Có cao nhân nào hữu duyên giúp chút

Chả là từ đầu năm tới giờ em đen quá các bác ạ, nào là mất con khi cháu mới đc 5 tháng trong bụng mẹ , rồi con chó cưng trong nhà cũng ra đi đột ngột , công việc tiền tài thì bết bát. Kính mong các cao nhân hữu duyên tương trợ cho em phen này , xem hộ em giờ đến cuối năm còn vận hạn gì đáng lo ko ạ. Em cảm ơn :(
9601

số mày sướng đấy. mỗi tội số mày sát vợ., vợ mày nhỏ nhắn, thẳng tính, 2 vợ chồng cách xa tuổi nhau. ông bà già mày nhiều vấn đề phức tạp, nhưng mà t nghĩ k0 sao ( cuộc sống mà)
Vâng, em cảm ơn ạ !

Mong các cao nhân xem giúp đệ một quẻ....xem thế nào chứ dạo này làm ăn không thuận lợi. À vợ em đang bầu năm sau con tuổi tý thì thế nào các cao nhân giải hộ với ạ em chân thành cảm ơn

@Cotruong25 vào xem cho đệ phát huynh ơi.
Mày sang bên kia cúng khởi công đi kìa.
Thân cư mệnh. Yêu bản thân. Thích làm chủ. Bảo thủ. Đéo thích nghe theo bố con thằng nào hết
Văn Xương - Văn Khúc (Đắc địa)- Hóa Khoa - Hóa Lộc (Hãm) - Quốc Ấn chiếu Mệnh
Có tài, học vấn cao, hiểu biết nhiều. Có bằng cấp. Trên thông thiên văn, dưới tường địa lý. Nhìn ngoài quần con gái thì cũng biết bên trong có 1 L+2 Vú
Hóa Lộc hãm địa nên tiền tài ko nhiều lắm.

Mong các cao nhân xem giúp đệ một quẻ....xem thế nào chứ dạo này làm ăn không thuận lợi. À vợ em đang bầu năm sau con tuổi tý thì thế nào các cao nhân giải hộ với ạ em chân thành cảm ơn

M đẻ được thì cứ đẻ đi.
Năm nào cũng có ngày tốt ngày xấu trong ngày đấy lại có giờ tốt 10 điểm, giờ tốt 9 điểm, giờ kém 2,3 điểm. Tưởng là tính được nhưng lại ko

Thân cư mệnh. Yêu bản thân. Thích làm chủ. Bảo thủ. Đéo thích nghe theo bố con thằng nào hết
Có tài, học vấn cao, hiểu biết nhiều. Có bằng cấp. Trên thông thiên văn, dưới tường địa lý. Nhìn ngoài quần con gái thì cũng biết bên trong có 1 L+2 Vú
Chuẩn luôn rồi sư huynh tính cách bảo thủ, và đéo thích nghe ai hết nên nhiều lần làm ăn bị thua lỗ. :)) còn gì ko sư huynh nói rõ hơn chút xem

Cơ trưởng bỏ qua lá của em thế :<

Đi qua đây cũng nhiều nhưng nay mong các thầy ngó qua cho ta cái lá số này với ah
Dạo này đen đủ đường . Mới tuần trước lại cụt mẹ mất một ngón tay nữa . Đời đúng là k biết đâu mà lần
Mong các thầy phán xem tôi con cái hạn nào nữa k