc, tự đánh giá cao bản thân, xem trọng chính nghĩa

mày thích nắm quyền, chuyện gì cũng muốn tự làm, nên hơi vất vả, tính đa nghi, thích quản chồng, cung phu có hoá khoa là chồng có danh chức, có thiên riêu thì chồng có ny/fwb nhiều trước khi cưới, vợ tám lạng chồng cũng nửa cân.

tính dâm dê, nên lập gia đình muộn, đừng lấy trai đã một đời vợ nhé

kiếm tiền gian nan nhưng tiêu cũng nhiều, không chơi cổ phiếu, không đầu cơ

có con muộn, quý tử, nhưng có đứa ngỗ ngược

hay đau răng, có số xuất ngoại, thi cử thuận lợi hay được điểm cao nhưng công danh có trở ngại
hay bất hoà với người trên, lòng nhiều phiền não, đắn đo, cha mẹ danh giá, sống lâu
tao chỉ tổng hợp thôi

người dạng chubby, tính hơi cô độc, tự đánh giá cao bản thân, xem trọng chính nghĩa

mày thích nắm quyền, chuyện gì cũng muốn tự làm, nên hơi vất vả, tính đa nghi, thích quản chồng, cung phu có hoá khoa là chồng có danh chức, có thiên riêu thì chồng có ny/fwb nhiều trước khi cưới, vợ tám lạng chồng cũng nửa cân.

tính dâm dê, nên lập gia đình muộn, đừng lấy trai đã một đời vợ nhé

kiếm tiền gian nan nhưng tiêu cũng nhiều, không chơi cổ phiếu, không đầu cơ

có con muộn, quý tử, nhưng có đứa ngỗ ngược

hay đau răng, có số xuất ngoại, thi cử thuận lợi hay được điểm cao nhưng công danh có trở ngại
hay bất hoà với người trên, lòng nhiều phiền não, đắn đo, cha mẹ danh giá, sống lâu
tao chỉ tổng hợp thôi
Hihii cảm ơn m nhiều nhiều nhé :3

Giờ động tâm 22h20 phút ngày 18/9/2019 em muốn hỏi về con cái năm sau em có thuận không thôi ạ , em cảm ơn bác
Dm sao ko hiện lên thông báo của t nhỉ. Để tối về t xem thế nào. Ý m là m đẻ thêm đứa nữa hay như nào

Mày là thằng lắm mồm. Lại còn tham tiền nữa. Mệnh thì Vô chính diệu.
Cô thần - Quả tú chiếu mệnh kìa.
Bảo sao 20 năm mới có đc 1 giải Ót xờ ka
Chén gái lắm vào rồi lại cô độc cả đời.
Xem giúp tao như thế nào, tao chưa coi lần nào
11455

Nhâm Tuất vô địch Thiên hạ. Xem làm lồn gì lắm
Sát phá tham có Thiên Tướng mày nên vào quân đội nhé. Ít cũng phải cấp Tướng trở lên.
Đường quan lộc rộng cmn mở nhé. Tiền là phù du. Đéo thèm quan tâm. :)) =))
11471
Tml @Cotruong25 xem giúp tao với :(

Dm sao ko hiện lên thông báo của t nhỉ. Để tối về t xem thế nào. Ý m là m đẻ thêm đứa nữa hay như nào
Dạ là đẻ đứa đầu thôi năm nay em bị mất 1 cháu kúc 5 tháng rồi ạ :(